Lacerta - kiumbe cha kutambaa kinachoishi duniani chini - 5. sehemu

21706x 25. 07. 2016 Msomaji wa 1

Ninathibitisha kwamba maandishi yafuatayo ni kweli kabisa na siyo fiction. Hizi ni sehemu muhimu kutoka kwenye nakala ya mahojiano niliyoifanya na kiumbe cha reptilian mwezi Desemba 1999.

Kiumbe hiki kimekuwa kikiwasiliana na rafiki yangu (ambaye jina langu nilitaja katika maandiko tu na kifungu cha EF), kwa miezi kadhaa. Hebu kutangaza kwamba nilikuwa katika maisha yake Mkosoaji kuhusu UFOs, wageni na mambo mengine ya ajabu, nilifikiri kwamba EF yangu anasema tu ndoto au hadithi ya uwongo wakati yeye anasema na mimi kuhusu anwani yake ya kwanza na viumbe nehumanoidní " Lacerta ".

Nilikuwa bado skeptic, ingawa nilikutana naye. Ilikuwa 16. Desemba mwaka jana. Tulikutana kwenye chumba kidogo cha joto katika nyumba ya rafiki yangu wa zamani, karibu na mji ulio kusini mwa Uswidi. Licha ya chuki, nilimwona kwa macho yangu mwenyewe, na alijua sio mwanadamu. Alisema na kunionyesha vitu vingi vya ajabu wakati wa kukutana nami kwamba siwezi kukataa ukweli na ukweli wa maneno yake. Sio nyaraka zingine mbaya za UFO, na wageni wanaodai wanasema kweli, lakini kwa kweli ni uongo tu. Nina hakika kwamba kuingia hii ina ukweli wa pekee, hivyo unapaswa kuisoma. Ikiwa na nia, tuma kwa rafiki yako yote, barua pepe au nakala.

Pia kuthibitisha kuwa mbalimbali "paranormal" uwezo wa aina yake kama telepathy na telekinesis, walikuwa alionyesha wakati wa saa 3 6 na dakika ya mazungumzo, na nina uhakika kabisa kwamba uwezo hawa walikuwa mbinu no. Nakala zifuatazo ni kweli vigumu kwa mtu wa kuelewa na kuamini naye wakati binafsi uzoefu, lakini mimi kwa kweli alikuwa katika kuwasiliana na akili yake na sasa mimi ni uhakika kabisa kwamba kila kitu alisema katika mahojiano yetu ni kweli kabisa kuhusu ulimwengu wetu. Siwezi kutarajia uamini kwamba unaweza kuona maneno yangu rahisi bila ushahidi, lakini siwezi kukupa ushahidi wowote.

Soma nakala ya mahojiano na ufikirie juu yake, unaweza kupata ukweli kwa maneno haya.

Ole K.

Maswali na Majibu:

Swali: Unasema nini kuhusu joto la mwili wako? Ulisema wewe kama amelala jua. Inaathirije mwili wako?

Jibu: Sisi sio wanyama wa nyama na wanyama wa vijijini hutegemea joto la mwili kwa joto la mazingira yetu. Ikiwa unagusa mkono wangu, huenda ukahisi baridi kama yako kwa sababu joto la kawaida la mwili ni karibu na 30 hadi digrii 33. Ikiwa tunakaa jua (hasa uchi na akageuka na jua, pamoja na aina yetu ya sahani ya nyuma), joto la mwili wetu linaweza kuongezeka kwa digrii 8 - 9 kwa dakika chache tu. Ongezeko hili husababisha uzalishaji wa enzymes na homoni nyingi katika mwili wetu, moyo wetu, ubongo na kila chombo inakuwa kazi na tunahisi sana, vizuri sana. Ninyi watu wanafurahia jua, lakini kwa ajili yetu ni raha kubwa zaidi mnayoweza kufikiria (labda kama kuamka kwa ngono yako). Sisi pia kufurahia kuoga katika maji ya joto sana au maji mengine ili kuongeza joto la mwili wetu. Ikiwa tuko katika kivuli kwa saa kadhaa, hali ya joto yetu inarudi kwenye 30 hadi digrii za 33. Haiwezi kufanya madhara yoyote kwetu, lakini tunahisi vizuri sana jua. Tuna solariums bandia chini ya ardhi, lakini si sawa na jua halisi.

SwaliJe, unakula nini?

Jibu: Kwa ujumla, vyakula tofauti kama wewe: nyama, matunda, mboga, aina maalum za fungi (kutoka mashamba ya chini ya ardhi) na mambo mengine. Tunaweza pia kula na kutumia vitu vingine vinavyo na sumu kwako. Tofauti kuu kati yenu na sisi ni kwamba tunapaswa kula nyama kwa sababu mwili wetu unahitaji protini. Hatuwezi kula kama mboga mboga kama aina yako kwa sababu digestion yetu itaacha kufanya kazi na tungekufa bila nyama katika wiki chache au labda miezi. Wengi wetu hula nyama ghafi na vitu vingine ambavyo vinaweza kuwa machukizo kwako. Mimi binafsi hupendelea nyama iliyopikwa na matunda kutoka kwenye uso wa dunia, kama vile apula na machungwa.

Swali: Unaweza kuniambia chochote kuhusu historia na maendeleo ya aina yako? Aina yako ni umri gani? Je! Umekuza kutoka kwa viumbe vya kale, kama ubinadamu ulioendelezwa kutoka kwa nyani?

(Ona kwamba mwandishi bado anaamini nadharia ya Darwin.)

Jibu: Oh, hii ni hadithi ndefu sana na ngumu na itasikia ajabu sana kwako, lakini ni kweli. Nitajaribu kwa ufupi kueleza hili. Kuhusu 65 mamilioni ya miaka iliyopita, wengi wa babu zetu, dinosaur wakati, alikufa katika maafa makubwa duniani. Sababu ya kutoweka haikuwa maafa asilia wakati athari asteroid kama wanasayansi yako kufikiri, lakini vita kati ya makundi mawili ya adui mgeni yaliyofanyika hasa katika obiti na ya juu katika anga ya dunia yetu. Kwa mujibu wa elimu yetu machache kuhusu siku za mwanzo vita hii ya kimataifa ilikuwa ya kwanza ya vita wageni katika dunia yetu, lakini kwa hakika si mwisho (na vita ya baadaye ni kuja, kama wito. "Vita Baridi", kama wewe kuwaita, kati ya makundi extraterrestrial unafanyika katika dunia yako milele , wakati wa miaka ya mwisho ya 73).

Wapinzani katika vita hivi vya miaka milioni ya 65 walikuwa vikundi viwili vya kigeni ambavyo majina yao yamepatikana tena kwa lugha yako. Naweza kusema kwamba masikio yako yatasumbuliwa wakati nitakuambia majina katika maneno yao ya awali. Mbio mmoja ulikuwa humanoid kama aina yako (lakini zaidi ya zamani) na ilitoka kutoka ulimwengu huu, kutoka kwa mfumo wa jua wa nyota katika nyota, ambayo unasema kwenye ramani za nyota "Procyon". Hatujui mengi juu ya wengine, wao walikuwa asili ya reptilian, lakini hawana uhusiano na aina zetu wenyewe, kwa sababu tumebadilika kutoka kwa wanyama wa ndani, bila ushawishi wa nje, pamoja na ufanisi wetu wa ufanisi wa jeni zetu. (Zaidi kuhusu hili baadaye.)

Mbio hii ya juu ya kutambaa haikuja kutoka kwa ulimwengu huu, bali kutoka kwa multiverza nyingine ya Bubble. Labda unaweza kuiita tofauti tofauti. Wanasayansi wako hawakuelewa kweli asili ya ulimwengu kwa sababu akili yako isiyo na akili haiwezi kuelewa mambo rahisi na inategemea math na namba za kushangaza. Hii ni sehemu ya programu za maumbile ya aina yako ambayo nitazungumzia baadaye. Napenda kukuambia kwamba wewe ni karibu sana na ufahamu wa ulimwengu kama ulivyokuwa kabla ya ndege za 500.

Ili kuelewa masharti yaliyotumiwa, itakuwa muhimu kuelewa kwamba aina za wageni hazikuja kutoka ulimwengu huu, bali kutoka kwenye "Bubble" mwingine katika povu nyingi. Inaweza kuitwa kiwelelezo kingine, lakini si neno sahihi la kuelezea hilo. (Kwa njia, neno "mwelekeo" kwa ujumla hutumiwa vibaya kama unavyoielewa.)

Ni ukweli kwamba unapaswa kuwa na ufahamu kwamba aina ya juu na uwezo wa kuvinjari kati universes Bubble, kwa kutumia - kama simu yake - teknolojia quantum na njia nyingine ya ajabu, kwa kutumia tu akili yake. (Spishi My mwenyewe pia tolewa uwezo wa akili kwa kulinganisha na aina yako, lakini hatuwezi kuvuka mpaka kati ya universes Bubble bila msaada wa teknolojia, lakini aina nyingine zilizopo kwenye dunia hii, wanaweza na kujisikia kama kifimbo cha miujiza, kwa sababu wanaiita baba zenu.)

Rudi kwenye historia yetu wenyewe: mbio ya kwanza (humanoids) ilifikia Dunia kuhusu miaka 150 kabla ya reptilians na kuunda makoloni kadhaa kwenye mabara ya zamani. Kulikuwa na koloni kubwa katika bara, ambayo unaiita leo "Antaktika" na wengine katika bara unaloita leo "Asia". Watu hawa waliishi kwenye sayari bila matatizo, pamoja na wanyama unaowaita dinosaurs. Wakati wachuuzi wa juu walipoingia kwenye mfumo, wakoloni wa Procyon walijaribu kuwasiliana na humanoids, lakini hawakufanikiwa na ndani ya miezi michache vita vya dunia vilianza. Unaelewa kwamba jamii mbili zilipendezwa katika sayari hii ndogo, sio asili yake na aina za wanyama zilizoendelea, lakini kwa sababu moja - rasilimali za madini, hasa shaba.

Ili kuelewa sababu hii, lazima kujua kwamba shaba ni nyenzo muhimu sana kwa ajili ya baadhi ya mbio juu leo ​​kwa sababu ni pamoja na baadhi ya vipengele imara na uwezo wa kuzalisha vipengele mpya imara kama kazi imara ya sumakuumeme shamba kwa pembeni sahihi ya mahusiano imara ya nyuklia ya kujenga mwisho shamba kwa kuchanganya vibrations ya mashamba haya. Kisha kuna fusion ya shaba na vipengele vingine katika uwanja wa magnetic kama hiyo, ambayo inaweza kuunda uwanja maalum wa nguvu ambao ni muhimu kwa madhumuni mbalimbali ya kiteknolojia. Mataifa yote alitaka kupata shaba duniani, na kwa sababu hiyo walipigana katika nafasi, obiti, si vita vingi.

aina Humanoid walionekana kuwa katika vita ya awali na mafanikio, lakini katika vita ya mwisho na reptilians aliamua kutumia nguvu ya majaribio silaha - aina maalum ya fusion bomu ambayo kuharibu viumbe hai wote katika dunia, lakini ni lazima kuwa kwa gharama ya vifaa vya thamani, hasa shaba. Bomu ilizinduliwa kutoka nafasi na ilipuka kwenye tovuti ya sayari yako unayoiita leo "Amerika ya Kati". Kwa kuwa ililipuka baharini, ilitoa fusion isiyoweza kutabirika na hidrojeni kutoka kwa maji, hivyo athari ilikuwa imara sana kuliko majibu yaliyotarajiwa. Deadly mionzi, mionzi ya malezi ya chembe oksijeni Fallout mbalimbali na baridi nyuklia baada ya karibu miaka 200 walikuwa kutokana na mlipuko. Wengi humanoids waliuawa na reptilians walipoteza maslahi yao kwa sayari hii kwa miaka kadhaa, kwa sababu zisizojulikana - labda kwa sababu ya mionzi. Sayari ya Dunia ilitelekezwa tena na wanyama walikufa juu ya uso.

Kwa bahati mbaya, moja ya matokeo ya kutumia bomu ya fusion ilikuwa uharibifu wa vipengele vingine na kuibuka kwa mambo mengine yaliyoundwa katika mchakato wa fusion na moja ya vipengele hivi ilikuwa Iridium. Leo, wanasayansi wako wanaona ukolezi wa Iridia katika udongo kama ushahidi wa athari ya asteroid ambayo iliwaua dinosaurs. Hiyo si kweli, lakini unawezaje kujua vinginevyo, sawa?

Wengi dinosaurs alikufa. Sio kila mtu katika mlipuko, bali kwa hali mbaya zilizofanyika baada ya vita, hasa majira ya baridi ya nyuklia na mabadiliko ya hali ya hewa. Karibu wote dinosaurs na reptilians walikufa nje ya miaka ijayo ya 20. Baadhi yao, hasa wale wanaoishi katika bahari, lakini walikuwa na uwezo wa kuishi mwingine 200 300 kwa miaka hata katika ulimwengu huu iliyopita, lakini aina hizi akawa haiko kwa sababu ya hali ya hewa iliyopita. Majira ya baridi ya nyuklia ulimalizika katika miaka ya 200, lakini hali ya hewa duniani ilikuwa kali kuliko ilivyokuwa hapo awali. Pamoja cataclysm, aina fulani walikuwa na uwezo wa kuishi, kama vile samaki (sawa na papa wa sasa), ndege, mamalia wadogo (alimwambia mababu wako), reptilia mbalimbali kama mamba ... na alinusurika pia aina maalum ya ndogo, lakini ilikua dinosaurs kwamba maendeleo pamoja na aina ya mwisho ya aina ya reptile, kwa mfano kwa kile unachokiita tyranosaurus.

Hizi reptilia mpya kutembea kwa miguu miwili na kuangalia nje kwa ajili ya wazo lako kama Iguanodon (ni asili kutoka aina hiyo), lakini wao walikuwa ndogo (kama 1,50 m mrefu) na baadhi ya vipengele humanoid, iliyopita muundo wa mfupa na fuvu kubwa na ubongo, mkono na thumb, ambayo ilikuwa na uwezo wa kufahamu vitu, mbalimbali metaboli na digestion, macho mazuri nafasi ya serikali kuu juu ya kichwa, kama macho yako, na muhimu zaidi ... na mpya na bora ya muundo wa ubongo. Hiyo ilikuwa babu zetu wa moja kwa moja.

Kuna nadharia kwamba mionzi bomu alishiriki katika mutation ya aina hii mpya ya viumbe, lakini si kuthibitika. Hata hivyo, hii dinosaur ndogo kwa wahusika binadamu tolewa zaidi ya miaka milioni 30 (kama nilivyosema awali, baadhi ya aina wanahitaji muda kwa jumla ya kuendeleza kuliko unavyofikiria, kama maendeleo hayo si artificially ikiwa, kama katika kesi yako) kutoka kwa mnyama hadi kwa zaidi au chini ya kujisikia fahamu. Viumbe hawa wamekuwa wakiendelezwa kabisa kuwa wenye akili katika miaka machache ijayo kwa sababu wamejifunza kubadilisha tabia zao.

Wao aliishi katika mapango, mahali katika maji baridi, kujifunza kwa kutumia mawe na matawi na zana ya kwanza na matumizi ya moto kama njia ya joto damu yao hasa, ambayo ilikuwa muhimu sana kwa maisha ya aina yetu. Wakati wa kipindi cha miaka milioni 20, aina hii ya pamoja uteuzi wa asili kwa 27 spishi ndogo (kwa bahati mbaya, aina ya zamani reptilian walikuwa kukabiliwa zaidi au chini ya illogical kugawa katika aina ya jamii, wakati wa mchakato wa maendeleo Ni inaonekana wazi kwamba katika siku za awali kulikuwa na usiokuwa idadi kubwa ya aina ya dinosaurs. ) na kulikuwa na vita nyingi baina spishi ndogo, hasa kwa ukuu.

Nature kwetu haikuwa kirafiki sana wakati tunajua, kutoka 27 spishi ndogo yao 24 waliopotea katika vita kipumbavu na wakati wa mageuzi, kwa sababu viumbe yao na akili haikuwa maendeleo ya kutosha kuishi na (kama sababu kuu) hawakuwa na uwezo wa kubadilisha joto la damu yako vizuri, kama kulikuwa na mabadiliko ya hali ya hewa. miaka milioni 50 baada ya kufa kwa dinosaurs kushoto katika dunia hii, tatu tu, sasa pia teknolojia ya juu ya aina reptilian, pamoja na wanyama wengine wote chini.

Kwa njia ya crossbreeding ya asili na bandia, aina hizi tatu umoja ndani ya aina moja reptilian na ugunduzi wa kubadili viini tete, tuliweza kuondoa jeni haifai katika muundo wetu wa maumbile, na kusababisha uwezekano upya mgawanyo wa tembo. Kulingana na historia yetu na imani, ni wakati ambapo reptilian yetu ya mwisho ya mbio, kama unaweza kuona mimi sasa, yeye aliona shukrani mwanga maumbile uhandisi duniani. Hiyo ilikuwa kuhusu 10 kwa mamilioni ya miaka, na maendeleo yetu karibu imesimama kwa hatua hii.

(Kwa kweli bado baadhi ya mabadiliko madogo katika mechi yetu kwa humanoids kubwa na wanyama, lakini sisi tena hakuwa kushiriki katika aina ya jamii.) Kama unavyoona, sisi ni mbio zamani sana kwa kulinganisha na aina yako, ambaye mara moja wanacheza kama tumbili katika mataji miti, wakati sisi tayari zuliwa mbinu ya ukoloni wa sayari nyingine ya mfumo huu na kujengwa juu ya miji hii sayari ya ukubwa (ambayo wakati wa miaka bila kutafutwa) na kuchezea jeni yao, ilhali bado una mnyama wako.

10 iliyopita mamilioni ya nyani ndogo ilianza kukua na kuja chini ya miti chini, tena kwa sababu ya mabadiliko ya tabia nchi, hasa katika bara la Afrika. Lakini tolewa polepole sana, kama ni ya kawaida kwa mamalia na kama aina yako ni kitu ya ajabu yaliyotokea, sisi inaweza kukaa hapa na kujadili katika mwenyewe starehe nyumbani kwako kisasa, lakini ingekuwa kujificha katika mapango, amevaa furs, na kujaribu kufunua siri za moto au labda ungeketi katika moja ya zoo zetu.

Lakini mambo yalikuwa tofauti na wewe ni sasa "kilele cha uumbaji," unaweza kukaa katika nyumba za kisasa na tuna kuficha na kuishi chini ya ardhi, katika maeneo ya mbali ya dunia. Kuhusu 1,5 miaka milioni iliyopita, aina nyingine za mgeni zimefika duniani. Mara moja walishangaa aina ya kwanza, zaidi ya milioni 60 ya miaka iliyopita. Itakuwa ya kushangaza kwa wewe kujua jinsi aina tofauti za mgeni zipo hapa leo.

Maslahi katika aina hizi humanoid, ambayo sisi sasa kuwaita "Illojim" (Elohim), si kwa malighafi na shaba, lakini kwa mshangao wetu, alichukua Apes - changa mabo ya kibinadamu. Licha ya kuwepo yetu katika dunia hii, wageni waliamua kusaidia nyani katika maendeleo kwa kasi zaidi ili kuweza baadaye kutumika kama mbio za watumwa na askari katika vita ijayo. Hatima ya aina yako si muhimu kwetu, lakini sisi si kama uwepo wa "Illojim" juu ya dunia yetu, na wao tena si kama uwepo wetu kwenye mwezi "zoo galactic" wao, na hivyo sita na saba marekebisho yako kiumbe kuhalalisha vita kati yetu na wao. Unaweza kusoma kuhusu vita hivi, kwa mfano, katika kitabu kinachoitwa "Biblia," kwa maelezo maalum sana. Lakini ukweli wote ni hadithi ndefu sana na ngumu.

Lacerta - sehemu ya 4.

Lacerta: kiumbe mwenye hila anayeishi duniani chini

Sehemu zaidi kutoka kwa mfululizo

Acha Reply