Tukio la Roswell ni Siku ya Dunia ya UFO

4431x 05. 07. 2019 Msomaji wa 1

"Wiki hii tunaadhimisha tukio la tukio la ajali inayojulikana zaidi. kupiga vyombo vya mgeni katika historia ya kisasa ya binadamu. Kesi hiyo inajulikana kama Tukio huko Roswell. Hali ambayo yote haya yalitokea yameandikwa kwa kina sana katika kitabu Siku baada ya Roswell, ambayo Philip J. Corso aliandika kama kibaiografia, kama wa mwisho wa mashahidi kwa matukio yaliyofuata tukio hili muhimu katika huduma za siri na miundo ya kijeshi ... na nini kilichosababishwa na mshtuko wa machafuko!

Kama Corso anavyoandika chini, tarehe halisi ya tukio haijulikani, hivyo 02.07.1947 ni uvumilivu tu. Nini hakika ni kwamba tukio hilo lilichukua siku kadhaa na kilele chake (kushuka) kilikuwa na tarehe katika juma la kwanza la Julai 1947. "

Jina langu ni Philip J. Corso na katika 60. Kwa miaka, kwa miaka miwili ya ajabu, nilikuwa Kanali wa Jeshi katika Idara ya Teknolojia ya Nje na Jeshi la Utafiti na Maendeleo katika Pentagon. Niliishi maisha mawili. Kazi yangu ilikuwa kuchunguza na kuthibitisha mifumo ya silaha kwa kijeshi, kuchunguza mambo kama silaha ya helikopta iliyoandaliwa na jeshi la Ufaransa, kukabiliana na shida za kupeleka makombora ya misitu, au kutafuta teknolojia mpya ili kuandaa na kuhifadhi chakula cha askari wa shamba.

Nilisoma habari za teknolojia, nilikutana na wahandisi wa kijeshi, na nikaangalia maendeleo yao. Nilipitisha matokeo yao kwa msimamizi wangu, Luteni Mkuu Arthur Trudeau, ambaye alikuwa Mkuu wa Jeshi la R & D na meneja kwa watu zaidi ya elfu tatu wanaofanya miradi mbalimbali katika hatua tofauti za maendeleo.

Hata hivyo, sehemu ya jukumu langu katika R & D ilikuwa pia kukusanya taarifa na kufanya kazi kama mshauri wa General Trudeau, ambaye mwenyewe aliongoza akili ya kijeshi kabla ya kuelekea R & D. Ilikuwa ni kazi niliyopewa mafunzo na kufanyika wakati wa Vita Kuu ya II na katika vita vya Korea. Miongoni mwa mambo mengine, katika Pentagon, nilifanya kazi pamoja na nyenzo za juu za siri chini ya jitihada za General Trudeau. Mimi pia nilikuwa katika timu ya Mkuu MacArthur huko Korea na niliona jinsi katika 1961 iliyokamatwa na askari wa Amerika bado wanaishi katika hali mbaya katika makambi ya gerezani katika Umoja wa Soviet na Korea, wakati watu wa Marekani walipomwona Daktari Kildar au Gunsmoke (mfululizo wa Marekani). Askari hawa walikwenda kupitia mateso ya kisaikolojia na baadhi yao hawakarudi nyumbani.

Lakini chini ya yote niliyoifanya kwa Pentagon, na katikati ya maisha yangu mawili, ambayo hakuna hata mmoja wa wapenzi wangu alijua, ilikuwa chumbani kwamba nilikuwa na upatikanaji kwa sababu ya akili yangu ya zamani. Faili hiyo ilikuwa na siri za siri zaidi na zilizohifadhiwa za nyaraka za jeshi kuhusu hatima ya Roswell, uchafu kutoka kwa ghasia, na habari kutoka kwa 509. kitengo cha hewa kilichovunja kuanguka kwa disk kuruka karibu na Roswell, New Mexico asubuhi wakati wa wiki ya kwanza ya Julai 1947.

Mkutano wa Roswell ulikuwa urithi wa kile kilichotokea katika masaa na siku zifuatazo baada ya kuanguka, wakati jaribio lilifanyika kujificha na kuvuruga kutokana na ajali hiyo. Wakati huo, jeshi lilijaribu kujua ni nini kilichopigwa, kilichotoka, na kile wafanyakazi wa chombo walikuwa nacho. Kundi la siri liliundwa chini ya uongozi wa kichwa cha akili cha Admiral Roscoe Hillenko, Hillenkoetter, kuchunguza asili ya disks za kuruka na kukusanya taarifa kutoka kwa watu waliokumbana na jambo hili. Kikundi hicho pia kilikuwa na kazi ya kufuta kwa umma na rasmi kuwepo kwa sahani za kuruka. Maelezo ya uendeshaji iliendelea kwa aina mbalimbali kwa miaka ya 50 na bado imezungukwa na siri.

Katika 1947, sikukuwa Roswell, na sijawahi kusikia maelezo ya ajali wakati huo kwa sababu ilikuwa ya siri sana ndani ya jeshi. Ni rahisi kutambua kwa nini hii ni wakati tunapochunguza mpango wa redio Vita vya Wasilimwengu, ambayo ilitangazwa na Theater The Mercury katika 1938, wakati nchi ilianza hofu kulingana na matangazo ya uongo, kwamba Dunia ilikuwa inakabiliwa na wavamizi Mars ambao walifika katika Grovers Mill na walianza kushambulia wakazi wa eneo hilo. Ushuhuda wa uwongo wa vurugu na kutokuwa na uwezo wa jeshi letu kuacha monsters ilikuwa rangi ya rangi.

"Waliuawa kila mtu aliyeingia katika njia yao," Orson Welles aliiambia mwandishi katika kipaza sauti. "Viumbe huleta New York katika vituo vyake vya vita." Kiwango cha hofu kwamba hii prank juu ya usiku wa usiku ilikuwa kubwa sana kwamba polisi walikuwa kuzidiwa na wito wa watu. Ilikuwa kama taifa lote linakwenda mbinguni na serikali ikaanguka.

Hata hivyo, kutua kwa sahani ya kuruka huko Roswell katika 1947 hakukuwa uongo. Ilikuwa ni kweli na jeshi halikuweza kuzuia. Bila shaka, mamlaka hakutaka kurudia vita vya walimwengu. Ni vyema kuona jinsi jeshi lilijaribu kuifunga hadithi hiyo. Na sizingatia kwamba jeshi liliogopa kuwa chombo hicho kinaweza kuwa silaha ya majaribio kutoka Umoja wa Sovieti kwa sababu ilikuwa sawa na ndege fulani ya Ujerumani ambayo ilionekana mwishoni mwa Vita Kuu ya II. Hasa, ilikuwa sawa na mrengo wa Horton wa kuruka. Nini kama Soviet zinaendelea toleo lao wenyewe
mashine hii?

Hadithi za ajali ya Roswell hutofautiana kutoka kwa kila mmoja kwa maelezo fulani. Kwa kuwa sikukuwa hapo wakati huo, mimi ni tegemezi tu kutoka kwa habari kutoka kwa wafanyakazi wengine wa jeshi. Kwa miaka mingi, nimesikia toleo la hadithi ya Roswell ambako wageni, timu ya archaeological, na mkulima wa MacBrazel wamepata uchafu. Nilisoma ripoti za kijeshi za ajali mbalimbali katika maeneo mbalimbali karibu na vifaa vya kijeshi vya Roswell kama San Agustin na Corona, na hata karibu na jiji yenyewe. Ujumbe huu wote ulikuwa siri. Nilipoondoka jeshi, sikufanya nakala yao.

Wakati mwingine data ya kupotea ilikuwa tofauti na ujumbe hadi ujumbe, ama 2. na 3. Julai, au 4. Julai. Niliwasikia watu katika jeshi wakiwa wakiwa wakiwa wanashindana kuhusu tarehe halisi. Lakini wote walidai kuwa kitu kilikuwa kimeshuka katika jangwa karibu na Roswell, karibu na kutosha kwa mitambo muhimu ya kijeshi huko Alamogord na White Sands ambayo jeshi lilikuwa likijibu mara moja na mara moja tu baada ya kujifunza kuhusu tukio hilo.

Ilikuwa katika 1961 wakati nilipata maelezo ya juu juu ya tukio la Roswell, kutokana na kazi yangu mpya katika Idara ya R & D ya Teknolojia ya Nje. Bwana wangu, Mkuu Trudeau, kisha akaniuliza kutumia miradi inayoendelea kuendeleza na kutafiti silaha mpya kama
chujio cha kutolewa teknolojia ya Roswell katika sekta kupitia programu ya ulinzi.

Leo, vifaa kama vile lasers, bodi za mzunguko zilizochapishwa, nyaya za fiber optic, kasi ya chembe za chembe, na hata kevlar katika silaha za mwili ni kawaida. Hata hivyo, wakati wa kuzaliwa kwa uvumbuzi wao ulikuwa uharibifu wa chombo cha nje huko Roswell kilichokuja dawati langu kwa miaka 14 baadaye.

Lakini hiyo ilikuwa mwanzo tu.

Katika masaa ya kwanza ya kuchanganyikiwa sana baada ya ugunduzi wa kuharibika kwa chombo cha Roswell, jeshi, kwa sababu ya ukosefu wa habari, ilikuwa meli ya mgeni. Hata mbaya zaidi ni kwamba vyombo hivi na vingine vimezingatia ulinzi wetu, na hata walionekana kuwa na nia za uadui na wanaweza kuingilia kati ya kijeshi.

Hatukujua nini viumbe hao katika sahani za kuruka walitaka, lakini tulihitimisha kutokana na tabia zao kuwa walikuwa chuki. Hasa kwa sababu ya taarifa za ushirikiano wao na watu na ripoti za uchumbaji wa ng'ombe. Ilikuwa inamaanisha kwamba tutaweza kukabiliana na nguvu kubwa ya teknolojia na silaha ambazo zinaweza kutuharibu. Wakati huo huo, hata hivyo, tulifungwa na Vita ya Cold na Soviet na Kichina, na tulikuwa tunashambulia akili zetu na KGB.

Jeshi lililazimika kupigana juu ya mipaka miwili. Katika vita dhidi ya Wakomunisti, ambao walikuwa wanajaribu kudhoofisha taasisi zetu na ambao waliwatishia washirika wetu, na hata ingawa ilionekana kuwa ya ajabu, vivyo hivyo wageni ambao walionekana kuwa tishio kubwa kuliko nguvu za kikomunisti. Tuliamua kutumia teknolojia ya mgeni
dhidi yao kwa kutoa kwa makandarasi yetu ya mkataba wa kijeshi na kisha kuifanya kutumia katika mfumo wa ulinzi wa nafasi. Ilichukua sisi mpaka 1980, lakini hatimaye tuliweza kupeleka mpango wetu wa ulinzi wa Star Wars. Nyota Wars waliweza kupiga satelaiti ya adui, kuharibu mfumo wa uongozi wa umeme, na kushinda chombo cha adui ikiwa ni lazima. Walikuwa teknolojia za nje za nchi ambazo tumekuwa tukifanya: laser, silaha za mkondo wa kasi, na vifaa vyenye nguvu. Hatimaye, sisi si tu tulishinda Soviet na kumalizika Vita Baridi, lakini pia tukawahimiza wageni kuacha kututembelea.

Kile kilichotokea Roswell, kama tulivyotumia teknolojia ya nje ya nchi dhidi yao, na jinsi tulivyoshinda vita vya baridi, hiyo ni hadithi ya ajabu. Nilikuwa nikifanya kazi yangu tu, kwenda Pentagon kwa muda mrefu kama hatukuhamisha teknolojia ya mgeni kwa utafiti wa sasa. Maendeleo ya teknolojia hizi imeanza
kuchukua mwelekeo wake mwenyewe na kurudi jeshi. Matokeo ya kazi yangu ya kijeshi na maendeleo ya kijeshi ya Trudeau ilikua kutokana na kitengo kilichoharibika katika kivuli cha Shirika la Utafiti wa Maendeleo ya Juu wakati nilichukua idara hiyo katika idara ya kijeshi ambayo imesaidia kuendeleza kombora, ulinzi wa kombora, na kituo cha satellite. silaha ambayo ilituma mkondo wa chembe za kasi. Hadi hivi karibuni, sikujua jinsi tulivyoweza kubadili historia.

Nimekuwa nimejiona kuwa mtu asiye na maana kutoka mji mdogo wa Amerika kaskazini mwa Pennsylvania, mpaka baada ya miaka 35 ya kuondoka jeshi, niliamua kuandika kumbukumbu zangu za kufanya kazi katika utafiti wa kijeshi na maendeleo na kupata teknolojia kutoka Roswell kukatika. Nyuma nyuma nilikuwa na kitabu tofauti kabisa katika kichwa changu. Wakati
hata hivyo, nilisoma maelezo ya zamani na ujumbe kwa General Trudeau, kwa hiyo nilielewa kuwa kilichotokea siku baada ya kupoteza kwa Roswell ilikuwa labda hadithi muhimu zaidi ya miaka ya mwisho ya 50. Amini au la, hii ni hadithi ya kile kilichotokea siku za baadaye baada ya Roswell, na jinsi kikundi kidogo cha maafisa wa kijeshi kilichobadilishana historia duniani kote.

Siku baada ya Roswell

Makala sawa

Acha Reply