Je! Ikiwa satelaiti zote zikaacha kufanya kazi?

329353x 06. 09. 2019 Msomaji wa 1

Mara nyingi hatugundua ni kiasi gani tunategemea satelaiti zinazozunguka sayari ya Dunia. Lakini ingeonekanaje ikiwa tunapoteza mawasiliano yote na satelaiti?

Kwenye mkutano wa hivi karibuni wa kimataifa juu ya "hatari za nafasi", nilisikia spika kadhaa zikionyesha hali hiyo. Ilikuwa dhoruba kubwa ya jua ikisumbua mawasiliano ya satelaiti, shambulio la cyber lilifanya deactivating mfumo wa GPS, na uchafu wa mgongano na satelaiti kuangalia Dunia.

Vitisho kwa miundombinu ya nafasi hii ni kweli, na serikali ulimwenguni kote zinaanza kufikiria sana juu ya kuboresha uimara wa mifumo tunayotegemea. Kufikiria vyema shida hii, hapa kuna mfano wa kile kinachoweza kutokea ikiwa siku bila Staelites ilitokea ghafla.

08: 00

Hakuna kitu kilichotokea ghafla. Ndege hazijaanza kuanguka kutoka angani, taa hazijazimia, na usambazaji wa maji ulishindwa. Angalau kwa sasa. Vitu vingine viliacha kufanya kazi ghafla, lakini kwa watu wengi ilikuwa usumbufu mdogo tu, hakuna kitu cha msingi. Kupotea kwa satelaiti za runinga kulimaanisha kwamba familia nyingi zilikosa tabasamu la watangazaji wa asubuhi na walilazimika kuongea na kila mmoja badala ya utaratibu wa kawaida. Hakukuwa na habari za kigeni kwenye redio, wala matokeo ya mechi za hivi karibuni za michezo za kimataifa.

Kwa nje, hata hivyo, upotezaji wa mawasiliano ya satelaiti ulimaanisha hatari. Katika bunker, mahali pengine huko Merika, kikosi cha majaribio kilishindwa kugusa na watu wenye silaha wakiruka juu Mashariki ya Kati. Upotezaji wa mawasiliano salama ya satelaiti hukata askari, meli, na vikosi vya anga kutoka kwa amri na kuwaacha wakiwa katika hatari ya kushambulia. Bila satelaiti, ilikuwa karibu kabisa kwa viongozi wa ulimwengu kuwasiliana na kila mmoja bila kueneza mvutano wa ulimwengu.

Wakati huo huo, juu ya Bahari ya Atlantic, maelfu ya abiria wenye utulivu walitazama sinema zao bila kugundua ugumu wa majaribio wa mawasiliano na udhibiti wa trafiki hewa. Bila simu za satelaiti, meli za kubeba mizigo katika Arctic, wavuvi katika Bahari ya Uchina, na wafanyikazi wa matibabu huko Sahara walijikuta wakitengwa na ulimwengu wote.

Ilikuwa ngumu kwa wafanyikazi wa ofisi za Tokyo, Shanghai, Moscow, London na New York kuwasiliana na wafanyikazi wenzao kutoka nchi zingine. Barua-pepe na mtandao zilionekana kuwa sawa, lakini simu nyingi za kimataifa zilishindwa. Mifumo ya haraka ya mawasiliano ambayo ilishikilia ulimwengu pamoja imekwama. Badala ya kuonekana kwa kupunguka kwa ulimwengu, ilionekana kuwa watu walikuwa mbali zaidi kuliko vile zamani.

11: 00

Kulikuwa na upotezaji wa GPS kwenye uso. Wengi wetu GPS ilisaidia kutoka A hadi B bila kupotea. Imebadilisha maisha ya kampuni za usafirishaji, ilisaidia huduma za dharura kuwa haraka kwenye eneo hilo, ikiruhusu ndege kutua kwenye barabara za kutengwa, na ikiruhusu kufuatilia, kufuatilia, na kufuatilia malori, treni, meli na magari. Walakini, GPS imeonyeshwa kuwa na jukumu kubwa zaidi katika maisha yetu kuliko wengi wetu tumegundua.

Satelaiti za GPS ni kitu kama saa ya usahihi wa atomi katika nafasi ambayo hutuma ishara ya wakati kurudi Duniani. Wapokeaji kwenye ardhi (katika gari lako au simu mahiri) hukamata ishara hizi wakati kutoka kwa satelaiti tatu au zaidi. Kwa kulinganisha ishara ya wakati kutoka nafasi hadi wakati katika mpokeaji, mpokeaji ana uwezo wa kuhesabu ni mbali gani kutoka kwa satelaiti.

Walakini, kuna matumizi mengine mengi kwa ishara hizi za wakati sahihi kutoka kwa nafasi. Kama ilivyotokea, jamii yetu inazidi kutegemea. Miundombinu yetu inashikilia pamoja kwa wakati (kutoka kwa mpangilio wa muda hadi shughuli za kifedha hadi itifaki ambayo inashikilia Mtandao pamoja). Wakati maingiliano kati ya data na kompyuta inachaacha kufanya kazi, mfumo wote unagonga. Bila wakati sahihi, mtandao wowote unaodhibitiwa na kompyuta uko katika hatari. Inayomaanisha karibu wote leo.

Wakati maambukizi ya ishara za GPS yalipoingiliwa, mifumo ya chelezo ilitumiwa kwa kutumia saa sahihi ya ulimwengu. Ndani ya masaa machache, hata hivyo, pengo likaanza kuongezeka. Sehemu ya sekunde kati ya Ulaya na Amerika, tofauti kidogo kati ya India na Australia. Wingu likaanza kubomoka, injini za utaftaji zilikuwa polepole, na mtandao ukaanza kufanya kazi nusu. Vizuizi vikubwa vya kwanza vilikuja jioni wakati mitandao ya maambukizi ilipojaribu kutana na mahitaji. Matibabu ya maji yanayodhibitiwa na kompyuta, wahandisi walibadilisha mifumo ya Backup ya mwongozo. Katika miji mingi, trafiki ilishindwa kwa sababu ya taa mbaya za trafiki na ishara za treni. Hata huduma za simu za machafuko, baadaye alasiri, hatimaye zilianguka kabisa.

16: 00

Kwa wakati huu, viongozi wa ufundi wa ndege waliamua kusitisha kusafiri kwa ndege. Kwa sababu ya upotezaji wa mawasiliano ya satellite na GPS, ilihitajika kufuta ndege nyingi, lakini majani ya mwisho yakageuka kuwa hali ya hewa.

Licha ya baluni ya hali ya hewa na uchunguzi wa ardhi au maji, ambayo ni muhimu sana, utabiri wa hali ya hewa umekuwa ukitegemea zaidi satelaiti. Wauzaji walitumia data ya utabiri kuagiza chakula kinachofaa (kununua vifaa vya nje vya barbeque vilivyopotea maana wakati utabiri ulionyesha mawingu). Wakulima walitegemea utabiri wa hali ya hewa kwa kupanda, kumwagilia na kuvuna. Katika tasnia ya anga, utabiri wa hali ya hewa ulihitajika kufanya maamuzi ambayo yanaweza kuathiri maisha ya abiria.

Ndege zina vifaa vya rada kugundua hali mbaya ya hewa au vyanzo vingine vya msukosuko, lakini mara kwa mara wanapata habari mpya kutoka ardhini. Utabiri huu wa mara kwa mara unawaruhusu kufuatilia hali ya hewa na kutenda ipasavyo. Hii ni muhimu sana wakati wa kusafiri juu ya bahari, ambapo uchunguzi huu umetawanyika sana kwenye meli.

Ikiwa abiria wangejua hii ng'ambo ya bahari, wangebadilisha mawazo yao juu ya kupanda. Bila data kutoka kwa satelaiti zinazofuatilia hali ya hewa, hakuna wingu la dhoruba lililojitokeza haraka juu ya bahari, na ndege ilikuwa imeingia moja kwa moja ndani yake. Mtikisiko huo ulisababisha majeraha kwa abiria kadhaa na kuacha hali iliyoumiza kwa wengine. Mwishowe, walimaliza safari yao. Ulimwenguni, wasafiri wengine wamelazimishwa kukaa maelfu ya maili mbali na nyumba.

22: 00

Sasa orodha kamili ya ile inayojulikana kama "siku bila satelaiti" imejitokeza. Mawasiliano, uchukuzi, nishati na mifumo ya kompyuta imekatishwa sana. Uchumi wa ulimwengu umeanguka na serikali zimejitahidi kuipata. Wanasiasa wameonywa kwamba minyororo ya usambazaji wa chakula itaanguka haraka. Ku wasiwasi juu ya utaratibu wa umma, serikali ililazimishwa kuanzisha hatua za dharura.

Ikiwa mgongano huu utaendelea, unaleta changamoto mpya kila siku. Hakutakuwa na satelaiti kuonyesha kiwango cha mazao, magogo haramu ndani ya Amazon, au karatasi ya barafu ya polar. Satelaiti iliyotumiwa kuunda picha na ramani za waokoaji zinazoelekea kwenye maeneo ya janga hazingekuwepo, kama vile satelaiti zinazoonyesha rekodi za hali ya hewa za muda mrefu. Tulichukua yote haya kwa muda mfupi hadi tulipoteza satelaiti.

Je! Yote haya yanaweza kutokea? Tu ikiwa kila kitu kilishindwa mara moja, na hiyo haiwezekani. Ni nini hakika, lakini, ni kwamba miundombinu ambayo sisi tunategemea yote imekuwa tegemezi sana kwa teknolojia ya nafasi. Bila satelaiti, Dunia itakuwa mahali tofauti kabisa.

Makala sawa

Maoni ya 3 juu ya "Je! Ikiwa satelaiti zote zikaacha kufanya kazi?"

  • jablon anasema:

    Jambo zuri ni kwamba Wamarekani hatimaye wangeacha kuchimba visima na drones sio tu katika Mashariki ya Kati.
    Vinginevyo, rudi kwenye maisha ya kawaida :-)
    Lakini bila umeme, kungekuwa na kuanguka.
    Jablo

  • Standa Standa anasema:

    Matokeo mengi mabaya yaliyoelezewa yanazidishwa sana.
    - Ndege na meli, pamoja na satelaiti, kawaida huwa na kiunganishi cha redio ya kati na ya muda mrefu ya redio. Ingawa kuna dhamana nyingi katika dhoruba za jua, unganisho hili bado linaweza kutumiwa. Hata leo, unganisho hili kawaida ni la msingi, kwa hivyo hakuna kitu kinachoweza kutokea. Usafirishaji mdogo sana ambao unaweza kutegemea simu ya satellite tu unaweza kuweka hatari hii.
    - wakati unaofaa kawaida hulinganishwa kupitia mitandao ya ulimwengu. Tena, kushindwa kwa satelaiti hakuathiri.
    - katika usafirishaji wa hewa, GPS hutumiwa tu kama mfumo wa kuongezea. Ndege za chombo zinaruka na beacons za redio za chini (mfano mfumo wa VOR). Hata autopilot kwenye ndege kawaida hufungwa na gyro na vyombo vingine kwenye ndege, na sio kwa GPS.
    - vivyo hivyo katika nyanja zingine nyingi

  • mer anasema:

    Tafadhali acha kuhudumia psychopaths za Magharibi na kusambaza hofu kwa makusudi. Wao ni wasio na akili kabisa kwa madhumuni ya kueneza woga kupitia ujinga wa wasomaji. Aibu juu yako kwamba uliimimina. Kuwa mwangalifu wakati ujao, asante.

Acha Reply