Wakati declassification hutumia siri

113969x 05. 07. 2017 Msomaji wa 1

Declassifying UFO / ET ni lengo la kupendeza. Tumekuwa wakisubiri kwa muda mrefu sana. Itabadilika dunia yetu kwa njia rahisi lakini ya kufikia. Hata hivyo, ni kamili ya hatari.

Mipango iliyofichwa ambayo imekuwa ikiendesha mipango ya UFO kwa miaka sitini iliyopita haijali nia ya kupungua kwa uchumi ambayo ingeweza kuweka alama kwenye bajeti. Wanataka kupungua kwa bajeti zao kuzidi. Na wana nguvu na mawasiliano ambayo inaweza kuwasaidia kutambua.

Kuna matukio kadhaa ya UFO declassification na mbali na wote wana maslahi bora ya wanadamu. Katika kitabu chako Kuwasiliana na Wingi: Ushahidi na Matokeo (Kuwasiliana na Wanadamu wa Ulimwengu: Ushahidi na Maafa) Niliandika kuhusu kushuka kwa mahitaji ya ulimwengu. Uaminifu. Fungua. Moja ambayo itasimamia siri za demokrasia. Kufanya habari inapatikana kwa umma, ambayo itakuwa amani, kisayansi na kamili ya matumaini.

Lakini declassification nyingine inawezekana - nini nguvu hizi giza kufikiria. Imesababishwa. Mahesabu ili kuimarisha nguvu na kusababisha hofu. Kuweka kwa makini kuingiza watu katika machafuko na kuimarisha umuhimu wa Ndugu Mkuu.

Fikiria mipango hii - si picha nzuri.

Ninaandika maandishi haya kama onyo. Tahadhari kwamba mbwa mwitu katika kondoo ni wajanja sana. Wanao rasilimali karibu. Wengi wa wale wanaofanya kazi nao hawajui hata wao ni mbwa mwitu mbaya. Inawezekana kwamba mbwa mwitu wengi wanajiamini kuwa ni kondoo.

UFO sio ya ajabu kama jambo lenye uovu na la kuchanganyikiwa kwa makusudi. Kuchanganyikiwa na ujinga huficha suala hili na kuiweka nje ya kufikia umma, wakati mipango na nguvu zinaimarishwa kimya. Lakini kwa jamii, hatari zaidi kuliko ufichaji huu, ni declassification kudhibitiwa na wale ambao kusimama katika kivuli.

Mipango hii imeundwa kwa miaka mingi - inapaswa kuendelezwa kwa wakati mzuri. Wakati wa matarajio makubwa. Uchanganyiko wa kijamii. Pengine mwishoni mwa milenia?

Kwa kibinafsi, nilikutana na idadi ya watu waliohusika katika mipango hii. Nini ninaandika siyoo tu uvumilivu. Jihadharini kuwa ufoaji wa UFO umepangwa kwa uangalifu. Somo lote litakuwa lililogeuka kwa makini ili kuchangia utukufu na nguvu ya walinzi wa siri. Itakuwa uharibifu wa uwongo, aliyezaliwa na laana ya kale ya uhai wa binadamu: ubinafsi na tamaa. Nia ya nguvu. Nia baada ya kuangalia. Nia ya utawala.

Lazima tuwafikie kwa njia ya kukomaa, ya kujitegemea na ya ujuzi. Watu wanaojali na wenye habari tu wanaweza kuona udanganyifu huo - na kupata dawa ikiwa mpango huo wa giza unakua. Kila raia anahitaji kujua kwamba nzuri nzuri hutoka kwa ujuzi wa Kweli. Lakini raia mwenye kukomaa lazima pia kutambua kwamba "kweli" inaweza kuzungushwa na kupinduliwa mara kwa mara mpaka malengo ya wale wanaotaka siri na dhahiri nguvu hukutana.

Hebu fikiria: Hali nyingine ya decryption ni kwamba UFOs na viumbe vya nje ni kuthibitishwa kwa njia ya sayansi na matumaini. Ufichaji usio chini ya udhibiti wowote au usimamizi wa Congress. Binadamu itaanza amani wazi ya akili na ustaarabu wa nje. Teknolojia ambazo zinaondolewa sasa zinaweza kuenezwa. Uchafuzi wa mazingira utaisha. Uchumi thabiti na imara wa wingi na haki ya kijamii utajitokeza. Uharibifu duniani wa mazingira na umasikini wa dunia nzima utakuwa jambo la zamani. Vifaa vya nishati ya nishati vitabadilisha ulimwengu. Vifaa vya umeme huruhusu usafiri wa hewa ambao hauhitaji kufunika kwa udongo wenye rutuba kwa lami. Kama ET aliiambia Kanali Philip Cors, "Ni ulimwengu mpya ikiwa unaweza kukubali ..." Utunzaji huo utakuwa wa manufaa kwa ubinadamu.

Hata hivyo, ufunuo huo unaweza kuwa uliofanyika katika 1950. Kwa nini hilo halikutokea? Kwa sababu vile kupasuliwa kutasababisha mabadiliko ya msingi ya hali hiyo. Mifumo ya nishati ya kati ingekuwa kizito. Mafuta itaendelea kuwa muhimu tu kwa ajili ya uzalishaji wa mafuta na vifaa vya maandishi. Amri ya geo-kisiasa, kama tunavyoijua leo, ingesahau. Kila nchi na kila taifa lingeweza kufikia kiwango cha juu cha maendeleo ambayo duniani kote mataifa yote yatakuwa na haki sawa. Nguvu itapaswa kuwa pamoja. Kuchukua amani isipokuwa maisha ya kidunia kutaanisha kuelewa dunia hii kama nchi yetu ndogo, kikaboni, ambayo ni kweli. Mkubwa, dola bilioni nyingi za sekta ya kijeshi na viwanda zitatoweka na asubuhi ya kiroho cha ulimwengu wote ingekuwa inakuja.

Kumbuka kwamba kuna makundi yenye nguvu sana katika mchezo ambao wanaogopa na hali hii. Kwao itakuwa ni mwisho wa ulimwengu wanaowajua. Mwisho wa mamlaka kuu, wasomi. Mwisho wa utaratibu uliodhibitiwa wa kijiografia, ambao leo unaacha karibu 90% ya watu duniani kwenye kutupa jiwe. Makundi haya ya maslahi hawataki kugawana nguvu zao na wengine.

Sasa napenda kuelezea "declassification" ambayo vikundi hivi vya udhibiti vinatidhika. Ni uongo, uongo "wa uharibifu" unao lengo moja tu wazi: kuimarisha zaidi nguvu zao na dhana zao. "Declassification" kulingana na hofu, sio upendo. Vita, sio imefanywa. Juu ya mgawanyiko na migogoro, si kwa umoja. Hii ni dhana kuu - lakini inadhoofika polepole. Kufunuliwa kwa uangalifu wa "ukweli" kuhusu UFOs na ET lazima kuhakikisha mtazamo huu. Hii ni declassification kuogopa. Hii ni declassification ambayo inahitaji kutazamwa. Hii ni kupungua, mifano ambayo tayari iko.

Katika kipindi cha miaka tisa iliyopita, nimekuwa na mikutano mingi na mawakala wa siri ambao wamefanya kazi kwenye programu za UFO - na mara nyingi nimesikia hadithi zinazowakumbusha riwaya ya kupeleleza. Katika sekta binafsi ya teknolojia ya juu, Pentagon na Mkutano wa Midnight katika makazi ya kibinafsi bado walikuwa kwenye mada hiyo. Mada ni kubwa, ingawa kwa nguvu zilizopo sasa. Vikosi vinavyoenda zaidi ya serikali, kama tunavyojua - serikali ya wawakilishi waliochaguliwa kwa watu haiwa maana kabisa kwao. Mada hii ina maelekezo mawili kuu: vita vya siri vya siri za ET na mashambulizi ya ajabu ya dini ambayo yanaweza kuonekana kuwa ya ajabu.

Mikono mkononi hapa ni washirika wa ajabu sana. Warmongers na militarists kushirikiana na viwanda ambao ni kutega pekee eschatology: giza kuangalia kwa siku zijazo, ikiwa ni pamoja na extraterrestrial Armageddon - au angalau tishio yake. Mtazamo huo unaunga mkono mawazo ya kidini na ya kidini, pamoja na mipango ya kijeshi-viwanda ya kupanua jamii hadi nafasi.

Ni jambo la kusikitisha kwamba wachezaji kubwa wa kinachojulikana kama "UFO jamii ya kiraia" wanatokana na hisia na hitilafu hizo. Ni vigumu kuamini, nikubali, lakini hapa ninawasilisha yale niliyojifunza kupitia utafiti wangu wa muda mrefu.

Kutoka kwa mtazamo wa kijeshi-viwanda, uamuzi huo ni sahihi zaidi, kuweka swali la UFO / ET kama tishio. Ikiwa kuna tishio kutoka kwa ulimwengu (kama Rais Reagan alipenda kusema), haja ya kupigana nayo itaweza kuunganisha ulimwengu. Hiyo itatoa jeshi na mabilioni ya dola za ziada - na mapato ya sekta kwa karne, ikiwa sio tena. Ikiwa unafikiri Vita ya Baridi ilikuwa na gharama kubwa, jaribu mpaka utambue lebo ya bei ya ulinzi dhidi ya tishio hili. Mamilioni ya kulipwa kwa baridi yanaweza kuwa ukubwa wa mfukoni ikilinganishwa nayo.

Kurudi na makundi ya dini ya shauku pia wana maslahi makubwa katika kufikia tishio la Har-Magedoni. Eschatological dhana kwamba ni vizuri msingi katika mifumo ya imani ya wale ambao serikali ya siri miradi UFO, ni msingi wa mfano wa migogoro cosmic mbinguni. Kwa hiyo, wanahisi haja ya kutoa tatizo la UFO / ET kama shambulio la wageni mabaya (katika neno la kidini la "mapepo"). Na hilo tayari limefanikiwa, na ruhusa ya aina ya "jamii ya UFO ya kiraia" na vyombo vya habari vya tabloid (ambayo ni vyombo vyote vya habari wakati huu ...).

Kwa kuongeza, tunaona somo ambalo haliwezi kuonekana vinginevyo kuliko ubaguzi wa rangi kidogo. "Nadharia Mpya" ya UFO inajumuisha "ET nzuri" ambazo zinajulikana kama "Pleidians" - "nzuri", nyekundu, aina ya Aryan yenye rangi ya bluu. Bila shaka, "uovu, wageni mbaya" ni nyeusi, ndogo, huonekana kuwa ya ajabu na ya ajabu sana. Sio zaidi ya matumizi ya ubaguzi wa kale, wema wa kibinadamu kwa viumbe vya nje. Hitler anaweza kujisifu na uongo huu na propaganda.

Katika mkutano wetu, mimi nina mbalimbali Billionaire aliiambia inayotoa mipango msaada mkubwa kwamba kupanua uelewa wa umma kuhusu kile kinachoitwa ". Alien kutekwa nyara" kwa sababu yeye alitaka watu kuunganisha karibu mapambano dhidi ya "mgeni tishio". Baadaye, mtu huyu mwenye ushawishi mkubwa aliniambia kwamba anaamini kuwa wageni hawa wa pepo ni sababu ya kushindwa kwa kila historia ya mwanadamu kutoka kwa Adamu na Hawa. Je! Inaonekana ni ya kawaida?

Maslahi ya kijeshi kushiriki katika miradi ya siri ya kudanganya matukio ya ET, kama vile unyang'anyi wa watu wanaohusishwa na jeshi, wanalenga kuonyesha maonyesho ya UFO / ET. Kwa kufanya hivyo, huweka msingi wa hofu na hofu muhimu kwa upinzani uliopangwa kwa ET zote. Na hii inatumia haja ya muda mrefu ya kuthibitisha majeshi ya kimataifa, hata kama amani ya ulimwengu ni. Kulingana na mazingira yao, "dunia amani" au, madhubuti kusema, amani duniani inaweza kuwa na kuhakikisha tu kama cvilizace binadamu kuunganisha dhidi ya "tishio kutoka nafasi" inajulikana na Rais Reagan. (Kwa njia, mimi binafsi nadhani, Reagan alikuwa mshambuliwaji wa wataalam ambao walimzunguka na ambaye alimtumia katika taarifa aliyoifanya juu ya suala hili.)

Kwa mujibu wa hali hii, ambayo sasa inajaribiwa kwenye jumuiya ya watu wa UFO, tutaweza kupata amani duniani - badala ya mgogoro wa mapinduzi. Hatua moja mbele, hatua kumi nyuma. Ajabu.

Kama uongo na uzushi "ya kugawanywa" bila hiyo tu kutumika agenda za siri za makundi maslahi ya nguvu katika jeshi viwanda sekta na ukusanyaji wa ajabu wa wafuasi wa dini ambao wanatamani kwa Armageddon - na mapema zaidi.

Kama msomaji anadhani kama amalgam ajabu ya militarists na madhehebu ya dini kuna uwezekano, kumbuka tu maoni ya ajabu ya Reich Tatu. Au, katika siku za nyuma, maoni ya Idara ya Mambo ya Ndani ya Marekani - kama Katibu wa Baraza la Mawaziri wakati wa Reagan era, aitwaye James Watt. Alipokuwa na ufahamu kwamba kipaza sauti kusimamishwa kuandika uchunguzi wake, alisema (katika 1980), hakuna haja ya kuwa na wasiwasi juu ya matatizo ya mazingira, kwa sababu hivi karibuni kuja Armageddon na dunia anyway kuharibiwa ... hii maoni ya ajabu ya mtu ambaye aliumba na kutumiwa sera kwa Idara ya Mambo ya Ndani ya Marekani ilichapishwa baadaye katika vyombo vya habari. Unaweza kuona kama hadithi Comic, lakini je, hiyo inasema kuhusu kiwango ambacho maoni hayo yanaweza kuwa na athari kwa UFO sera usiri kwa ujumla na hasa ya kugawanywa? Tumegundua kuwa maoni kama hayo, ingawa inaonekana kuwa ya ajabu, yanajenga sana maendeleo ya sera ya UFO ya usiri.

Na kusikitisha zaidi ya yote ni kwamba mchanganyiko huu wa ajabu wa kijeshi cosmic saber rattling na imani ya ajabu kidini ni vikosi kubwa ambayo sura jinsi "serikali" UFO jamii na hatimaye iliyopangwa "ya kugawanywa." Ulikuwa umeonya.

Kwa mtu mwenye busara na mwenye akili anaonekana inaonekana kuwa ni wasiwasi. Kwa nini, unaweza kuuliza, je, mtu yeyote angehitaji vita vya nafasi, Armageddon na uharibifu wa Dunia? Ili kuelewa hili, unapaswa kuiangalia kutoka kwa mtazamo wa watu hao ambao wameamini haya yasiyo na maana - watu kama James Watt. Kwa nini kutunza uchafu kidogo, uchafuzi wa hewa na maeneo ya bahari ya maiti ikiwa ulimwengu wote utaharibiwa katika miaka michache?

Lakini masuala haya yanaendelea hata zaidi. Msimamo huu wa kisasa unajumuisha dhana kwamba Armageddon itarudi Kristo na kuokoa watu wema. Siku hizi, watu wanaweza kuamini kwa uhuru kile wanachotaka. Lakini tumegundua ushawishi wa makusudi juu ya sera ya siri ya UFO kwa kuifanya. Baadhi ya watu hawa wanataka Armageddon - na wanataka haraka iwezekanavyo.

Militarists na warmongers wenye ari ya "baadhi kick ass mgeni" (kama ilivyoelezwa katika movie Siku ya Uhuru), kwa kweli nataka tu kupata kisingizio cha kuhalalisha kuwepo kwake na kupata dunia ya kutumia kiasi kikubwa cha fedha kwa wanaonekana (angalau kubuni) tishio la ulimwengu.

Lakini katika mawazo ya watu wenye cheo cha juu kati ya wale wanaofanya siri ya UFO, maoni haya mawili yanakutana. Katika akili zao kuna umoja wa kijeshi na eskatologia. Kuunganisha Star Wars na Armageddon.

Tuliangalia historia ya jamii ya UFO na historia ya kikundi cha siri cha UFO, hatukuweza kupuuza uenezi wa kuendelea wa kikundi cha pili ndani ya kwanza. Kwa kiasi kikubwa kwa kuwa kuna miradi inayoonekana kuwa haina haki ya kiraia, lakini kwa kweli ni kudhibitiwa kabisa na kufadhiliwa na miradi ya siri.

uchunguzi wetu kwa makini miradi hii ilisababisha kutafuta kutisha kwamba undani undercover mawakala miradi nyeusi kazi kwa karibu na watafiti madai, wanahabari na viongozi wa jumuiya UFO. CIA Ushirika na kijeshi výzvědky kushirikiana na wakuu wa kiraia wa Kutafakari Barani, wafanyabiashara matajiri, eschatology na washauri katika maeneo ya "raia" teknolojia na wanasayansi - ambao ni watetezi wa mifumo ya dini ya ajabu ikiwa ni pamoja na mwisho wa dunia na wageni ...

Haya ni "wateule" wapya, wakipanga kupasua suala la UFO / ET. Wao ni katika mifuko ya wastaafu wa kifedha na wenye nguvu wanao chini ya udhibiti wa vikundi vya siri ambao wameshtakiwa kwa siri ya UFO. Yote inaonekana kama mipango ya kiraia. Hivyo wasio na hatia. Ilikuwa na maana nzuri. Hivyo "kisayansi". Na kwa njia, kwa sababu ya ufounami, anga huanguka juu ya kichwa chako na tunahitaji pesa yako na roho yako ili kukukinga dhidi yao.

Usionyeshe. Lazima uwe na ufahamu wa matukio ya giza ambayo wengine wangependa kuleta nje ya mwanga wa ulimwengu. Na tunahitaji kujua kwamba kuna njia mbadala. Kama dunia iliyowasilishwa "ya kugawanywa" kuwa dhidi ya wageni la kijeshi na inatisha, unajua, kwamba linatokana na semina siri, vikundi penye giza kazi nyuma ya pazia - bila kujali ni heshima mtu au kikundi kati yao kusimama.

Na kumbuka: mpango huu wa "declassification" unahusisha mashambulizi ya UFOs ya binadamu duniani juu ya mitambo ya kijeshi duniani. Matumizi ya kudhibitiwa ya teknolojia ya kisasa kwa "shambulio la mgeni" itafanywa ili "kufunua" iliyoandikwa kwenye muktadha wa vita. Katika hali kama hiyo, watu wengi wataonyeshwa kuwa tishio kutoka kwa nafasi iko hapa - na kwamba lazima tupigane dhidi yake kwa gharama zote. Lakini haitakuwa kitu chochote isipokuwa usalama wa muda mrefu wa kifedha na kijamii wa tata ya kijeshi-viwanda. Hii ni kwa nini watu wanapaswa kutambua na kuchapisha aina hii ya udanganyifu.

Lakini kwa nini tunapaswa kusubiri kwa matukio haya ya giza ili kuanzishwa katika ulimwengu usio na matumaini? Hapa kuna wazo bora: kwa nini hatuunganishi na si kuanza ufunuo ambao ungekuwa sawa na hali ya kwanza iliyoelezwa hapo juu? Kwa moja inayoongoza kwa amani, sio vita. Kwa moja inayoongoza kwenye dunia endelevu na nzuri, bila uchafuzi, lakini kwa wingi wa kila kitu. Yanayohusiana na doa haijulikani ya chembe za kupiga silaha ya silaha ndani ya giza la ulimwengu.

Nitafurahi ikiwa nitaweza kuwasiliana na wale ambao wanaweza kuja na ujuzi wa kwanza wa maadili yaliyotajwa katika makala hii na ambao wanataka kuacha uzimu huu. Giza na siri haziwezi kujitetea kama mwanga wa vichwa vya kichwa huangaza moja kwa moja juu yao. Na zaidi ya sisi itaweka tafakari hizi katika mikono, bora.

Uovu hushinda wakati watu wema hawafanyi kitu. Tunajifunza somo hili kwa maelfu ya miaka ya historia ya mwanadamu. Tunasimama mwanzoni mwa zama mpya na ulimwengu mpya unasubiri kwetu - lakini tunapaswa kukubali na kusaidia kuiunda. Ikiwa tunabakia tamaa, dunia itakwenda ambapo wengine wataiongoza - angalau kwa muda mfupi.

Steven M. Greer MD

Makala sawa

Maoni moja juu ya "Wakati declassification hutumia siri"

  • Narcissus anasema:

    Makala hiyo inakabiliwa na tabasamu ya kawaida ambayo MZ ni nzuri tu na kukomaa. Lakini angalau sehemu ya miungu ya kale walikuwa masked ili Wizara ya Afya inapendekeza kuwa wao kuishi kama viumbe wa kawaida kibaiolojia na mahitaji yao, furaha na kisasi na ukatili. Just kwa sababu watu kama hao ni UFOlogists lumped madhehebu - kama kwamba sanamu na mamlaka yao badala ET. wazo kwamba mahali fulani ET anafika na huanza umri wa dhahabu, na watu kuruka njiwa kuoka mdomoni kwa kila mtu rationally nia wazo ujinga na dhalili kwa wakati mmoja kwa wale ambao wanaamini katika udanganyifu huo.

Acha Reply