Buzz Aldrin juu ya detector uongo - wageni kuwepo!

7896x 23. 04. 2018 Msomaji wa 1

Mwanamgambo wa zamani wa Amerika na mtu mwingine ambaye aliingia kwenye mwezi, Buzz Aldrin, ilijaribiwa na detector ya uongo kwa kudai hiyo wageni wanapokwamba aliwaona kwenye njia yao kwenda mwezi.

Wataalamu wengine watatu walipata detector ya uwongo, Al Worden, Edgar Mitchell a Gordon Cooper. Matokeo yao yalikuwa chanya.

Katika mahojiano kwa kituo cha sayansi katika 2005 Buzz Aldrin alisema wafanyakazi wa ujumbe maarufu Apollo 11 aliona UFO kwenye njia ya mwezi. Baadaye Aldrin alidai kwamba maneno yake yaliondolewa kwenye mazingira, ingawa hadithi yake iliungwa mkono na Dk. David Baker, Mwanasayansi Mkuu Apollo 11.

Kwa miaka mingi, Aldrin amefanya maelezo mengine ya ajabu ambayo yanaonyesha kwamba anajua kuhusu kuwepo kwa wageni katika ulimwengu zaidi.

Katika 2014, astronaut maarufu NASA alielezea katika maswali kadhaa kwa Reddit kile alichoona. Hivyo Aldrin alizungumza kuhusu "kukutana kwake";

"Katika Apollo 11, wakati wa safari ya Mwezi, niliangalia kupitia dirisha baadhi ya mwanga uliohamia pamoja nasi. Kulikuwa na maelezo mengi ya yale ambayo inaweza kuwa. Inaweza kuwa kiwanja cha ndege kutoka kwenye jimbo jingine au kutoka kwenye ulimwengu mwingine, ingekuwa ni kombora tulichotenganisha, au paneli nne ambazo zilihamia wakati tulizindua jukwaa la kutua na tukabiliana na nafasi mbili. Hivyo paneli za 4 zimehamia mbali na sisi. Na nina hakika tuliona taa za jua zilijitokeza kutoka kwenye mojawapo ya paneli hizi. Nani? Sijui. Hivyo kitaalam, kunaweza kuwa na ufafanuzi wa kile tulichokiona "haijulikani".

Lakini tulijua vizuri sana ni nini. Tuliporudi, waliuliza maswali na tukaambiwa kile tulichoona. Nilifikiri angeweza kujifunza kuhusu ulimwengu wote, lakini kwa hakika haikuwa. Miaka mingi baadaye nilikuwa na fursa ya kufunua maoni yangu katika mahojiano moja kwa televisheni ya kigeni. Na watu wa UFO nchini Marekani walikuwa na hasira sana kwa sababu sikuwapa taarifa yoyote."

Wafanyakazi Apolla 11 haraka na hitimisho kwamba kile walichokiona njiani kwenda mwezi, jua ilikuwa inaonekana katika jopo ADAPTER katika moja ya hatches nne ambazo iliyoambatanishwa Moduli mwandamo na ukatupwa mara moja roketi detached.

"Haikuwa nje ya nchi. Uchunguzi wa ajabu unahitaji ushahidi wa ajabu, alisema Carl Sagan", Alihitimisha Aldrin Reddit AMA katika 2014.

Lakini sasa wanaonekana habari mpyakwamba Aldrin alitumia mtihani wa uongo wa detector kwa ajili ya kukutana na UFO wakati wa ujumbe wa Apollo 11 katika 1969.

Je, detector ilihakikisha kwamba wageni wanapo?

Kulingana na wataalamu, matokeo ya mtihani yanaonyesha kwamba wataalamu walikuwa kabisa wanaaminika kuhusu hilo, wakati wa safari yao kwenda mwezi aligundua maisha ya mgeni.

Kulingana na uchambuzi na "Taasisi ya Biolojia ya Bioacoustic huko Ohio" astronauts nelhaliwakati wa kuzungumza kuhusu maisha ya nje ya nchi na kukutana kwa ajabu mwezi.

Katika mahojiano na utata magazine "Star Daily", inayojulikana kuchapisha hadithi kuhusu UFOs, "bioacoustic Biolojia Taasisi Ohio," alieleza kwamba rekodi zinaonyesha kuwa Aldrin alikuwa "hakika kabisa" kuhusu ukweli wa hadithi yake.

Aldrin alisema aliona juu ya njia kwa mwezi, "kitu ambacho ilikuwa karibu kutosha kwamba inaweza kuzingatiwa na lazima kuunda L", hutoa taarifa gazeti Metro.

Buzz Aldrin huweka seismometer katika bahari ya amani

Buzz sio peke yake ambaye alidai kuwa aliiambia ukweli wa mkutano na wageni. Mwingine astronaut Edgar Mitchell, mtu wa sita akitembea juu ya mwezi, pia alidai kuwa amewaona wageni kwenye njia yake kwenda mwezi. Taasisi ilifanya uchambuzi wa sauti yake na kama vile Aldrin, anasema ukweli.

Hata hivyo, kama wataalam walisema, hatujui nini Taasisi ya Biolojia inategemea. Kwa sababu kampuni hiyo inafanya hitimisho fulani isiyo na upendeleo kulingana na teknolojia yake.

Taasisi inasema "Kama daraja kati ya mawazo ya zamani ya matibabu sauti na futuristic mpango Star Trek, ambayo inatoa taasisi, ni sasa inawezekana kubadili ugonjwa na majeraha ambayo hapo awali kuchukuliwa usiotibika, kugundua siri ya asili yetu ya kweli, ili kuboresha maisha yetu, wanatarajia nini hatima yetu na ni kote juu ya mzunguko wa sauti yetu. "

Scient tahadhari anaelezea kuwa wakati acoustics ni halali nidhamu ya kisayansi, katika kesi hii ya utafiti Taasisi mpango tabia ya pseudoscience.

Makala sawa

Acha Reply