Msalaba juu ya Mars: Ushahidi mwingine wa makazi ya sayari hii?

4527x 03. 04. 2018 Msomaji wa 1

Wawindaji wa siri waligundua kwenye Mars kati ya msalaba wa mawe (ishara ya dini - msalaba). Mfumo wa uzuri uliojitokeza umetokea katika madai ya hivi karibuni ya ajabu:

  • Watafiti wa UFO wanasema waliona msalaba juu ya Mars karibu na dome iliyoharibiwa.
  • Ujumbe mwingine unaonyesha kwamba hii ni ugunduzi mkubwa wa dini wa wapendwao wa UFO
  • Msalaba unaotakiwa unafunikwa na miamba, na watafiti wanasema ni kubwa zaidi kuliko inaweza kuonekana.

Watafiti wamegundua kuwa ni msalaba juu ya mteremko wa mawe juu ya Mars, na kwa maoni moja kuna karibu na dome inayodaiwa jengo jirani. Madai hayo yamedai tangu mwanzo na wawindaji wa siri nchini Ufaransa ambaye aliona takwimu zisizo za kawaida katika picha iliyochukuliwa na Mars rover ya Udadisi.

Kwa nini tunaona miundo maalum juu ya Mars?

Pareidolia ni mmenyuko wa kisaikolojia kuona nyuso na vitu vingine vya kawaida vya kila siku kwa gharama za random. Ni aina ya upendeleo ambapo watu huona ruwaza katika data ya random na isiyohusiana. Kuna idadi kadhaa wakati watu wanadai kuona picha za kidini na mandhari katika maeneo yasiyotarajiwa. Sayari nyekundu ni maarufu zaidi "uso juu ya Mars", iliyoandikwa katika 1976 na moja ya satelaiti za Viking. Baadaye ilidhihirishwa kuwa mchanganyiko wa random wa matuta ya mchanga yaliyobadilishwa.

Madai kama hayo yamepatikana na magazine "UFO Sightings Daily", ambapo mhariri Scott C. Waring anaelezea umuhimu wa kidini kwa wasomaji. Picha iliyopanuliwa kutoka kwa Udadisi inaonyesha msalaba ambao ni sehemu ya mawe. Karibu ni kitu ambacho kinasema kuwa "paa yenye uzuri", kama safu yenye kazi inayounga mkono. Ni ugunduzi usio wa kawaida sana, na kwa wasomaji wengine ambao ni wa kidini, labda ugunduzi mkubwa.

"Msalaba wa Mars uligundua Mkristo Mace huko Ufaransa," Waring anasema katika karatasi yake. "Msalaba iko upande wa pili wa mwamba, hivyo chini yake haionekani, lakini ikiwa gari lilichukua picha kutoka upande mwingine, nina hakika tutaona ukubwa wake kamili".

Makala sawa

Acha Reply