Henry McElroy: Ushuhuda wa mkutano wa Rais Eisenhower na wageni

6199x 28. 09. 2017 Msomaji wa 1

Jina langu ni Henry McElroy, na mimi ni Mwanasheria wa Jimbo la Hempshire. Mimi niko tu huko Fort Monroe, Virginia. Asante mapema kwa tahadhari yako katika ripoti hii mafupi juu ya ushirikiano kati ya ardhi na wasomi kutoka kwa ulimwengu mwingine (wageni).

Sababu ya tangazo hili ni matumaini kwamba itahamasisha mtazamo bora zaidi kwa ambao kuchunguza ulimwengu na kusababisha mali muhimu kwa dini zote, jamii na mataifa. Sababu nyingine kwa nini niko hapa leo ni kwa sababu naamini katika hekima ya taifa letu, ilikuwa tayari kuweka na waanzilishi wetu, na kwa kuwa tunajua kwamba elimu ya juu na taarifa inaweza kusaidia watu katika kutatua matatizo mbalimbali sasa na katika siku zijazo.

Nilipokuwa katika Ofisi ya Mwendesha Mashitaka wa Umma Hempshire mpya, Nilihudumu katika Kamati ya Mambo ya Nchi. Ilikuwa muhimu kwamba, kama mwakilishi wa watu wa Kusini ambao alinichagua katika kazi hii ya heshima, niliambiwa kuhusu idadi kubwa ya maswala kuhusu mambo ya wananchi wetu na watu wetu. Kama ninavyoelewa, baadhi ya mada haya yamezingatiwa na kutawala kama mandhari ya shirikisho kwa ajili ya maendeleo ya mambo ya ndani na hatua za siri. Nyaraka hizi zinazohusiana na masomo mbalimbali, ambazo zimekuwa zimetumika katika historia ya taifa letu kwa miongo kadhaa.

Dweight D. Eisenhower, 34. Rais wa Marekani

Mojawapo ya mandhari haya ya mara kwa mara ndiyo sababu ninazungumza nawe leo. Napenda kuwapa watu wangu ushahidi wangu binafsi juu ya hati moja kuhusiana na moja ya mada ya sasa niliyoyaona wakati nilikuwa katika ofisi kwa masuala ya shirikisho la serikali. Hati niliyoyaona ilikuwa ujumbe rasmi kwa Rais Eisenhower. Kulingana na kumbukumbu zangu nzuri, ujumbe uliumbwa kwa tumaini kubwa na taarifa Rais Eisenhower juu ya kuwepo kwa watu wa kutoka kwa ulimwengu mwingine hapa nchini Marekani.

Ujumbe ulipendekeza kwamba mkutano unaweza kuitishwa kati ya rais na baadhi ya wageni hawa. Sauti ya ujumbe ilipendekeza kwamba hakuwa na haja ya kuwa na wasiwasi, kwa sababu wageni hawa hawakuumiza mtu yeyote, wala hawakuwa na nia yoyote ya kusababisha uharibifu wowote wakati huo au baadaye. Hata hivyo Siwezi kuthibitisha mahali au wakati wa mkutano, wala mkutano kati ya Rais Eisenhower na viumbe hawa ulifanyika. Lakini kulingana na matumaini yake wakati wake katika 1961, Mimi binafsi ninaamini kuwa Rais Eisenhower alikutana na waangazi hawa kutoka ulimwengu wa nje.

Natumaini kukiri kwangu binafsi itasaidia taifa hilo kuelezea zaidi. Ninaheshimiwa kufuata hatua za wale waliokuja na kukiri zao binafsi. Wale ambao wanastahili kupendezwa kwa watu wa Marekani kwa kugawana hadharani ujumbe wao kwa jitihada za kuongeza elimu yetu ili kuelewa vizuri kuwepo kwetu. Watu kama astronaut wa zamani John Glenn, Edgar Mitchel, Gordon Cooper na Buzz Oldrinkutaja wachache. Rais wa zamani Ronald Reagan na Jimmy Carter, Kapteni Bill Newhouse wa Marine ya Marekani, Lieutenant John Magurudumu ya Jeshi la Marekani la Marekani, Kanali Philip Corso, Kamanda wa kijeshi wa Marekani, Kamanda Graham Bathew wa Navy ya Umoja wa Mataifa, pamoja na David Hamilton wa Idara ya Nishati, Nywele za Msaada wa NASA, na James Coop wa Shirika la Usalama wa Taifa.

Napenda pia kushukuru nchi kama vile Ufaransa, Brazil, Uingereza, Russia, Italia, Denmark, Sweden, Norway, New Zealand na majirani zetu kutoka North Canada, Uruguay na Australia kwa kufungua rasilimali zao kwa wananchi wao na kuwapa upatikanaji wa habari ambayo ni muhimu sana kwa maendeleo ya binadamu.

Asante kwa fursa hii kuwa na jukumu ndogo katika kufanya jambo lile ambalo nashirikisha habari niliyokupa leo. Asante sana, na pia ninawashukuru wafanyakazi ambao walitusaidia kufikia hili leo.

Napenda pia kupitisha usambazaji wa video hii kwa mtu yeyote anayetaka kuitumia kwa madhumuni ya elimu. Asante.

Dweight Eisenhower (34, Rais wa Marekani): "Ningependa kuamini kwamba mwishoni mwa muda, watu watasukuma amani zaidi kuliko serikali zetu. Nadhani watu wanataka amani sana kwamba serikali inapaswa kuacha na kuwaacha watu wawe nayo. "

Makala sawa

Acha Reply