Sergeant Clifford Stone (2): Je! Umewahi kuona UFO?

10151x 23. 12. 2018 Msomaji wa 1

Pentagon: "Ilianza kwa simu na mmoja wa wenzangu, najua jina lake ni Jack. Alifanya kazi jeshi kwa Shirika la Usalama la Jeshi la Marekani na kisha akapewa Shirika la Usalama la Taifa, linalojulikana kama NSA. Alipendekezwa kunipatia gari kwa msingi wa kijeshi langu, kama alipaswa kuwa njiani.

Kwa hiyo tulikwenda. Njiani, tulizungumzia mambo tofauti - familia, jeshi, na kadhalika. Kisha akaanza kuzungumza juu ya kuwa na tukio ambalo alikuwa ameona UFO. Naye akaanza kunifanya: "Je! Umewahi kuona UFOs?" Na nikasema. "Oh, nimeona mambo ambayo sikuweza kutambua."

Unajua, tulijaribu kushikilia kwenye ukuta kidogo, na anasema, "Njoo, unaweza kuniambia. Sisi ni marafiki. " Kwa hiyo nilianza kusema kidogo zaidi. Kisha akaniacha kwenye kitengo changu na akaniita katika wiki chache na akasema, "Hebu, sikiliza, haujawahi kwenda Washington DC, sawa? Hujawahi kuona Pentagon na maeneo mengine ambayo yanafaa kuona, ambayo hutembelewa na watalii. "
Nikasema, "Hapana."
Iliendelea: "Basi nikifanya nini ikiwa nilituma gari ili kukuchukua wewe?"

Sasa fikiria. Yeye ni mtaalamu wa daraja la 5, yaani, katika jeshi, E-5 (Sergeant, mtaalamu wa 2. Hiyo ni sawa na Sergeant E-5. Tofauti ni kwamba wewe ni mtaalamu katika shamba lako bila mamlaka ya amri ya moja kwa moja.
Iliyotokea na alituma gari la huduma kwangu. "Sana isiyo ya kawaida" Nilidhani, lakini sikufikiri juu yake. Tu: "Hey, NSA - nijui nini?"

Baadhi ya gari imesimama na dereva kwenye kitengo changu na wanichukua kwa mwishoni mwa wiki, wanafikiri wamekwenda mahali fulani. Tulikwenda Fort Virginia, nikaniongoza kwenye jengo, na nikasema, "Hiyo ni makao makuu ya NSA ambapo tunakwenda." Tulikwenda moja kwa moja kwenye ofisi ya Jack.

Tulipoingia, Jack hakuwapo. Alipaswa kwenda mahali fulani. Alikuwa na kazi aliyofanya kazi, lakini baadaye akaja, alisema mmoja wa wavulana waliokuwapo. Mvulana, ambaye labda alikuwa rafiki wa Jack, ghafla anasema, "Hilo siyo tatizo. Kwa nini usikuchukue kwenye Pentagon ... kwa sababu ... oh, naelewa ... je! Hukutembelea Pentagon? Ningeweza kukuchukua huko, angalia kinachoendelea karibu na Pentagon, na kukupeleka huko. "

Alifanya hivyo na kunipa beji. Anasema: "Weka hii na wewe wakati wote." Kulikuwa na picha juu yake. Kisha ilikuwa imevaa sehemu tofauti za rangi zinazoonyesha mahali nilipoidhinishwa kwenda na ambapo sikuruhusiwa kwenda. Na hakika chini ilikuwa kitu kilichoandikwa: "Hii ni muhimu sana, inafungua milango yako yote. Weka "

Tulikwenda Pentagon. Tulipofika huko, alinifanya na kunionyesha ofisi fulani. Wakati mmoja alielezea chumba kimoja na akasema, "Hapa, chumba hiki hapa ni wapi 29. Julai 1952 ulifanyika mkutano wa waandishi wa habari, unaohusika na UFO, ambayo wakati huo uliripotiwa kuwa juu ya Washington, DC "

Kwa picha ya kiambatisho: Hakuna ushahidi wa kuwepo kwa UFO? Kwa hiyo, kwa nini wafalme wa Pentagon waliwatana nao, kwa nini kila gazeti kwenye kurasa za ufunguzi kuandika juu yao siku inayofuata, kwa nini picha zinaonyesha vitu vizuri juu ya nyumba nyeupe? Ambapo wapi picha zinapaswa kuonekana kuwa na kuwepo kwa vyombo vya kigeni kwa uzito ... Labda zaidi ya Wenceslas? :)

Na anasema: "Unajua, usiku 18. 1952 imesajiliwa 68 ETV mwezi Agosti? "
Nami nikasema, "Naam, najua vizuri sana."
Kisha anasema: "Unajua, kesi isiyowezekana zaidi - hata ikiwa yanapata utangazaji wote - ilikuwa usiku huo katika 19. juu ya 20. Julai. Ilikuwa ya pekee kabisa. Watu wengi hawajui kuhusu hilo. " Na yeye alihamisha mazungumzo kwa maelezo.

Kisha tukaingia katika kuinua na ghafla akasema, "Mimi nitakuonyesha pishi chini ya Pentagon. Watu hawajawahi kuona. Lakini tunahitaji kuimarisha hatua za usalama. " ambayo kwa sababu ya hatari za wakati huo inaweza kuwa na maana kwamba walikuwa kujenga jengo kwa ajili ya shambulio la nyuklia. "Tunahitaji kuimarisha Pentagon ili kuwahakikishia watu ndani ya kuishi tukio la kushambulia nyuklia."

Kwa hiyo tulikwenda chini. Tulipofika hapo, sikujua jinsi ngapi ilivyokuwa sakafu. Tulikwenda na kulikuwa na "gari" ndogo sana ya fedha. Hakukuwa na njia ya kusema ambapo ilikuwa na babu na wapi kiti na uongozi wa viti walikuwa.

Pageni ya siri ya ajabu

Tumeingia,. Kifaa hicho kilifanana na risasi na anasema: "Hii inaitwa monorail, lakini haina hoja kwenye wimbo." Ndani, alinionyeshea kitu kilichofanana na bomba ndogo ambayo inawezekana ili kuendesha gari. Ilijulikana kuwa inaendeshwa kwa umeme. Tuliingia. Sijui hata muda gani tulikwenda chini ya ardhi. Lakini alijaribu kunieleza kuwa Pentagon ni mahali pazuri. Wakati wa safari, alinielezea kuwa sihitaji kuwa na wasiwasi juu ya ukweli kwamba kifaa hiki kidogo hakiendeshwa, unajua tu unakwenda ... lakini nina hakika kuna njia ya kudhibiti vizuri, lakini sikumbuki.

Nilishangaa na kuvutiwa kwa sababu hii ilikuwa mara ya kwanza niliona kitu kama hiki. Tulifika mahali fulani ambapo mlango ulikuwa upande. Tulikwenda na tukaingia mlango. Kulikuwa na barabara ndefu - hakuna mlango, kanda tu ndefu. Na hii inaonekana kuwa chini ya ardhi chini ya Pentagon. Najua tulienda angalau dakika ya 20. Na tulipokuwa tukivuka kando, akaniambia: "Unajua, vitu vingi havionekani kama inaonekana." Tulikuja mwisho, hakuna chochote kilikuwapo. Nikaangalia kote na kurudi kidogo. Hatimaye niliona mlango na kumwambia: "Unamaanisha nini?"
"Kwa kifupi, mambo mengi si kama wanavyoonekana."
Aligonga juu ya ukuta na kusema, "Ukuta uliohamishika, sawa?"
Nami nikasema, "Ndio." Na kisha nilianza tena: "Unamaanisha nini?"
Kabla yaweza kusema chochote, alisema: "Sio imara sana." Naye akanikitia ndani. Nami nikitembea kupitia ukuta. Unaona, hakuna chochote pale, lakini wakati nilipo hapo ilikuwa inaonekana kama ilikuwa ukuta imara. Nilipita: "Je, uzimu hufanya nini?" Lakini kabla sijaweza kurejesha tena na kusema chochote, niliona nilikuwa katika chumba. Nikaangalia kote. Nilipomtazama nyuma, kulikuwa na kitu ambacho tunachoita meza ya shamba, ambayo si kitu zaidi kuliko meza ndogo. Nyuma ya meza ya shamba imekaa, kama tunavyoiita, "kawaida ya kijivu" - mgeni.

Grey katika Pentagon

Tena - watu watastahiki - lakini nawaambie kuna kitu kikubwa juu ya cm 130 hadi cm 150. Aliketi na mikono yake kwenye dawati na akaniangalia moja kwa moja kwangu. Nilikuwa peke yake huko. Niliposimama, nikatazama kuzunguka na kuwaona, nikasema, "Je, uzimu hufanya nini?" Nilichosema, bado ninakumbuka. Niliacha kama nilivyowaona kama kama mviringo wangu ulikuwa umeanza kichwa changu. Nikaanguka kwa uso kwa uso. Mgeni alinunua kila kitu nje ya akili yangu - alisoma maisha yangu yote. Hii ni jambo la mwisho nilakumbuka ...

Niliamka katika ofisi ya Jack. Niliambiwa hakuna kilichotokea. Kwamba nilikuwa na ndoto. Hakuna mtu alichukua mimi popote. Tulikuwa huko wakati wote, na nilihisi nimechoka. Nilibidi kulala.

Jack kamwe hakuonyesha. Walinipeleka kwenye gari la huduma na kunileta kwenye kitengo changu, niliambiwa kuwa chochote cha jukumu cha Jack kilikuwa bado kinatumia muda, na labda itakuwa wiki nyingine kabla ya kurudi. Ilikuwa marafiki wa mwisho na Jack ...


Zaidi kuhusu maisha na kazi ya Clifford Ston zaidi YT Universe Universe

Sergeant Clifford Stone

Sehemu zaidi kutoka kwa mfululizo

Acha Reply