Nani anataka kupigana na wageni na kwa nini?

11546x 03. 07. 2019 Msomaji wa 1

Mara nyingi tunaandika mhariri. Baadhi ya barua pepe ni hadithi zako za kibinafsi ambazo hujawahi kuamini mtu yeyote. Tunathamini kuwa ndio unaowaamini mara nyingi zaidi kuliko wapendwa wako. Ni hali ya ajabu ya ufahamu kwa sababu ninatambua kiasi gani tunavyoumiza - ni kiasi gani tunaogopa kukubali kwamba tumeona kitu maalum. Ni kiasi gani tunaogopa kwamba kutakuwa na adhabu nyuma ya mstari ... Sisi ni wazi kufundishwa kufanya hivyo tangu utoto.

Kufanya hivyo kinyume kabisa. Ikiwa tunajiachilia kusema kwa sauti kile kinachotokea kwetu, tunapata nini kwa hisia, na ni uzoefu gani tunao katika ulimwengu wa kimwili au wa kimapenzi (ndoto, ulimwengu wa astral, au OOBE nyingine), basi hakika utapata kwamba wewe sio pekee. Tofauti pekee ni kuwa tayari una ujasiri wa kukubali: "Pia ilitokea kwangu ...". Na wakati sisi mara nyingi bado hawawezi kuelewa mifumo ya nini baadhi ya mambo kutokea, ukweli kwamba kwamba huathiri angalau moja ya tatu ya idadi ya dunia huleta hisia ya kufurahi na msamaha.

Hivyo ndivyo unavyopendeza: Endelea kusonga ...! Tuandikie kuhusu uzoefu wako. Ni njia muhimu kwa sisi kubadili pamoja jinsi tunavyofikiria na hivyo ubora wa kuwa katika dunia hii inayoitwa Ulimwenguni na sayari inayoitwa Dunia.

Mahojiano

Martin: Jina la Sueneé lina maana gani na umemjiaje?

Sueneé: Ndiyo, mara nyingi watu huuliza kuhusu hili na watakuuliza. Nilikuwa nikiandika makala juu yake: Je! Unafikiri majina yetu ni yetu kweli? Ni mchezo na nguvu, mawazo na maneno. Ninapendekeza sana kujaribu. Zaidi na zaidi mimi hukutana na watu wanaotambua kwamba majina katika raia hawaonyeshi ubora na tabia zao. Hii ni kitu ambacho Wamisri wa kale au Wahindi wa asili wa misitu ya kwanza wamekuwa wakihukumiwa.

Martin: Je, umeisoma mahojiano ya mgeni? Nini maoni yako?

Sueneé: Nilifanya video tofauti juu ya mada hii. Basi napenda jibu kupitia kwake

Martin: Katika video moja, unasema sababu zinazohusu habari kuhusu extraterrestals ni siri kutoka kwetu kwa lengo la kuinua hofu, kuunda serikali kuu na kisha kupigana vita. Kwa upande mwingine, unasema pia kwamba habari za ET hazipatikani kwa umma kwa sababu watu hawajali tayari. Ninashangaa jinsi madai haya mawili huenda pamoja?

Sueneé: Hiyo ni hadithi nzima iliyoelezwa katika kitabu OUTPUT. Ninapendekeza kusoma, kwa sababu siwezi kuelezea maelezo yote hapa. Kwa kifupi, mashine nzima ilianza wakati fulani katika 1. heshima. 2. Vita Kuu ya II, wakati majeshi ya wadau wote waligundua kwamba kuna mtu mwingine anayeingia kwenye anga na anaangalia, au kwa moja kwa moja huathiri matokeo, vita fulani. Mwanzoni, kila kikundi cha mawazo ilikuwa ni wengine! Wana teknolojia ya kisasa ... Lakini kutokana na huduma za akili, waligundua haraka kwamba kulikuwa na mchezaji mwingine aliyekuja ulimwenguni. Mchezaji ambaye hajali ambaye ameshinda vita, lakini kama vita lazima zifanyike na matokeo yake ni ya kiwango gani cha kimataifa.

Joto kubwa la ETV ilitokea karibu na 1945, wakati Wamarekani walijaribu bomu la kwanza la atomiki katika historia ya kisasa. Inawezekana ni sawa na wakati watoto huchukua viatu vya mechi kwenye uwanja wa sanduku na jaribu nini kinachotokea wakati ... Wao wa juu zaidi walifika kwa haraka sana (inaweza kuonekana kwenye picha) na walitoa mara kwa mara Marekani na USSR wanacheza vibaya sana mambo hayawezi kuvumiliwa kwa sababu hatuelewi matokeo, ambayo hata mlipuko mmoja husababisha kiwango cha kimataifa.

Kuna idadi ya wageni wanaoingilia kikamilifu katika majaribio ya kupoteza mabomu ya nyuklia au makombora ya bomu ya atomiki, bila shots kali.

Jeshi la rhetoric lilikuwa rahisi: "Wanatishia uhuru wetu wa kitaifa na usalama. Tunahitaji kuendeleza silaha mpya za ufanisi dhidi yao (ET). "Hadi sasa, kesi pekee ambayo ETV ingekuwa mgandamanaji sio (kama nilivyojua) iliyoandikwa. Ikiwa kulikuwa na mapambano yoyote, daima na wa kwanza kufuta trigger, askari, bila ya hukumu yao wenyewe, walikuwa wakifuata kwa uongo amri za wakuu wao, ambao hawakuwa na hukumu katika mioyo yao. Kama anasema, Dk. Steven Greer, ni muujiza kwamba ET ina uvumilivu mkubwa na sisi.

Kwa sababu ilikuwa muda mfupi baada ya Vita Kuu ya Ulimwengu na jeshi liliogopa kwamba kile umma kinasema, au hata nyingine (Warusi, Wajerumani ... nk), kwamba kuna mtu ambaye anapata US ARM isiyoweza kuingiliwa, iliamua kuwa hii si ya umma. jifunze. Kwamba ni muhimu kuiweka chini ya kifuniko kwa muda mrefu iwezekanavyo. Ndiyo maana mradi wa uchafuzi wa Kitabu cha Blue ulianzishwa katika 1952. Alikuwa na malengo mawili: kukusanya data za uchunguzi wa ET kutoka kwa umma kwa ujumla na kuwashawishi watu kuwa hali ya ET sio tishio kwa usalama wa taifa, kwa usahihi, sio jambo ambalo mtu yeyote anapaswa kushughulikia kwa namna yoyote.

Mradi huo uliundwa katika 80. Czechoslovakia na bado inafanya kazi chini ya jina PROJEKT ZÁŘE.

Watu katika 50. Hakika, katika miaka michache iliyopita, tatizo lilikuwa kwamba hatukuwa peke yake katika ulimwengu. Hasa katika Marekani, ambako watu wana chini ya shinikizo kubwa la kanisa. Mfano ni redio kucheza HG Wells: Vita vya walimwengu, ambayo katika 1938 ilisababisha hofu kwa umma. Ingawa ilikuwa tu uzalishaji wa redio, watu wengi walipigwa na kuwasilisha sana na kuogopa. Waliogopa kuwa wageni wengine wa damu walikuwa wakishambulia dunia. Tukio lilitumiwa na jeshi kama kichocheo kwa maendeleo ya masomo kadhaa ya kijamii ambayo mara kwa mara ilipendekeza miaka mingine ya 50 ili kutofafanua kitu chochote kuhusu ET kwa sababu ubinadamu hauko tayari kwa akili.

Na ikiwa ni pamoja na kutengwa? Sina hisia. Kila kitu kinahusiana na kinachojulikana kama Complex ya Jeshi-Viwanda. Ni nusu hali au badala ya makampuni binafsi au taasisi zinazofaidika na mashine ya jeshi. Zaidi ya kupigana, silaha zaidi na zaidi hupungua, zaidi mauzo ya silaha na uchumi wa namba zinajitokeza. Ni biashara ambayo watu wanakufa, lakini kote ni kupoteza kwa kiasi kikubwa. Sio jambo ambalo ningekuwa sawa na, lakini ninaelewa kuwa bado kuna kizazi cha watu ambao wana kijamii wenye nguvu za kutosha (ambao hawana moyo), ambao kifo cha watu elfu chache walibadilika kwa mabilioni ya ibada huja kama mpango mzuri.

Martin: Kama ubinadamu ulikuwa tayari, ingeweza kupokea taarifa hii na kutoka kwa nani?

Sueneé: Ni zaidi ya miaka 74 wakati mashine ya vita ya mwisho ikamalizika. Labda wakati ule, ufichaji mwingine ulikuwa na maana ya kisiasa na hofu ya kuwa inaweza kuwa adui wa Kirusi / Nazi (ingawa ninaona kuwa ni udanganyifu). Leo ni ya uongo na, kutokana na mtazamo wa kimataifa, ni hatari zaidi kuliko nzuri. Wale ambao bado wanafaidika na kampeni hii ya kutofahamu habari ni makundi mbalimbali kote cabal. Ikumbukwe kwamba kukubali kuwepo kwa ET sio tatizo kwa ukweli lakini kwa teknolojia. Wageni hawatumii mafuta ya mafuta au mimea ya nyuklia. Hawana haja ya uchumi wa soko na mgawanyiko wa mali kwa fedha. Wao husafiri Ulimwengu kwa kasi zaidi kuliko mwanga, lakini wana vyanzo karibu vya ukomo wa nishati kwa kila kitu. Wazo kwamba watu wataanza kuwauliza watu katika nafasi za juu za kisiasa swali la nguvu: "Kwa nini bado tunatumia teknolojia ya kizamani wakati tumekuwa tukidhibiti uhamisho tangu 1956? Kwa nini tunatumia mafuta ya mafuta wakati Nikola Tesla aligundua kanuni ya nishati ya bure katika 1903? Kwa nini tunatumia uchumi wa soko wakati mfumo huu wa ugawaji wa nguvu na mali haufanyi kazi, unaosababisha vita, vurugu na uhalifu? Kwa nini tunatumia kanuni ya demokrasia ya mwakilishi wakati inavyohusishwa na rushwa? Kwa nini tunaharibu sayari ya Dunia wakati kuna rasilimali za kiufundi zilizopo, tunawezaje kubadilisha mabadiliko kwenye doa kama ETV?

Na kwa hakika moja ya maswali ya wasiwasi zaidi itakuwa: "Ni mungu gani NA kuamini?" Je, kuna Wakristo, Wayahudi, Waislam au nini? Je, ni mungu aliyeelezewa katika Agano la Kale kiungo cha kimetaphysical, au ni tu habari mbaya kuhusu mashindano ya nje ya nchi ambayo yameumba tu? Ni nani Musa, Yesu, Muhammad, Buddha, Shiva ...? "

Nina sababu ya kuamini kwamba maswali haya yatakuwa rahisi kujibu kwa mtu wa kawaida, lakini kwa wale ambao wameongoza kiini cha maswali haya au ambao ni wasomi wa msingi wa roho zao (= ambao wanaogopa sarafu), kupumua ngumu sana.

Kwa hiyo ni nani ataleta habari? Ulimwengu wa Sueneé? : D Ni juu ya kila mmoja wetu! Hakuna serikali ya ulimwengu itakuja hii kabla ya molekuli muhimu ya ubinadamu inasema: "Tumeijua kwa muda mrefu!"

Martin: Na nini kuhusu vita vya ET? Uharibifu wa Dunia, uliangamiza ubinadamu? Kwa nini watakuwa na pesa kwao? Labda hawafikiri wanaweza kuwapiga mbio nyingine?

Sueneé: Dk. Steven Greer katika kitabu OUTPUT Anaelezea kuwa kuna makundi kadhaa ya riba (mfano Bilderberg) ambao wanaamini kuwa kuna haja ya kudhibiti idadi ya watu wa sayari hii ili watu waweze kudhibitiwa kwa urahisi. Vivyo hivyo, kurudi kwa pili kwa Kristo, kama Biblia inabiri, inahitaji kuhimizwa. Madhumuni ya watu hawa sio kushinda, bali kudumisha hali ya vita kwa sababu biashara yao inafanya hivyo tu. Angalia ramani ya dunia na kuona ni ngapi mashindano na jinsi gani vita vya Marekani sasa vinavyoongoza duniani na ambako US ARMY ina matukio yake ikiwa kuna udhuru wowote. :(

Martin: Na kama wageni walijua kuhusu hilo, kwa nini watawasaidia katika maabara ya siri?

Wageni hawajui kupambana na mtu. Kwa kinyume chake, kulingana na Steven Greer, wamesema kwa mara kwa mara kwamba hawatashiriki uwezo wa kimataifa kwa kiwango kikubwa. Kwa hiyo ikiwa kuna watu wanaohusika kikamilifu katika maendeleo ya teknolojia katika maabara ya siri, basi kuna tafsiri kadhaa kuhusu kwa nini hii ni hivyo:

  1. Wageni wanadhani kwamba aina fulani za teknolojia zinahitaji ubora wa ufahamu. Ubora huu wa ufahamu unakabiliwa na ukomavu wa kiroho ulio mwisho wa kambi kuliko ya kijeshi. Kwa maneno mengine, ikiwa wanatusaidia kuendeleza teknolojia ambazo haziwezi kutumiwa kwa vurugu, basi wao wa kusaidia kusaidia kuongeza ubora wa ufahamu wa watu wote. Ni kukimbia kwa umbali mrefu, lakini wakati ni jamaa.
  2. Urahisi wa kubadilishana biashara. Wageni wanaweza kufanya majaribio yao kwa wananchi badala ya ushirikiano katika kuendeleza silaha mpya. Wadau wanaishi katika dhana ya kwamba hawana chaguo lakini kuwa hii ni mapigano muhimu, kama ET ni bora kuliko wanadamu. Kwa hivyo ni muhimu kuchukua muda wa kuendeleza silaha za ufanisi ambazo majeshi duniani wanaweza kulinda dhidi ya uvamizi wa mgeni.
  3. Wanapendelea maslahi yao wenyewe na kutumia akili ya watu kuendeleza kitu ambacho bado hawajaweza kufanya. Mtazamo mwingine tu huleta chaguo tofauti.

Sueneé & Ta Ura: Uliza unachotaka, tutafurahi kujibu maswali yako. :)

Tufuate YouTube Suenee Ulimwengu! Tutakuwa na furaha kama unatuunga mkono Darujeme.cz.

Uliza maswali, Sueneé & Ta Ura watafurahi kukujibu

Sehemu zaidi kutoka kwa mfululizo

Acha Reply