Jaroslav Dušek: falsafa ya maisha

327777x 22. 02. 2014 Msomaji wa 1

Je! Unaona kwamba hivi karibuni umebadilika kimwili? Na si tu kwamba kupoteza uzito na kuvaa ndevu. Unaonekana kama ... kimya.
Nilikuwa kwenye upasuaji wa plastiki, kwenye liposuction, na nilikuwa na ndevu za shaba katika uso wangu. Lakini kwa uzito. Kila kitu kinabadilika. Ulimwengu ni hai. Kila mahali kuna ishara za uzima. Nia ya kibinadamu inafungua. Watu wengi wanaona mabadiliko sawa. Tunahitaji kucheza maonyesho minne, kulingana na kujifunza Toltec. Mimi awali nilifikiri ningeweza kucheza kwa watazamaji hamsini, na ingeenda kwenye maua kwa mwaka. Lakini sisi ni kucheza kwa mwaka wa tatu, na bado ni kuuzwa nje. Katika jioni za mapema, wakati mwingine watu wamekuwa wagonjwa, huenda ikawa kwamba wale wanaotambulishwa na ego yao wataanza kuinua suti "kutoka kwa matuta kama hayo ya damu." Au mwanamke mmoja alituambia kwamba tulimharibu jioni kuwa hakuwa na aibu hiyo kwa muda mrefu. Lakini inaonekana kwamba hatua kwa hatua watazamaji wanafungua na kusafisha zaidi na zaidi.

Haikuwa muda mrefu kabla watu kukujua kama sadaka ya kupendeza ya ngono bora. Je, kwa kweli umeleta shamanism, kwa kufundisha toleth? Uzoefu wowote wa kibinafsi? Random?
Hii itakuwa nzuri kwa magazeti. Lakini kwa kweli daima kuna mvuto wa milioni na siwezi kurekebisha moja sasa. Mtazamo wangu ni kwamba nilikuwa nia ya wakati wa kuzaliwa kwangu. Na wakati mimi kuangalia maisha yangu, naona kwamba siku zote nimependa nishati kuwa usawa. Hata wakati nilikuwa na hisia chuo kikuu ambacho shule yangu ilichukua nishati na haikurudia kitu chochote, niliachiacha. Licha ya wazazi waliokuwa na huzuni kwa sababu nilikuwa mwanafunzi mzuri, nilikuwa na darasa nzuri, mkuu wa masomo. Lakini ghafla kuna wakati ambapo huwezi kudanganywa. Inaonekana kuwa ni wasiwasi leo ni nini, lakini nikaacha shule ... Lakini nilikuwa katika hatari ya miaka miwili ya vita. Hatimaye hatimaye imenipeleka kitabu cha bluu. Bado kukumbuka mazungumzo kuwa nilikuwa na Mheshimiwa Daktari: "? Kwa hiyo tufanye nini na wewe" Me: ". Mimi nina juu ya vita haiwezi kwenda" Akasema, "Naam, unaweza kuwa furaha sana huko. Lakini wewe pia ... "Kwa hiyo, kwa maslahi ya jeshi, sikuchaguliwa mwisho.

Kuna nadharia nyingi duniani, dini nyingi, na kila mmoja anadai kuwa ni sahihi. Mtu anawezaje kujua nani ni uwongo, wakati watu, kama unajua, wanapenda kuamini crap kubwa?
Uliza moyo wako. Wakati wa kuchagua bila ya faida yoyote, wakati hakuna faida kwako katika kile kinachokuvutia, wakati ni jambo jema, basi ni hivyo. Kwa mimi, safari yangu ya kibinafsi imekuwa daima. Na ni wa Toliti ambao ni mabwana wa safari ya kibinafsi. Kwa mujibu wao, unakutana na nafasi, asili, maisha bila watoa huduma, hakuna kuhani, muuzaji ambaye atakupa Mungu.

Lakini Toltecs, kama nilivyojua, walikuwa wapiganaji, hakuna njiwa za amani. Na si muda mrefu tangu archaeologists karibu na Tula kuchimba juu ya mabaki ya watoto ambao walikuwa wakati huo huo kata kama waathirika wa Mvua ya Mungu Tlalok. Kwa nini nipaswa kufuata tu Toltek?
Lakini mpenzi Aleno, tunaweza pia kusema kuwa watu wengi waliuawa Wakristo! Au, uvumbuzi mbaya zaidi wa binadamu ulikuwa kisu. Nini unasema ni mtego wa kawaida wa ego ambao utawaogopa. Hii ni sawa na wakati jua linaharibiwa leo. Hapa Jua ni nguvu ya kutoa maisha ambayo sisi hapa. Tumeumbwa na nuru yake. Na tuna kampeni ya ajabu dhidi ya Sun! Sikuwa na kutumia jua kwa mara ya kwanza wakati wa majira ya joto ya mwisho. Nilikuwa huko Sicily na nililahia bora katika maisha yangu. Kampeni nzima ni ya kijinga.

Naam, sijui ikiwa unafurahia huduma ya ngozi ...
Labda hawakupenda mimi, lakini ninirudia tena. Nilijaribu, ni hoja ya uuzaji na wasiwasi. Bila shaka, Jua ni nguvu kubwa ambayo unapaswa kuheshimu. Lakini yeye ni kutoa maisha. Na uongo huo ni kusema kwamba Toltéts walikuwa wakitoa dhabihu za kibinadamu na kwamba inamaanisha mafundisho yao ni sawa. Ni rahisi kuisoma na kuchunguza kwa moyo wako. Na kama mtu alipata mifupa mahali fulani na nje ya hapo ilikuwa dhabihu ya kibinadamu, sijali. Toltec awali walikuwa mabwana na watangazaji wa maelewano. Ni muhimu kuzingatia nafaka ya asili safi, kwa sababu nguvu zinaweza kutumika mara kwa mara.

Dunia ya leo inafanana na jua, wanasosholojia wanatabiri kwamba tutakufa hadi kufa. Na kwa bidii, tunakabiliwa na kuacha maisha yetu inapita kama unga wa laini, kwa hivyo hatimaye tunapaswa kununua uzoefu wa adrenaline. Je! Sio alama za kufilisika? Je, sisi ni karibu na kutoweka?
Hakika ndiyo. Nilisoma juu ya utafiti mzuri sana kwamba tayari tunakutana na vigezo kumi na mbili vya ustaarabu. Inajumuisha mwili kupoteza, operesheni zote za plastiki, sehemu za vipuri ambazo unafaa ndani ya mwili. Furaha, ambayo haifai tena, inatupa pesa katika maeneo ambayo hayaleta kitu chochote, kama vile michezo ya biashara au showbiz. Kutumia sekta hiyo kuendesha, kupanda kwa ajabu kwa sekta ya dawa, wakati mwanadamu anakuwa mnyama wa majaribio. Hii yote ni dhahiri na Maya na Toltec alitabiri kwamba, kama Wazulu, Pueblo Wahindi, Maoris, Incas, Cherokee, Hoppiové, Dogon, Aboriginálové, Wahindi, Mabudha. Kwenye wakati huu, kila mtu anatabiri kutoweka kwa sasa, na kuzaliwa kwa kitu kipya. Unabii unachunguza filamu inayojazwa Jua la Sita. mila hizi zote walisisitiza kuwa ulimwengu hufanyika katika aina ya dansi kubwa ya kuvuta pumzi na exhalation, kama inaonyesha miili yetu. Na ni kwa ajili ya Waaya ambao wana mtazamo wa ajabu wa muda, jambo hilo ni wazi, 21.12. 2012 inaisha kalenda ya Meya, wanasema mwisho wa wakati utafika. La, tafadhali, mwisho wa dunia. kuingia kwa wingi wa mwanga itakuwa muda ili mwinuko kwamba mfumo wa ubongo itakuwa awakened.

Ninafikiri nini?
Hakuna anayejua. Maya wanadhani kuwa ni kuondokana na umoja wa ushirikiano kamili wa hemispheres zote za ubongo. Tutafikia kiwango cha uhuru. Kwa sababu kwa maelfu ya miaka tumekuwa chini ya udhibiti wa kushoto, ubongo wa akili hemisphere. Hiyo ni ulimwengu wa wanadamu. Vita, kuua, kushambuliwa. Na wote wenye "haki" ya haki. Dunia ya wanaume huisha, ushirikiano na ushirikiano wa archetypes. Ishara fulani ni dalili ya hili. Labda kuamka kwa archetype ya kike karibu na 70. miaka ya karne iliyopita huhusishwa na watafiti wengine kwa kutua kwa mtu juu ya mwezi.

Tafadhali?
Roketi ni ishara ya phalliki, na mwezi ni tumbo la kike. Mambo hayo yanapaswa kuwa sawa, yaani, lazima wamekimbilia Mwezi, kama kufufua kanuni ya kike, ambayo ilileta wimbi la wanawake. Lakini tunapaswa kutambua kwamba tunaposema neno la mtu, tunazungumzia juu ya mtu aliyevunjika moyo. Mtu ambaye ameondolewa kwenye kazi yake ya kiume halisi. Kwa sababu kazi halisi ya kiume ni huruma. Mtu halisi ni knight halisi. Na uwezo halisi wa kike ni akili. Na hiyo ni tofauti, ni ushuhuda kwamba sisi ni nje ya milenia. Kwa hiyo mabadiliko ya ndani mara nyingi hujulikana kama kuingiliwa. Kwa mtu yeyote itakuwa ya ajabu kuwa hemphere ya haki ya ubongo inadhibiti nusu ya kushoto ya mwili na kinyume chake? Na kwa sababu tunatupa, tunaendeleza sehemu zilizoanguka za vikosi vyetu vilivyoanguka. Badala ya rehema, tunajitahidi, kujisikia, na mahali pa akili nzuri ya kike ya kufikiria mapema. Sisi, kwa kweli, kuendeleza upande wa kike katika utume ulioanguka na mwanamke aliyeanguka mume. Na kwa kuifanya kipande hicho, kuhamasisha mawazo yetu, tumejiweka katika ulimwengu halisi ambao tumeumba ambayo tunateseka sana. Je! Mungu anawezaje kuwepo wakati alifanya jambo hili, tunaomba? Lakini sisi ni kuvuja kwamba watu wamefanya hivyo. Mungu ni watu. Maanaji wana hukumu nzuri: Sisi ndio tumekuwa tunasubiri. Hii ni kutafuta muhimu zaidi mwishoni mwa njia ya kuteketeza muda.

Je, wanazungumza juu ya watoto wanaoitwa indigo wakati mwingine? Wao ni nani?
Neno hilo lilitokana na 90. miaka ambapo matukio ya watoto wachanga walianza kuenea. Kama indigos, walikuwa alama na watu ambao kuona auras na kuona indigo aura kuzunguka yao. Ilikadiriwa kuwa kuna asilimia tano katika idadi ya watu, basi ilikuwa ni kumi na tano. Na leo inadaiwa kuwa baada ya mwaka wa kuzaliwa wa 2000, kila indigo inawezekana. Watoto hawa wanapandwa kwa watu wazima, vigumu kuzungumza na watoto. Analala tu saa mbili kwa siku. Mara nyingi huwafikia wazazi wao kwa majina yao ya kwanza, wana ufahamu mkubwa na ujuzi zaidi. Na kazi yao ni kubadili mawazo yetu. Baadhi ya moja kwa moja wanasema wamekuja kubadilisha dunia hii.

Je, si kila kizazi kipya kinasema hivyo? Ilikuwa hata nenosiri la kikomunisti.
Naam, wanasema kwa miaka mitatu! Mtoto mwenye umri wa miaka mitatu anakujulisha kwamba kuna mengi yao na kwamba wametoka jua. Moja ya watoto hao, kwa mfano, alidai kuwa ilikuwa vigumu sana kwao kuanzisha chakula kwa mara ya kwanza, kwa sababu ni njia ya ukatili ya kupata nguvu.

Unajua mtoto wa indigo mwenyewe?
Najua watoto wengine ambao ni wasiopia. Na kama wazazi wangu wanavyosema, nilikuwa mtoto wa Indigo.

Unaposema chakula - kulingana na takwimu, kuna watu wengi zaidi zaidi duniani kuliko kutosheleza chakula. Tunakula zaidi kuliko tunahitaji, na kisha tunatafuta miujiza na kupoteza uzito. Unahusianaje na kula?
Nina hakika kwamba awali chakula kilikusudiwa badala ya burudani na kwa ujuzi wa ulimwengu.

Na ni nini basi tutaweza kuchukua nguvu?
Nishati bado iko. Kwa wakati huu, nishati ya jua kubwa inapita kati yetu. Una nini katika chakula, isipokuwa nishati ya jua iliyohifadhiwa? Wakati mimea inakua, inakua nje ya jua na maji, ni nishati ya nishati ya jua iliyomwagika. Ikiwa kiumbe huyo aliweza kuchukua nishati moja kwa moja kutoka kwenye nuru na hewa, haitaki kula. Inaonekana kuna watu kama hao duniani. Kwa mfano, Pavel Mácha, Mchungaji na Pilot, www.pust.cz, anayefunga kufunga kwa 65thday. Wakati wa kufunga, yeye hunywa maji tu ya maji na hawezi kunywa kutoka siku fulani, anafurahia nishati tu ya moja kwa moja kutoka hewa na anaelezea kwenye diaries yake. Marafiki zangu sasa walikuwa huko Urusi, ambapo walikutana na mwanamke mwenye umri wa miaka sitini katika kijiji ambaye hakuwa na kula au kunywa kwa miaka sita, lakini alikuwa akipiga, ambayo ni ya kuvutia. Mvulana mwenye nguvu sana.

Muda gani unaweza kuishi usila?
Neno ambalo umeshikilia si sahihi. Sikula chakula kwa siku kumi na mbili, nikanywa tu.

Nini kitatokea kwa mtu?
Utajifunza jinsi unapata nishati zaidi. Ni jinsi gani ni funny wakati mimi nina hofu. Kwa sababu unasikia ghafla unapoanza kula wakati wote. Pengine ni hali kama hiyo wakati watu wengine hawataki kurudi kutoka kwa kirefu. Kitu kinachotokea. Karibu kila mtu anala na itawafanya ufurahi kwa sababu unapata kwamba huna njaa au ladha. Huna kula, na bado una nishati zaidi. Na kila siku mimi kucheza michezo ya ukumbi, hivyo najua nini ni kama kuwa au hawana nishati. Unatambua kwamba wakati unakula, nishati yako kwa ujumla itaanguka. Nadhani chakula awali ilikuwa mfumo wa ujuzi na ulimwengu, uwezekano wa kuilahia kwa njia ya ladha. Lengo hakika si kula mara tatu kwa siku. Nimekula kwa muda. Lakini tangu utoto, mtu atazingatia mawazo yako juu ya kula angalau mara tatu kwa siku. Bora mara tano. Na wewe hutumia, na kisha unahitaji kula dakika hiyo. Lakini ikiwa tulijifunza kutoka utoto, kula mara moja kwa siku kama wengine, na kula mchele machache siku nzima, tutaona kwamba tutafanya kazi juu yake. Kitabu hicho ni kwamba wakati unapoleta hofu ya kwamba huwezi kuwa na chakula, utaunda ustaarabu ambao umesumbuliwa na hofu na kuharibu chakula, huziba miili. Unapola, wewe ni katika hali ya kutafakari. Ndiyo sababu watu wanala, kwa hali nzuri ya akili ambayo inaweza kupatikana kwa kutafakari.

Ikiwa ni kweli unachosema, anorexia haitakuwa hatari sana. Lakini ugonjwa huo una vifo vya asilimia thelathini.
Ikiwa unataka kugeuza kutoka kwenye chakula, unahitaji kuthibitisha kwa uangalifu kwa malipo makubwa ya kiroho. Ikiwa unachaa tu chakula, unaweza kufa tu. Lazima uwe pamoja na zoezi la kiroho kwa sababu unapaswa kuchukua nishati kutoka mahali pengine. Nina hakika kwamba unaweza kukubaliana na seli za mwili wako kabla na kuwaonya kuwa utajaribu aina hii ya kitu.

Na ni kwamba unafanya?
Kwa kawaida huzungumza nao. Hiyo ni kitu chako kupata njia yako. Kwa sababu ni seli zako, hubadilika, hufanya kazi, hufanya mwili wako, wao daima wanajua kuhusu wewe. Na ikiwa huwasiliana nao kwa kutosha, huenda ukawa na ugonjwa wa kuwasiliana.

Mwili wetu ni jambo la pekee la kipekee, sio tu pakiti ya nishati: linaweza kutengeneza yenyewe, litawaambia nini kinachohitaji ...
Hivi ndivyo nilivyokuja kufunga, nikasikiliza mwili wangu, na kuniambia kuwa ilikuwa mno. Nilikuwa na maumivu ya magoti kwa muda, ilikuwa ni ishara wazi kwamba ni lazima niwe nyepesi. Kuna, mpendwa Aleno, kitabu cha Zelator na Mark Hedsel na David Ovason, ambako kuna kifungu kizuri sana kuhusu ukweli kwamba mwili ni kweli siri kubwa kabisa. Imeundwa na mamia ya mabilioni ya seli, na inafanya kazi kikamilifu. Kwa hiyo ikiwa humuharibu. Pia ni ajabu kwamba unaweza kumfundisha kwa chochote. Unapomfundisha kwa kuvuta sigara, basi anataka kutavuta. Hawataki kuanza mwanzoni, anakuambia mwanzoni kuwa ni mbaya. Lakini atakusikiliza, inapatikana kwa namna fulani. Unaweza kumfanya addicted to booze, madawa ya kulevya, chochote unachomtia juu yake kama kiungo muhimu unahitaji njia yako ya furaha yako ya ajabu. Lakini mwili wako utahitaji, inakuzuia. Na kuna wakati wa ajabu wakati unataka kuacha kula, na si kama wewe bado unakula. Mwili huu unakuja kwa ghafla kwako, na ningesema hivi: Mwili wako unakupa kunywa. Na inertia ni kubwa sana. Kilele cha inertia ni kansa. Kansa ni picha ya kawaida ya ego. Je, ego kufanya nini? Anataka kukata kipande nje ya yote, anataka kumshikilia, kusema, hii ni yangu tu, na anataka kuipanua. Ikiwa ni ardhi, upeo, ushawishi, nguvu. Ego hufanya kama tumor ya saratani, saratani sio moja ya magonjwa ya umri wa kisasa, kwa sababu inaonyesha egos yetu upofu. Kiini hiki, kama ego yetu, haijui kwamba, kama inakua kubwa na kubwa, kwa wakati fulani itakua hadi kikomo ili iharibu yote.

Je, si picha ya ustaarabu wetu wote?
Kwa maana, ndiyo. Mfano wa uzimu wa jumla na kutokuwa na uwezo wa kufikiria busara. Kuna tani nyingi za rangi ya hatari inayoendesha barabara, ambazo hazipatikani tena bidhaa sawa. Bado tunafanya mambo ambayo hatuhitaji kwa sababu tuna tayari. Matangazo yanapaswa kutukomboa kununua zaidi na zaidi ya sawa. Au kwenda kwenye maduka makubwa na uangalie wanawake wanaofanya kazi kwenye ofisi za tiketi. Hawawezi hata kwenda kwenye choo kama mimi kusoma, kuwa na sufuria ya sufuria au lazima kuchukua diaper. Hiyo ni 21. karne? Je! Sisi, viumbe wenye busara vilijaa urithi wa kibinadamu? Au sekta ya pharma, yaani, kwamba watu wanapaswa kuchukua baadhi ya kemikali ili kujiponya wenyewe. Sijawahi kuchukua dawa yoyote kwa miaka kumi na sita, sijawahi kuwa daktari kwa miaka kumi na sita. Tangu 91, nilipokwenda kwanza kwa makaa ya moto, na nilidhani kwamba kama mwili wangu unaweza kupitia joto kama hilo hakika kufanya kitu kama ugonjwa.

Je! Bado unakimbia mazoea mengine ya yogic?
Ninajaribu kuishi ili kuwa na uwiano wenye ujasiri.

Unaaminije wakati unatumia simu ya mkononi, uendesha gari na gari?
Sasa unapiga. Ninaenda tu kufanya uhakika kuhusu kuweka simu yangu ya mkononi mbali. Mimi ni kweli tu kutuma emes, sitaki kuiweka kichwa changu. Ninaendesha kidogo sana kwa gari, zaidi zaidi kwa treni.

Je! Familia yako inashirikisha maisha yako na wewe? Au ni watoto wako wanaokuchukua kama baba aliyepasuka?
Labda, labda mchungaji alianza kuwa mtoto. Na treni inakwenda njiani. Lakini unajua, naona njia hapa kwa maelewano, sio kwa dini yoyote. Nina nia ya kutafuta maelewano katika mazoezi ya kila siku, ambayo ina maana ya kutumia vitu hivyo kwa kiasi kikubwa. Tu kama chakula. Bora yangu si kula wakati wote, lakini kidogo.

Msaada mmoja alinisema kuwa hakuna haja ya kutafakari kupitia makaa ya mawe ya moto, kwamba wakati mtu anapoenda haraka, hakuna mtu anayewaka.
Kwa ajili yangu mabadiliko ya moto sio kinadharia bali ya kibinafsi. Wewe utafanya kitu ambacho baadhi ya kuwa na wasiwasi inawezekana. Sehemu ya kuwa kwako inasema kwamba itaenda, lakini sehemu ya pili haifakari hivyo. Wewe hushinda hofu. Na hiyo ndiyo tukio hilo, si kama linafafanuliwa kisayansi. Na kama mtu huyu anafikiria yeye hayukiki, basi aifanye. Lakini nikaona matukio haya pamoja na watu waliotumika. Katika 91. mwaka wa guy alichukua ambulensi, kwa sababu alikuwa na blister kubwa mguu wake.

Kwa nini unadhani ni mtu anayewaka na si mwingine?
Unapoenda juu ya moto huo, unapaswa kuwa na heshima ya moto. Kwa wakati ungekuwa unasema unajua tayari, inaweza kutokea kwamba moto utakuambia tena kwamba sio asili kabisa. Nilikwenda mara tatu katika maisha yangu. Mara ya tatu mara tatu mfululizo. Sasa nitakwenda kwa mara ya nne. Sijawahi kuchoma.

Siri ni mengi duniani kote. Je, umeandika kile ambacho wanasemaji wanasema, kwamba juu ya asilimia tisini na tisa ya ulimwengu ni suala la giza ambalo kuna ushahidi tu wa moja kwa moja?
Hakika. Na ni ya kushangaza kwamba nambari sawa inarudiwa katika maeneo mengine, kama code ya maumbile. Asilimia mbili hadi tatu ya barua hizo zinachukuliwa kuwa kanuni sahihi, asilimia 97-98 ni ballast inayoitwa. Wanabiolojia mkono, alisema kuwa katika utumbo wa binadamu, kuna kilo moja na nusu wa vijiumbe, ambapo karibu asilimia mbili ni ilivyoelezwa, lakini asilimia 98 wa vijiumbe hizo, na kuna kilo moja, hawajui nini sisi kweli ni. Katika thymus, kinachojulikana chuo kikuu cha mwili, seli hupima mtihani unaohitajika, ambao hupita kwa asilimia mbili hadi tatu ya seli.

Je, wana maelezo yoyote kwa Toltecs?
Wana. Wanasema ulimwengu unajumuisha upande wa toni na wavu. Sehemu ya Tonal ni moja unayojua hisia na wewe hufahamu akili. Nagal ni upande usiojulikana, usio na maana, usiojulikana wa ulimwengu ambao tunatambua tu kutokana na hatua yake, pamoja na suala la giza. Huwezi kuona mawimbi ya umeme au hewa, lakini hapa. Kwa kawaida ni nini kinachoongoza mwili wetu.

Je, wewe ni msaidizi wa nadharia ya mradi wa akili au mageuzi?
Kwa Toltecs, ulimwengu wote ni wa akili, ulimwengu wote ni kiumbe hai, suala lisilo hai lililo hai ni kitambaa cha ubongo wa binadamu. Na kwa mujibu wa unabii, sasa tunazidi kuziona ishara kutoka kwa ulimwengu ambalo yu hai. Kwa mujibu wa hili, tunaiona kama tunavyofikiri. Mimi nirudia: Tunatambua njia tunayofikiri. Sisi kwa kawaida tunaamini kwamba sisi kwanza kujua na kisha sisi kupata baadhi ya mawazo nje yake. Lakini ni kinyume tu: Hatuoni tu tunachotaka, na tunaona nini tunayotaka kuona. Hakika unajua kuwa majaribio yamefanywa wakati wewe ni watu wa kuwa unawapa sarafu inayowaka, lakini unawapa baridi, na bado hupata blister. Ikiwa unataka kuona dunia yenye chuki imejaa matatizo, utaiona. Lakini ikiwa unataka kuona ulimwengu ambako tunajifunza kila mahali ambapo tunapatikana mara kwa mara na masomo mbalimbali ambayo yanaweza kuonekana kwa shida kwa muda, unaweza pia kuona maana ya somo kama kwa muda.

Mara nyingi unasema juu ya uwezo tofauti wa wanaume na wa kike. Nguvu nyingine ni nini?
Kuna nadharia kwamba wanaume walipaswa kufunga sehemu zao za kihisia wakati fulani katika maendeleo yao ya kutawala ulimwengu na, juu ya yote, kuwaua. Na wanawake walifanyika kwa sababu hawakuweza kuzungumza juu yao, walifunga katikati ya hotuba yao, na hivyo kuimarisha uwezo wa kuendesha. Tunaishi wakati ambapo upungufu huu unatatuliwa. Wanaume hufungua hisia zao, na wanawake hufungua katikati yao ya hotuba. Hii ndiyo jinsi dunia inabadilika. Mengi yake, kulingana na hukumu yangu, pia inabadilika wakati wanaume wanafanya kazi. Tamaa hizo ambazo ziko mahali fulani, mtu wa kawaida ndani yetu ambaye anachochea ustaarabu kama kitu kisichofaa, kama vile savage ya nywele, inakua imara. Kwa njia, unaona jinsi ustaarabu wa leo unapokwisha kuondoa nywele zote? Kila mtu anaondoka ambako inakwenda, kwa sababu ni kama hiyo ... uh, inaukia kama hiyo na ni ya ajabu sana. Lakini tulitaka kuondoka na ukatili, na yeye anarudi kwetu kwa mfano katika tato na kupiga.

Tunapokuwa katika vijijini, ni kweli kwamba una choo cha kavu?
Nilifanya composting kutenganisha choo. Kwa sababu unapoanza kuzungumza na mambo, unapoanza kuuliza juu ya maji, kama anapenda kuwa inaendeshwa chini ya shinikizo la mabomba ya moja kwa moja, utapata kwamba maji haifai. Maji anapenda mwendo wa roho, rapids, twists, maji ni ya kawaida kuhamia katika arc, katika ond. Na tulifanya mto huo nje ya maji, kituo cha mifereji ya maji, tunaweka shit yetu ndani yetu na kuiosha kwa maji ya maji, ambayo nadhani ni kitu kingine chochote. Hakuna kitu kinachoepuka watoto wadogo ambao wanajifunza shuleni: ni kweli mzunguko. Tunachukua takataka zetu kwenye mviringo, tukihisi kwamba kwa namna fulani itafuta. Hatupaswi kufanya hivyo, kwa miaka thelathini kumekuwa na vyoo vya kutengeneza compost nchini Sweden. Naam, nilinunulia vipande vyangu vyenye na vifuniko.

Umekuwa daima mzuri wa mystic. Nini kama msomaji anadhani kwamba hii ni sehemu tu ya vipande vyako?
Angalia, Aleno, haijalishi kwangu. Kila mtu anaona ulimwengu kama vile wao wenyewe. Hii ni kanuni ya msingi ya Toltec. Lakini ingawa moja ya vipengele vya ustaarabu wetu huharibu sayari nzima, bado watu bado wanaishi hapa kama umri wa jiwe. Nao wanatuweka tufahamu ya maelewano yanayotokana na mawasiliano ya pande za tonal na za nauti. Ambapo tone inabakia bila ya kujamiiana, wazimu hutokea. Lakini kama kuzingatia nguvu ya kimya yake wakati kubwa yake kabla ya kila uamuzi naguální kuuliza upande wake, ghafla baadhi ya mambo na si, kwa sababu wewe kujisikia kwamba wao ni si kwa amani. Vladimir Vogeltanz, kuhusu wakati ambapo ghafla alipata kutoka siku baada ya siku katika chumba cha upasuaji, kwamba hakuweza kushughulikia wagonjwa wake bila maumivu ya kichwa. Lakini sitaki kumshawishi mtu yeyote. Ninaweza tu kugusa uhakika, kitu ambacho hupata sababu gani haachiki. Pia inaitwa dhamiri. Kwa mujibu wa mojawapo ya kalenda ya Mayan, sprint ya mwisho itaanza Februari 2011. Hivyo hapa tunaweza kukutana na kuzungumza tena. Utajua kama kile ninachosema ni uhakikisho na sauti kubwa.

Hivyo kwa nne? miaka 8. Juni saa 2 jioni hapa. Kwa wakati huo, ninakusalimu katika mafunzo na salamu za Toltec: Wewe ni mtu wangu wa pili.
Wewe ni wa pili mimi au kabisa Kwa kukosa!

Chanzo: Kwenye 21.6. 2007 ilitokea Lidové noviny mahojiano na mhariri Alena Plavcová na mwigizaji Jaroslav Dušek. Mazungumzo haya, hata hivyo, yalibadilishwa na kukatwa kwa kulinganishwa na toleo ambalo Mheshimiwa Dušek aliidhinisha ... Hapa ni toleo la awali linalozunguka kwenye mtandao.

Makala sawa

Maoni ya 3 juu ya "Jaroslav Dušek: falsafa ya maisha"

  • otmar plocica anasema:

    Kila kitu ni kikamilifu mantiki na kutoka wazi kioo :) kama itakuwa kuthibitisha kuwa jambo busara zaidi kwa jamii.

  • Juro anasema:

    Sioni kwa nini unaunganisha mambo unayohitaji kujua na kuwa na haki ya kuzaliwa? Mandhari ni kidogo yangu juu ya kuzungumza juu ya mambo yaliyo wazi. Hakuna mipaka katika suala la roho au fizikia. kila kitu ni udanganyifu na kila kitu ni haki tu ya mpango wa kuhukumiwa. Yote ni swali la ufahamu na heshima. Kwa hivyo tu kuona wote wanaweza kukimbia kama sisi wote kwenda kwa hakika resit tatizo lako kwa jirani. Lakini ninajiuliza ni nani anayeweza kuonekana. Ndiyo maana machafuko yanakuja. Shukrani kwa machafuko, unaweza kujisikia pekee. Nyote nyote. Na hii inaweza kuhesabu mabilioni yote ya makala ya aina moja kwa par na sentensi rahisi.

  • Marcela Novotná anasema:

    Sawa, hatimaye, nilitokea kufikia kurasa zako za wavuti zinazosoma pumzi moja. Mimi sijawahi kwa Mr Duška, lakini nimesoma Tolteka mara kadhaa. Je, kila mtu atasoma na kuibadilisha? Ningependa kuhamia kwa esoterics baada ya miaka ya 65, sote tunapaswa kupata kukomaa na kujipata.
    Napenda siku zote nzuri na kufurahi. Asante tena na unataka ufanikiwa. Šušara

Acha Reply