Watu wamekuwa kwenye Mars tangu miaka ya 1970

423043x 29. 01. 2017 Msomaji wa 1

Watu wamekuwa wakienda kwa Mars kwa miongo kadhaa, anasema mchungaji wa mpango wa nafasi ya siri.

Kushangaa, maofisa wengi wa zamani wa NASA na maofisa wa kijeshi wamejiunga na Programu ya Njia ya Siri na teknolojia zinazoondoa kila kitu ambacho kampuni ya leo inajua.

Maneno ya Seneta Daniel K. Inouye: "Kuna serikali yenye kivuli yenye anga ya anga, navy yake mwenyewe, fedha zake mwenyewe, na uwezo wa kutekeleza mawazo yake ya maslahi ya taifa kando ya udhibiti wote, bajeti na haki ya chama yenyewe."

Mars ni mahali namba ya 1 katika mfumo wa jua, ambapo tunataka kwenda.

Hivi karibuni, wakati wa mkutano wa kimataifa wa astronautics katika Guadalajara Mexico, Mkurugenzi wa Tesla Motors na Space X Mheshimiwa Eloni Musk ametangaza kwamba sio watu tu katika siku zijazo wanapanga kutembea Mars, lakini tunapanga kuanzisha koloni juu ya uso wa sayari nyekundu ambako watu wataishi.

Hata hivyo, kwa mujibu wa Corey Goode, mchezaji wa mpango wa nafasi ya siri, hii sio mpya. Alitoa taarifa ya kina ya shughuli za binadamu kwenye Mars na anasema kuwa ubinadamu umekuwa juu ya sayari nyekundu kwa muda mrefu sana.

Kushangaa, wa kwanza sio peke yake ambaye anasema hii. Watu wengi wamesema kuwa taarifa hizi si zuri, na kwamba kuna nyaraka (mfano WikiLeaks) ambazo zimeonyesha ushirikiano kati ya wanadamu na wageni kwa muda fulani.

Corey Goode anasema katika taarifa: Mars ilikuwa mara ya kwanza kutembelewa na Wajerumani katika 30. miaka ya karne iliyopita, kisha wakati wa miaka sabini. Programu ya Anga ya Marekani imejaribu kuchunguza Mars na sayari nyingine ili kuanzisha besi.

Katika miaka ya 1980, mradi wa Warden wa Solar ilizinduliwa chini ya mpango wa kuepuka nafasi ya Marekani. Chini ya mradi huu, maendeleo makubwa na ukoloni ulifanyika Mars na sayari nyingine. Corey Goode anaendelea: "Msingi wa Mars ulikuwa chini ya uso.".

Lakini si sauti ya mambo? Kwa kweli, yeye sio wa kwanza kuja na hilo, na ikiwa tunapendelea na kuangalia taarifa ya Seneta Daniel K. Inouye, tunatambua jinsi hii ni kubwa sana. "Kuna serikali yenye kivuli yenye anga ya anga, navy yake mwenyewe, fedha zake mwenyewe, na uwezo wa kutekeleza mawazo yake ya maslahi ya taifa kando ya udhibiti wote, bajeti na haki ya chama yenyewe."

Ni funny kwamba, kwa mujibu wa taarifa kadhaa, ubinadamu imekuwa inapatikana kwa teknolojia ya kusafiri nafasi kwa muda mrefu. "Wakati wangu katika navy, tumegundua kwamba Wajerumani wamejenga teknolojia ya nafasi tangu mwanzo wa 20. karne. ", Alisema William Tompkins, ambaye alifanya kazi kwa moja ya washirika wa NASA. Taarifa hii ya Tompkins inathibitisha maneno yaliyofanywa na Corey Good, lakini wengi wameonekana kuwa wasio na ujinga na wasiwasi.

Kwa mujibu wa Tompkins, kuna nyaraka tatu zilizosababishwa kuonyesha teknolojia ya usafiri wa nafasi ya Ujerumani. Tompkins anasema kuwa amefanya kazi katika kituo cha udanganyifu sana ambacho kiliunda silaha kwa kampuni za makao (makampuni ya aerospace). Na kama vile Goode, mfanyakazi wa zamani wa NASA anasema kwamba zaidi ya ndege za 20 walikuwa wakifanya ujumbe wa kibinadamu wa siri kwa Mars.

Katika mahojiano Pwani ya Pwani ya Pwani, mwanamke aitwaye Jackie alizungumza juu ya watu juu ya Mars, kuhusu kitu ambacho kilijadiliwa kati ya wafanyakazi wengine wa NASA kwa miaka mingi. ... "Kwamba wanaume wawili walionekana katika suti za nafasi, lakini sio kwa wale ambao ni kawaida hutumiwa, lakini haya yalionekana kama kinga. Walitembea upeo na wakaenda kwa Viking Explorer (Mars) ... " Jackie alielezea eneo ambalo limeonekana na wafanyakazi wote wa kituo cha kudhibiti katika malipo ya ufuatiliaji wa probe. Kulikuwa na mashahidi kadhaa, lakini hakuna mtu alishangaa.

Na bado mchango mwingine kwa hapo juu unatoka kwa Marine wa zamani ambaye hata kazi juu ya Mars. Afisa mstaafu, sasa anajulikana kama Kapteni Kay (pseudonym) inasema kwamba si watu tu waliofanya kazi Mars hapo awali na kwamba tumejenga mpango wa nafasi ya siri na meli inayoendesha nafasi.

Kulingana na Marine wa zamani, aliwahi Mars miaka na kazi yake ilikuwa kulinda makoloni ya watu watano kutoka kwa aina ya maisha ya asili ya Mars. Kwa mujibu wa Kapteni Kay, sio tu alitumia miaka juu ya Mars, lakini pia kwamba 3 alikuwa ametumikia ndani ya meli kubwa ya meli.

Ikiwa tunasoma maneno yaliyotajwa hapo juu na kuwatenganisha na kile Seneta Daniel K. Inouy amesema, sisi hakika tutafikiri kama hii inawezekana. Ripoti iliyochapishwa hivi karibuni inatuambia zaidi kuhusu mpango huu wa siri kwenye Mars.

Richardson, Texas, 13. Oktoba 2016: Jumanne 11. Rais Obama alitangaza wananchi wa Marekani (kwa kupitia Mhariri wa Maoni wa CNN) kwamba: "Amerika ina lengo la kutuma wafanyakazi wa Mars kwa 2030 ... tutafanya kile kinachowezekana na kabla ya mtu mwingine yeyote." Tatizo ni kwamba juu Gaia ya TV katika video ya Novemba ya 2015 iliyopiga filimu Corey Goode kutoka kwa Mpango wa Njia ya Siri, alisema: "Watu tayari wamekuwa kwenye Mars na wao ni koloni."

Mnamo Desemba 1986, Goode ilikubaliwa katika Mradi wa Warden Solar katika "Ujumbe wa Ufikiaji wa Maalum wa Kimataifa wa Umoja wa Mataifa chini ya Umoja wa Mataifa - UN-Acknoledged Special Access Programs. Alipewa nafasi ya kifaa cha utafiti cha kujifunza mfumo wa jua - kutoka Desemba 1986 hadi Desemba 2007 ".

Rais Obama na serikali ya Marekani wamejiunga na orodha ya watazamaji wa sekta binafsi, kama Boeing Dennis Muilenburg na Elon Musk (SpaceX), ambao watakuwa wa kwanza kufanya maendeleo ya kihistoria katika ulimwengu. D.Muilenburg kulingana na Teknolojia ya Bloomberg alisema 4 Oktoba 2016: "Ni kampuni yangu ambayo hutuma wafanyakazi wa kwanza wa Mars na sio Musk. Nina hakika kwamba mtu wa kwanza ambaye anaweka mguu wake juu ya uso wa Mars atakuja kombora la Boeing. "

Taarifa ya kushangaza pia ilitolewa na mjukuu wa Rais Eisenhower: Alipelekwa kwenye utume wa kuruka kwa Mars kisha akagundua kwamba makoloni yamejengwa huko kwa miongo kadhaa.

Andrew Basiago anasema kuwa tangu utoto wake (takriban miaka ya 6) amekumbwa na baba yake katika mradi wa siri wa DARPA na jina la kifuniko Mradi Pegasus. Lengo la mradi huo ni teleportation duniani kote na kisha katika mfumo wa jua. Watoto walichukuliwa kwa makusudi katika mradi wa kufanya psyche yao kuhimili zaidi ya kuruka mabadiliko katika nafasi ya muda ambayo ilikuwa chini digestible kwa watu wazima wenye ujuzi. Basi Basiago alishiriki katika mafunzo mazuri ya kukaa Mars wakati wa baadaye. Alisema kuwa mara kwa mara alitumwa kwa Mars. Kushangaza, mmoja wa wakufunzi alikuwa Buzz Aldrin (mwanachama wa wafanyakazi Apollo 11). Buzz Aldrin haijawahi kulalamika kuhusu kuwa na riba kubwa katika Mars na kwamba angependa kuangalia huko.

Henry Deacon katika mahojiano kadhaa alisema yeye alikuwa ametembea Mars na teleport na kwamba mipango nafasi ya siri kweli kuwepo.

Kompyuta hacker Hary McKinnon alisema alikuwa ameweza kupakua nyaraka zinazoonyesha kwamba Marekani ina vita vya nafasi.

Ni maisha ya Mars?

View Matokeo

Loading ... Loading ...

Makala sawa

Maoni ya 4 juu ya "Watu wamekuwa kwenye Mars tangu miaka ya 1970"

  • Narcissus anasema:

    haina kusema mengi juu yake. Sina shaka kwamba wengi wao ni fantasies na matakwa ya waandishi kupata tahadhari ya vyombo vya habari wakati. Hata hivyo, ni ajabu jinsi mipango ya nafasi ilianza kupungua haraka juu ya njia ya mwezi. Kwa upande mmoja, umehakikishiwa kuwa teknolojia ya rocket inakabiliwa na nguvu kwa safari ndefu zaidi ya sayari. Labda haina matatizo na mashine za vending, lakini haiwezi kupatikana kwa meli na wafanyakazi wa binadamu. Kwa hivyo labda kunajaribu kuendeleza gari mpya na vifaa vipya (kwa muda mrefu sana), au rasilimali zimehamishiwa ambapo tayari kuna njia sahihi za usafiri. Na kuzingatia urithi wa Tesla na wakati unajaribu na matukio na bila kutumia kompyuta, hali ya sasa ya kuwasilisha ni mtuhumiwa sana. Pia inawezekana kuingiza kile kilichokuwa katika makala ya awali juu ya nchi za nje wakati hata ofisi rasmi ya DIA haina mamlaka ya kuomba miradi chini. Kwa hiyo inaweza kudhoofwa kuwa kuna shirika lisilo lililo na rasilimali na rasilimali zisizotarajiwa. Mpango wa nafasi iliyopo ni kweli katika hali ya mimea, na wala ndege mpya ya Orion haifai tena, ni tu pigo la ghali zaidi kwa miundo ya umma na ya juu. Kwa hiyo, matukio hayo yanayohusiana na uchochezi huko Mars ambapo inaonekana kama kupungua - katika ustaarabu, mashine hizi za kale hazitaweza kusimama kwa muda mrefu kuwa na shida kwa kufungwa. Lakini kama kuna wafanyakazi wa wanaume waliokaa pale, mashine ingekuwa pale kwao ...

    • Sueneé anasema:

      mfumo wa kadi ya sasa unapigwa. Hiyo ni pesa kubwa, ndivyo vizuri. Mahali fulani katika mamilioni ya dola wanapaswa kuja. Inanikumbusha hadithi ya Ralph Ring, ambaye alishirikiana na Nikly Testly (aitwaye Otis Carr) katika kuendeleza ya sahani ya kuruka.

      Kabla ya kujiunga na mradi huo na Carr, alifanya kazi kwa shirika moja la serikali katika idara ambapo walipanga chochote ambacho kinaweza kutumika kama kupinga mvuto. Alikuwa na coils ya umeme yenye nguvu ambayo ilijaribu kuongeza vitu ndani ya hewa. Lakini ilikuwa ya juu sana, hivyo coils mapema au baadaye kuchomwa moto. Gonga lilisema kwamba ilikuwa ni yasiyo na maana kabisa - suluhisho la haki. Alikuwa na nia sana ndani yake. Alikuwa akijaribu kweli kupata suluhisho. Mara moja mwishoni mwa wiki, aliweza kuunda suluhisho lake la kujikomboa akiwa nyumbani. Jaribio hilo lilifanikiwa na linaweza kugeuka. Aliandika ripoti ya bwana wake, ambaye alikwenda moja kwa moja wiki ijayo. Alipomtolea, bwana huyo aliiisoma, kisha akamlaumu kwa kuwa hawezi kuchapisha hili, kwa sababu utafiti wote (hasa pesa aliyofikiria) ulikwenda kwa askari. Watu kadhaa tu katika kampuni hiyo watakuwa nje ya kazi, kwa sababu ufumbuzi wa Gonga ulikuwa rahisi sana na kifahari kufanya mamilioni ya dola zinazozunguka. Bwana huyo aliharibu faili hiyo, na alisema kuwa kama alitaka kufanya kazi katika biashara hii, atafanya kile alichotaka kutoka kwake na si kile ambacho hakukuuliza.

      Hivyo hoja ya kwamba ikiwa walikuwa na mbinu bora, hawana kujenga makombora, ni makosa kabisa .... Kwa kweli, kazi ya Ralph Ring ni ya thamani ya kuona. Angalia. kiungo hapo juu.

      • Standa Standa anasema:

        Maoni machache:

        - Je, ni kweli katika ulimwengu wetu, kama unavyoielewa, sheria ya kasi?

        - Kupata hewa ndani ya hewa ni kitu tofauti kidogo kuliko kuhamia mambo mbinguni. Kuna mengi ya acoustics katika utupu (hivyo kama huna kutoa Hollywood scifi sinema ambapo meli Niagara ni katika utupu) ;-)

        - vitu vinavyofanya kazi kwa kiwango fulani haviwezi kufanya kazi kwa kiwango tofauti

        - Je! Unaweza kufikiria ugani wa jumla wa mashine kwenye kanuni ya acoustic? Je, si kupiga kelele karibu sasa?

  • Tino anasema:

    Madai katika makala hii haijulikani, kwa sababu ikiwa Marekani ingekuwa na mbinu ya cosmic kama hiyo, haikuwa ya lazima kuendeleza mabilioni ya dola katika roketi mpya ya carrier na moduli ya Orion.
    Kimya Mapinduzi ya Kweli - (manukuu Czech) ni siri kuwa mashine ya wale mipango German ambayo nchi mbalimbali kupokea baada ya vita katika mikono lakini uwezo wao ni pungufu kwa ndege katika pozemkom nafasi na gari uwezo wake si na ni mbali na nguvu ya wale nzi katika nafasi kufanya .Ni wazi kwamba Marekani si Maya hakuna spacecraft aina hiyo kuwaruhusu kuruka juu obiti duniani na wale walio na tu kwa kutumia launchers yao kama inavyoonekana Nasa .Ked Kuwasha za mwili teknolojia na utafiti na hakuna kitu kamwe katika miongo iliyopita si kubadilishwa kutengeneza mifumo ya gari kwa ajili ya nzi nafasi na nai katika sentimita kwa kuwa na ardhi sayansi na teknolojia ni kwa miongo katika maendeleo ya nyuma ved fizikia pekee inahitajika kwa ajili ya maendeleo ya injini mpya ambayo ni uwezo wa kasi ya mwanga na uhitaji maendeleo hapa duniani lakini miaka vizuri 200 kuhusu hili pia ni cursorily tu makisio .Thus ni wazi kwamba Mars kama inajulikana wajibu tena mundane umri tu ni tu probes .Ved maendeleo ya gari mfumuko itadumu kwa miaka mpaka 800 itakuwa nchi inajulikana na bado kawaida mwanga injini kutotoa moshi.

Acha Reply