Jaribio moja ndogo. Na kulikuwa na mwanga ...

2957x 08. 08. 2018 Msomaji wa 1

"Hapa tunakuletea dhabihu, Jua. Tuhurumie na kuangaza uso wako. Kwa desturi, tunawaletea wale waliomtukana na kukudharau Wewe! Jihadharini nao na uangalie tena watu wako. Ewe, hapa ni dhabihu yako! "

"Uh, hivyo ilikuwa mbaya sana. Unadhani Bill aliumiza sana? Labda kama wanapata mbaya sana. Siwezi kumwamini mtu huyu angeweza kufanya wakati alipokwisha kuvuta moyo wake. "

"Tafadhali, basi ruhusu. Mimi ni mgonjwa wa hilo! "

"Haijalishi, na hakuna chochote kilichosalia ndani ya tumbo. Kwa nini wao pia kulisha mhasiriwa wa baadaye? Labda guts yetu inatumia kitu au kitu kimoja. Hii inasababisha maana ya mwanadamu. "

"Je! Neno" kusita na ugonjwa "linawaambia?"

"Hizi ni maneno mawili wakati mimi sihesabu ''. Nina hisia kwamba hizi ni majina yangu ya pili. Unachokasirika sana ni kosa lako. "

"Hatia yangu?"

"Bila shaka, ni nani aliyetabiri mlipuko wa Sun? Wewe! Pia kuja upande wa kusini, haikuwa wazo nzuri kama ilivyoonekana. Inasemekana, ustaarabu, hizi savages hazibadilika. Wanafikiri mila yao itaokolewa. Wanyanyabiashara. "

"Wanyanyabiashara? Je, hamkuona daftari na shaman? Ilikuwa kama ustaarabu. "

"Ndio, vizuri, unafikiri wapi kusoma kuhusu dhabihu hizo za kale? Irony kubwa ni kwamba ni kuhusu mimi. "

"Kutoka kwako?"

"Henry Prowse, mtaalamu wa archeologist na mtaalamu wa ibada ya mystic, jina langu. Mimi labda haipaswi kuandika hivyo vizuri. Inaonekana kwamba kitabu changu kinavutia, hakika zaidi kuliko wakosoaji katika Chapisho. Nina aibu sana kwamba anatumia maneno yangu, shaman, bastard. Nina haki yoyote ya Kanuni ya Kimataifa ya Ulinzi wa Vitabu? Je, ana ruhusa ya kutumia sehemu ya kitabu changu? "

"Kisha kumshtaki naye, usijisikie."

"Nitafanya hivyo pia. Naam, napenda. Lakini nadhani ni vigumu kutoka nje ya ulimi. "

"Umesahau moyo wako!"

"Nini? Kama kuwa na rehema nao? Labda ... "

"Nilidhani huwezi kulalamika kwa moyo wako nje."

"Kutakuwa na kitu. Ni astronomeri, wewe sio ujinga mwishoni. "

"Mimi na Tuzo yangu ya Nobel tunashukuru kwa kupendeza."

"Wewe si." "Kwa nini wewe, Frank, hupotea zamani? Ulijua kwanza. "

"Je, hujui nenosiri: Wanawake na watoto kwanza"? "

"Namna gani: Wanawake na wanasayansi mwandamizi wa kwanza? Wanawake nzuri sana. Watoto hao wangefanya hivyo. "

"Lakini itakupeleka, basi watakufanyia nini ..."

"Nini?"

"Unajua, kwa hiyo ..."

"Hapana, ni dhidi ya ubinadamu. Kwa makusanyiko ... "

"Unaweza kuwaelezea. Hakika atakusikia, na sauti hiyo nzuri ya fistulous. "

"Unaniambia jambo fulani kuhusu ugonjwa."

"Je, unamaanisha kwamba?"

"Bila shaka, Henry. Kweli, nilishangaa ni nini mwisho wa dunia utaonekana kama. Sijawahi kufikiri kwamba ubinadamu utakuwa mbali sana. Mlipuko wa supernova utakuwa kitu. "

"Nadhani nitakuvunja moyo, na macho yako imefungwa kioo hutaona vizuri sana. Inaonekana kama waathirika hawakusaidia sana. Sasa tuna kwenye mstari. Labda tukikaa huko kaskazini, hatuwezi. "

"Wewe ni sawa. Sasa unaweza kufurahia dakika nzuri na mazao ya polar. Lakini nimesikia kwamba watu waliohifadhiwa hawapendi. Wanasema ni chafu sana. "

"Sawa, unaona. Nilikuwa mpumbavu kufikiri wewe ni tamaa. Pia ni funny kwamba wanadamu wataishi njaa, maafa ya kiikolojia, vita vya nyuklia na sasa ni jua moja la kijinga na limepita. "

"Unajua inaitwa maisha."

"Hivyo shaman inakaribia, kwa hiyo, uende vizuri, uwe na nafasi nzuri ya kuwa huko. Serikali imerudi tena, tutawahi ... Um. "

"Sijui kwa nini nipaswa kwenda kwanza."

"Kwa sababu nataka kuona jinsi itakavyoenda nanyi. Nimekuwa nikakuambia daima kuwa itaenda vibaya na wewe. Sasa nataka kuiangalia wakati mimi hatimaye niliiona sawa. Sawa, basi. Usivunye na wewe, au huwezi kusimama pale. Hey, unafanya nini? Ninataka kuangalia. Kwa nini unadhani nificha nafaka ya mwisho ya popcorn? "

"Oh, hi! Hatukuiona kwa muda mrefu. Wakati wa mwisho kabla ... kabla .... "

"Je, ninahesabu sekunde ishirini zilizopita?"

"Wewe ni sawa! Umekuwa bora zaidi katika math. Kwa hiyo inaonekana kwamba hata kama nitakufa kwa maumivu makali mimi sitakuwa na amani ya akili kutoka kwako. Usiogope kupiga kelele, kupiga kelele au kitu kama hicho. Ninataka kufurahia uchungu wangu kwa amani! "

"Hivi sasa, ninashambulia mawazo kama falsafa. Kama: Uhai unatokaje, jinsi ulimwengu ulivyoinuka, ni mtu gani, mtu ana haki ya kuchukua maisha kwa mtu mwingine ... "

"Je, nimefunga chuma nyumbani?"

"Nini?"

"Swali moja, pia."

"Sio filosofi."

"Sivyo, si. Ikiwa imegeuka, haifai kurudi nyumbani. Sitaki kuona muswada wa umeme. "

"Kutoka hapa, shaman hakika itasaidia. Yeye na kisu chake mkali. Kwa hiyo, sherehe, rafiki wa utoto. Je! Unafikiri kuna maisha baada ya kifo? "

"Maisha yangu yote sikufikiri. Je! Hii inaamini dini gani? "

"Kwa nini?"

"Kwamba ningependa kujiandikisha haraka."

"Huwezi kupata hivyo, wangependa fedha nyingi. Moja anaonyesha wokovu wa roho pamoja na kifo kisicho na maumivu pamoja na sehemu moja mbinguni ... "

"Tafadhali, ukiangalia bahari!"

"... na mtazamo wa bahari na, kwa kweli, bodi kamili. Je, si wewe mboga? "

"Hapana."

"Hiyo ni nzuri. Je! Hiyo ni pesa nyingi, je, utaipatia kutoka mshahara wako wa kitaaluma? "

"Na huchunguza? Ufunulie? "

"Sidhani hivyo."

"Hiyo ni bahati mbaya."

"Ningependa kujiuliza nini mwisho wa Jua utaonekana kama. Pigo kubwa, kila mahali moto na moshi, wakipigia kama Siku ya Hukumu? "

"Nadhani ndiyo. Umesahau sulfuri. "

"Wewe, angalia. Hatupaswi kumwambia shaman kumwambia haraka. Siipendi Jua ... "

"Labda tunapaswa kuwa na masikio yetu ya kukwama, labda itakuwa nzuri."

Wakati huo, kulikuwa na kubwa, yenye hasira, yenye uharibifu "PLOP" ... ... na mfumo mdogo wa jua umekoma kuwepo ...

"Na Jahannamu!"

"Nimekuambia mara ngapi kuchukua nafasi ya babu? Sasa ni kiharusi kote. Lakini ulifanya hivyo kwa makusudi. Kutoka mwanzo, umesahau kuwalisha, kisha ukawapa sabuni ... "

"Haikuwa kwa makusudi, niliwapenda ... ... spruce ... ... walikuwa wapenzi kama hao. Ninasikitika sana. Hivyo ujinga kuharibu jaribio nzuri sana. Mamilioni ya wasiwasi mdogo, furaha, upendo "...

"Tafadhali, tafadhali. Mimina beaker ndani ya choo, safi na uanze tena. Vinginevyo, nadhani sikuwa na hii. Kwa hiyo, nenda kufanya kazi ... ... na ubadilishe bulbu! "

Mzee, muhimu zaidi, kiumbe huyo alitembea mbali na heshima na msaidizi wake alianza kupumzika na wingi.

"Ni aibu, hiyo haina ... bulb haitaki kuruhusu. Kwa hiyo, hatimaye ... "

NA ILIWA ....

Makala sawa

Acha Reply