Jeshi la Jeshi la Nonald Mkuu Donald Keyhoe: wageni ni wa kweli

221292x 27. 01. 2019 Msomaji wa 1

Majadiliano kamili ya 1958 kati ya Mike Wallace na Donald Keyhoe, kikosi kikubwa cha nguvu ya ndege, kilichofanyika kwenye kamera. Keyhoe alithibitisha uwepo wa wageni duniani kwa ushuhuda binafsi.

WALLACE: Nzuri jioni, usiku wa leo tutahusisha hadithi isiyoaminika, hadithi kwamba mashine za kuruka kutoka kwa ulimwengu mwingine zinatembelea sayari yetu tu kama sisi kuchunguza nafasi ya nje na satellites yetu wenyewe roketi. Mgeni wetu ni Shirika la Air Corps la zamani la Air Corps Major Major Donald Keyhoe, ambaye amehamasisha msaada wa wafanyabiashara wengi maarufu, askari na wanasayansi wengine kuthibitisha kwamba mashine za kuruka zipo. Kama wewe wanashangaa kwa nini Meja Keyhoe mtuhumiwa Jeshi la Anga la Marekani kwamba sisi kwa makusudi kuwadanganya, hata hapa visa hivi kuelezea kama ajabu, kama unataka kusikiliza ushahidi wake kwamba mashine hizo nafasi ni ya kweli, na majibu yake kwa madai ya Wamarekani wawili ambao wanasema walikuwa wakiongea na watu wa Venus, hivyo utasikia hadithi hizi kwa wakati.

Na sasa kwa hadithi yetu. Mjumbe Donald Keyhoe ndiye mkuu wa Tume ya Upelelezi ya Taifa ya Phenomena ya Air. Kama viongozi wa kundi hili na hamu ya ndege mashine mara kadhaa kushambuliwa jeshi la anga la Marekani, na wengine waliona kwamba madai kwamba kuruka visahani ni figment ya mawazo, si miaka Martians au binadamu juu ya Moon. Uchunguzi wa kujitegemea unaonyesha kuwa mamilioni ya Wamarekani wanashiriki imani yake kuhusu akaunti hizi za mbinguni. Keyhoe kuu, napenda kwanza kukuuliza hivi: Watu wengi nchini Marekani, licha ya kwamba nimesema kwamba mamilioni yao wanaamini, nadhani utakubali kuwa watu wengi nchini Marekani hawaamini katika vitu hivi vinavyotoka kutoka mahali. Pengine maoni kama mhariri Bob Considine, ambaye aliandika kwamba vitu flying ni zaidi za uongo, na mimi quote, "jokers, watu wasio na wapumbavu watu hamu ya utangazaji, mashabiki wa na kwa ujumla crazies" mwisho wa kunukuu. Unafikiri nini kuhusu maoni ya Mheshimiwa Considin?

KEYHOE: Naam, ninajua wapi alipata fiction hii, kutoka Kanali Watson, kwenye kituo cha Dayton Airborne Technical News. Kanali kweli alikwenda hatua zaidi na akasema alikuwa kila uchunguzi wa mashine ya nafasi ilikuwa idiot, mpumbavu, na shabiki wa kidini. Kwa njia hiyo, hii inajumuisha wapiganaji wengi wenye nguvu ya juu ya hewa na kundi la wapiganaji wa hewa, watu wanaohitimu kuona mambo haya. Lakini anafuata tu kanuni za anga.

WALLACE: Labda hauelezei kwamba Bob Considine amepigwa rushwa na Nguvu ya Air, yeye ni mwandishi wa kujitegemea mwenye sifa ya ajabu.

KEYHOE: Namaanisha Kanali, ninamaanisha Kanali. Hapana, kwa Bob Considin nina heshima tu.

WALLACE: Licha ya kudai kwamba wapigaji, wapumbavu na wapumbavu wanafaa hadithi kuhusu mashine za kuruka.

KEYHOE: Naam, ningependa kumwonyesha orodha ya mashahidi wa 800 wakati wowote, baadhi yao majina makubwa kutoka angalau, ikiwa ni pamoja na watu hadi cheo cha Kanali ya Jeshi la Air. Bado wanapuka na bado wanabeba abiria, hawajawahi kunyimwa kazi zao. Bado anaendesha ndege, usiku na usiku, katika hali mbaya ya hewa. Ikiwa wao ni wagonjwa na wasio na uwezo, kwa nini wanafanya kazi katika nafasi hizi?

WALLACE: Keyhoe kuu, unadhani wapi sahani za kuruka unatoka wapi?

KEYHOE: Sijui. Kuna hisia kwamba wanaweza kutumia Mars kama msingi. Sidhani wanakuja moja kwa moja kutoka eneo hili, lakini kila wakati Mars ametukaribia katika miaka kumi iliyopita, kumekuwa na ongezeko la uchunguzi wa ndege. Na hii ilikuwa imetajwa rasmi. Kwa kweli, Mradi rasmi wa Canada kulingana na hili, imara kituo cha uchunguzi rasmi.

WALLACE: Unasema mradi rasmi wa Canada, unamaanisha nini rasmi?

KEYHOE: Kulikuwa na mradi rasmi unaoitwa Magnet ya Mradi na wakaanzisha Observatory huko Shirley Bay ili kuangalia mambo haya. A ..

WALLACE: Nini kilichotokea kwa mradi rasmi? Unasema kulikuwa na mradi.

KEYHOENdiyo, kazi kwa muda wa mwaka mmoja na alikuwa katika moja gravimeter tukio hili, ambayo ilionyesha kuwa kitu ... kuna akaruka kitu kikubwa sana, lakini nadhani katika mwisho aliamua kutumia fedha nyingi mno.

WALLACE: Kwa hakika wasingefikiri wanatumia sana mradi huo kama wanaamini kuwa kuna matukio hayo.

KEYHOE: Watu wengi bado wanatumia wakati wao wenyewe wa bure katika mradi huu, na baadhi ya viongozi wa serikali nchini Canada bado wanaweka matangazo yao chini ya kofia na hapa.

WALLACE: Nadharia zako ni nini? Kwa maneno mengine, unaonyesha kuwa hutoka Mars au kutoka kwa sayari nyingine, kutoka kwenye mifumo mingine ya jua, labda katika ulimwengu wote. Je, ni sawa?

KEYHOE: Ndio, na kuna wanasayansi wengi ambao wanasema sawa.

WALLACE: Nadharia zako ni nini kuhusu watu ambao wanaruka na hizi ... au viumbe vinavyotembea kwenye mashine hizi za nafasi?

KEYHOE: Naam, hiyo ni uvumi. Willy Ley hivi karibuni alisema kuwa inaweza kuwa mtu kama mtu kutoka kwa upande. Wageni wa ulimwengu na sababu zao wanaweza kuwa nzuri. Lakini wanasayansi wengi wa juu walisema kuwa ni kudhani kuwa viumbe kutoka kwa ulimwengu mwingine haitakuwa kama sisi, lakini wengine watafanya. Dk. Kwa mfano, Howard Shafly alisema kuna pengine angalau sayari milioni mia katika ulimwengu. Na mtu ambaye haamini hata katika viumbe wa cosmic anasema atakwenda hata zaidi. Na kuna lazima iwe na sheria ya upepo kati yao. Kuna idadi ya sayari ambazo zinaweza kuwa kama Dunia, na kama mageuzi ilianza pale kwa wakati mmoja, unaweza kuwa na aina hiyo ya kuwa.

WALLACE: Unafikiri nini juu ya madhumuni ya watu hawa - hatuna jina bora - je, nadhani watu wanaruka katika mashine hizo?

KEYHOE: Hakika, hakukuwa na ushahidi wa uadui zaidi ya miaka kumi iliyopita, tunachoita awamu za kisasaKwa sababu mambo haya kuwa aliona kabla ya ubinadamu. Kumekuwa na baadhi ya ajali, marubani wa Jeshi la Anga walifuata mashine hizi hadi mtu mmoja aliuawa, moja katika 1948 na majaribio mawili kutoweka katika harakati za mashine nyingine katika 1953 juu ya Ziwa Superior. Lakini nadhani kwamba hili ni ajali.

WALLACE: Ajali Tu. Kwa nini hawajaribu kuwasiliana nasi? Nini nadharia yako juu ya?

KEYHOE: Nitafuata baadhi ya nadharia ya anga: Katika 1952 na 1953, wakati tulifanya kazi pamoja, nilikuwa na marafiki wengi mzuri sana hewa, na kanuni ilikuwa basi kutoa habari. Walitaka kuwaambia watu waliyokuwa nayo. Na kama nadharia ni kwamba viumbe hawa ni 3 wetu pengine tofauti kwamba kuwasiliana nao itakuwa vigumu sana, kwa mfano, inaweza kuwa hotuba hiyo inaonekana kama tuna. Hiyo ni jibu moja. Na jambo moja zaidi, unaweza kuwa na uwezo wa kuwepo katika anga yetu. Tunapo ardhi kwenye mwezi, hivyo sisi kuwa amevaa suti au tutakuwa na kujenga hewa kushinikizwa majengo conditioned. Inaweza kuwa mambo mengi kama hayo.

WALLACE: Kwa hiyo unadhani ni chini hapa, wapi tunawaangalia wanapotazama?

KEYHOE: Nadhani hii ni utafiti wa muda mrefu.

WALLACE: Utafiti wa muda mrefu?

KEYHOE: Hiyo ni sawa.

WALLACE: Hata hivyo, ikiwa tunajua, hakukuwa na jaribio la kuwasiliana na sisi.

KEYHOE: Kuna madai ya kuwasiliana nao, lakini wale, wengi wao wanatoka kwa watu binafsi. Wafanyakazi wa Jeshi la Air hawakukubaliana mawasiliano yoyote na sijui ... Kamati yetu haikugundua matukio yoyote tunayokubali kama kuthibitishwa kabisa.

WALLACE: Sawa. Sasa hebu tutazame kutoka kwa mtazamo mwingine, ikiwa naweza, kutoka kwa mtazamo wa Jeshi la Air. Hakika bila shaka anakubaliana kwamba vitu vilionekana katika mbingu, lakini wamesema mara kwa mara - hii ni quote kutoka Richard Horner, Naibu Katibu wa Utafiti na Maendeleo: "Wote asilimia ndogo ya ripoti hizi - kuhusu vitu ambavyo haijulikani - hazijajulikana kutokana na matukio ya asili ambayo si ya ajabu au ya kutishia." mwisho wa quote. Balloons ya kuruka ambayo hufuatilia hali ya hewa, illusions ya macho, matukio ya kawaida katika anga kama meteors au ndege yenyewe. Nini kuhusu hili?

KEYHOE: Nitajibu hili, lakini napenda kusema pointi chache. Katika 1947 Air Ufundi Intelligence Center katika Dayton, ni high-mwisho vitengo na wanasayansi kufungwa na mkataba, alimtuma nyaraka za siri Maagizo Mkuu wa Jeshi la Anga, na kusema kuwa bila kujali mambo haya, ni kweli. Katika 1948, ATIC, kikundi hicho, alipeleka makadirio ya siri juu ya amri ya Mkuu Roy Vandenburg kuwa walikuwa nafasi za kibarani. Katika 1952, uchambuzi wa mambo haya ulifanywa kwa radar, triangulation na radar picha. Na katika 1953, kikundi maalum cha Wafanyabiashara wa Kati ya Upelelezi (CIA) na wanachama wa Air Force walikutana kwenye Pentagon kuwaambia nini cha kufanya. Na baada ya kumaliza, kundi hili lilisema: Huna ushahidi kwamba mambo haya yamepo, wala si ushahidi wa sayansi, lakini una kesi kali na ya kina. Tunashauri kwamba utafute uchunguzi, uanzisha nafasi maalum za uchunguzi, na uondoe habari zote unazowapa watu wa Amerika. Sasa una nyaraka nne ulizoficha kote. Sasa hii ... na walitumia pesa nyingi juu ya kuchunguza vitu vya kuruka. Ikiwa haipo, ni kwa nini pesa nyingi ... kwa nini timu ya akili itaendesha kila wakati kitu kinachoonekana?

WALLACE: Kwa hiyo, umetaja karatasi nne unazodai kuwa zipo. Katika siku za nyuma, tumesikia kwamba umesema kwamba nyaraka hizi zipo. Tumeona maandishi yako ambayo unasema juu ya kuwepo kwa nyaraka hizi. Kwa hiyo, wiki hii, tulizungumza na kituo cha Intelligence Center ya Pentagon Ufundi na hii ndiyo tuliyoambiwa rasmi. Makala matatu kati ya nne yaliyotajwa na Major Keyhoe haipo tu. Hati ya nne ipo, unaweza kuwa na nakala yake, Mheshimiwa Wallace, na utaona kwamba kuna kitu ambacho Mheshimiwa Keyhoe anadai kuwa huko. Tuna nakala yake na mimi ninakuondoa nakala hii. Hati ya Nguvu ya Ndege Anasema kwa usahihi huu: kuleta pamoja zinaonyesha kwamba taifa Wakala wa usalama kuchukua hatua za haraka ili kuondokana na hali ya UFO maalum, kutokana na yeye na haiba ya siri kwamba kwa bahati mbaya kufikiwa. Tunapendekeza mpango wa kina ili kuhakikishia umma kuhusu ukosefu wa ushahidi kutoka kwa majeshi ya adui nyuma ya matukio haya. Na tena, kama mimi kusisitiza, Katibu Horner anasema siyo tu. Kwa nini? Inaonekana, Mheshimiwa Keyhoe, swali la kweli ni hili: Kwa nini unaamini wanachama wa Air Force wanasema chochote ni kibaya? Kwa nini unadhani ...? Hii ni malipo makubwa sana, unasema nini hapa.

KEYHOE: Ndio, najua ni.

WALLACE: Unashutumu serikali ya Marekani ya kuwa na taarifa muhimu sana kwa watu. Kwa nini? Je! Itakuwa nini motisha yao kutukana habari hizo?

KEYHOE: Nitajibu hili, lakini pia nipenda kukuonyesha ushahidi kwamba habari hii inashikiliwa. Sababu hiyo ilitolewa wakati nilifanya kazi nao katika 1952 na 1953. Kwanza kabisa, waliogopa hysteria. Unakumbuka utendaji Orsona Wells... miaka mingi nyuma wakati yeye hofu watu katika milima ...

WALLACE: Ndiyo, nakumbuka.

KEYHOE: ... wazo la uvamizi wa Martians. Kisha pia walikuwa na hofu kwamba hii ingepunguza dini iliyoandaliwa, hiyo ndiyo sababu ndogo, lakini pia waliogopa. Baadaye waliogopa kwamba ajali ambapo wapiganaji walikuwa wakitafuta na kutoweka au kuharibika inaweza kuonekana kama ushahidi wa uadui. Siwezi kamwe kujiandikisha kwa jina langu ikiwa ni maoni ya kibinafsi tu. Nilizungumza na kusoma ujumbe kutoka kwa mamia ya marubani na wahudumu wa rada ambao waliona mambo haya. Na baadhi yao ni majina muhimu sana. Wanachama wa Jeshi la Air wanasema ni juu ya 19,5%, lakini umeona maneno ya kawaida pale, kwa kufikiri inatuelezea. Nina nakala ya ripoti yangu maalum katika milki yao ya kesi kumi na nne, ambayo ni Biblia yao. Kwenye upande wa nyuma ni meza ambayo inaonyesha kesi za 3301 ambazo zimepitiwa ni 19,5% isiyofutwa. Na wanakubali bado hawajafuatiliwa. Ongeza kile ambacho wamekuwa wakifanya wakati wote: ni zaidi ya 12% ya ujumbe, na wao hutoka vyanzo bora zaidi.

WALLACE: Naam, pata dakika, nitatumia namba zako. Idara ya Ulinzi ilitoa 5. Novemba 1957 rasmi ripoti, ambayo alisema kuwa kuanzia Juni hadi June 1955 1957 mwaka, miaka miwili, tu sehemu juu ya 2% ya kuchunguzwa vitu wasiojulikana alikuwa na kuorodheshwa kama wasiojulikana. 2% hivyo hii ni 19 yako%?

KEYHOE: Mara nyingine tena, katika kipindi gani?

WALLACE: 1955 kwa 1957. wengine ilikuwa na lengo kama balloons, ndege, udanganyifu, na makundi karibu 12% aitwaye ukosefu wa habari, ambayo ina maana kwamba ujumbe ulikuwa kina kwamba si tu ya marekebisho. Mimi ni lazima tukubali ... mimi hakika haukuonyesha nyenzo zozote za siri, lakini sisi kwa hiari kufungua maandishi yao ya kujiandaa mpango huu usiku wa leo na kutupa ushahidi wa dhati sana, Meja Keyhoe, ni pretty míry..neměl Ningesema kwa kiasi kikubwa, Nitawaambia karibu 100% scam. Ulisema ...

KEYHOEJe!

WALLACE: Naam .. wakati ninasema kashfa ..

KEYHOE: Wengi marubani nzuri na wewe kuwaita kashfa?

WALLACE: Hapana, hapana, hakuna, hakuna kashfa, haki. Asante kwa kuniponya, si kwa udanganyifu, lakini hebu sema taarifa mbaya au kuona vitu vinavyoonekana kama jambo moja, lakini ni tofauti kabisa. Ninafurahi umeniweka kwa kashfa hiyo kwa sababu sio kashfa hata hivyo. Lakini umetaja Dk. Donald Mensel, ambaye alikuwa profesa wa astrophysics huko Harvard. Nadhani utakubali kuwa mmoja wa astrophysicists muhimu zaidi duniani, sivyo?

KEYHOE: Nadhani kuna wengine ambao wana uwezo sawa na ambao hawakubaliani nayo.

WALLACE: Yeye ni mmoja wa astrophysicists muhimu zaidi duniani, nadhani tunaweza kukubaliana juu ya hili. Kwa hali yoyote, anasisitiza kwamba wapiganaji si wataalam - kwamba, kama wengine, wanaweza kuona vitu vya kuruka, hata kama ni sawa, quote: "Pakiti ya chakula cha chakula cha mchana moja ya ndege", mwisho wa quote. Lakini tena, hebu turudi kwenye hatua ... juu ya hatua muhimu zaidi, Majore Keyhoe, na kwa nini ni nguvu ya hewa kwa nini serikali ya Marekani itazuia habari kwa raia wa Marekani? Kwa sababu gani?

KEYHOEKwa sababu hutufanyia watoto kama vile walivyotangulia H-bomu na jinsi wanavyofanya kwa mambo mengine. Sitashambulia Jeshi la Umoja wa Mataifa la Marekani. Ninashambulia kikundi kidogo ambacho kinawaficha umma kila mara, kama vile walificha mambo mengine. Kwa muda mrefu, huwezi hata kutaja kwamba tunaweza kuanguka kwa urahisi sana na makombora kutoka kwa manowari kutoka Ghuba au pwani zote mbili. Nilijua kwa miaka mingi, lakini wakati huo nilikuwa nimekata tamaa. Sasa kwamba umetaja ... juu ya kukataa nyaraka hizo. Napenda kukuambia sasa kilichotokea katika ukumbi wa michezo Mzunguko wa Armstrong. Niliomba kwa hoja hizi kuonekana katika script na nilikuwa tamaa, kwanza na mwandishi wao. Lakini baadaye, baadhi ya bodi yetu ya wakurugenzi walisisitiza kwamba sisi ni pamoja na pointi hizo. Kwa hiyo nikasema: "Labda kutakuwa na au sitaendelea." Walisema hivyo pia. Hivyo hati hiyo kabisa kuandikwa upya na pointi kulikuwa na wakati ilikuwa ya kwanza kufanyiwa majaribio. Lakini wakati yeye alicheza mtihani wa pili na wa Jeshi la Anga aliona ndani ya faili kijeshi na wawakilishi wa Jeshi la Anga, mwandishi Armstrong mara moja alikanusha, hata kama ilimaanisha hukumu ya miradi yao wenyewe mitaji. chanzo cha hii ni nahodha Edward Rupelt, ambaye amekuwa kiongozi wa mradi kwa miaka miwili Kitabu cha Bluu. Na wakati huo yeye alikuwa kuchukuliwa kuwa nzuri ya kutosha kumjulisha Rais Truman mwenyewe juu ya mambo haya. Alikuwa mtu wa juu, cheo hakuwa na maana yoyote, ilikuwa ni uzoefu uliohesabiwa. Naam, anasema vitu hivi vilivyopo. Aliiweka katika kitabu kilichofanywa na Idara ya Usalama wa Air Force. Ilikuwa imefutwa 5. Desemba 1955. Ni katika kitabu hiki: hajawahi kutekelezwa kwenye mahakama ya kijeshi. Nina hapa, na ukiruhusu kamera kuichukue: hii ni karatasi kutoka kwenye eneo la ukumbi wa michezo ya Armstrong ambayo ilifutwa. Ilikuwa imevuka na niliambiwa siipaswi kusema katika ether. Sasa ilikuwa udhibiti kwa kutishiwa. Karatasi hii inaweza kulinganishwa na karatasi nyingine za Armstrong, na mtaalam wowote wa kuandika ataithibitisha. Waliamuru iondolewe.

WALLACE: Nina hakika watu wanakuamini. Kitu pekee ninachoweza kufanya ni kukumbuka jinsi nilivyo kusoma asubuhi iliyofuata, Major Keyhoe, akiwaambia kuwa hakuna shinikizo lililowekwa kwako, hakuna udhibiti.

KEYHOE: Samahani, Mheshimiwa Wallace, lakini najua ujumbe huo ulikuwa umekumbwa. Nilisema CBS na watu walio karibu na Armstrong hawakulaumu wakati nilijaribu kutaja ukweli kwamba wanafanya kazi kwa siri katika Kamati ya Senate. Usiku huo sikumtaja mtu yeyote kwa sababu niliwaahidi watu wa Armstrong sikuweza kuzungumza juu yake katika ether. Iliondolewa na nitafanya hivi: Nitawaomba Shirika la Umoja wa Mataifa la Umoja wa Mataifa kunifanya katika huduma ya Marine Corps kwa mahakama ya kijeshi ikiwa sio.

WALLACE: Keyhoe Mkubwa, naelewa una ripoti tatu mpya ambazo unadhani wewe ... zinapatikana sasa, ni habari mpya. Kwa maoni yako, ungeweza kuwashawishi kila mtu katika nchi hii ya vitu vya kuruka kuwa halisi. Je, ni hivyo?

KEYHOE: Inapaswa kuwashawishi watu wengi kuhusu majina wanayojumuisha.

WALLACE: Tuambie kuhusu hilo.

KEYHOE: Mimi aliiambia mwandishi wako katika Washington, siwezi kutaja majina haya kwa sababu msimamo wao ulikuwa juu sana: mmoja wao ni mwanasayansi kuongoza katika nchi hii, ambaye jina lake bila kujulikana kwa wote.

WALLACE: Lakini kwa nini hakutaka?

KEYHOE: Kwa sababu wanaogopa mshtuko rasmi.

WALLACE: Je, wanaogopa hodhi rasmi?

KEYHOE: Hiyo ni sawa.

WALLACE: Je, anaogopa hofu zaidi kuliko labda kuonya nchi ya hatari kubwa ya kitaifa?

KEYHOE: Ungependa kushangaa jinsi watu wengi wanavyotuambia na kusema, "Tafadhali kuweka siri yangu jina". Nitawapa ujumbe mmoja uliokuja kwetu, jina lazima liondokewe. 1951 UFO imezunguka meli katika maji ya Kikorea. Walizunguka kwao kwa kasi, na walipeleka ndege kadhaa kujaribu kupata karibu. Walilenga mashine kwenye rada, rada inayoongoza ndege kwa kitu hicho. Ilipimwa na rada za vyombo kumi na vinne vya majini. Kitu kilichozunguka kuhusu ... nusu saa au zaidi, na kisha akaondoa kwa kasi ya maili elfu moja kwa saa. Ripoti hii imethibitishwa na wanachama watatu wa bodi ya wakurugenzi waliiona, waliyayisaini, walikubaliana kuwa waliiona na pia walikubaliana na maudhui ya ripoti hiyo. Kuna ripoti nyingine iliyotoka kwa wabunifu wa juu au wahandisi wa moja ya jamii kubwa nchini. Waliona kitu cha ellipsoid na vitu vidogo vidogo vilivyozunguka mviringo vinavyotembea juu ya 11 ya California. Novemba 1957 angalau maili elfu tano kwa saa. Wanaume hawa ni wenye sifa nzuri, wakijua kile walichoona katika mwanga wa mchana bila mawingu mbinguni. Kulikuwa na hata kesi wakati Nguvu ya Air ilipiga vitu hivi. Ikiwa hakuna kitu na vitu hivi haipo, kwa nini watawapiga? Umemtaja Mheshimiwa Horner. siku baada ya Mheshimiwa Horner alisema kuwa Jeshi la Anga hakuna kuzuia, Kapteni Gregory Oldenburg, afisa mawasiliano ya umma katika Langley Field alikataa kuruhusu kuingiza matangazo katika Langley Msingi ... magazeti yao na kuomba kwamba wenye nia ya UFO wale wote sumu kikundi kidogo na kuwasiliana ndani yake. Akasema, "Sijawahi ilikataliwa kwa sababu usambazaji wa taarifa kuhusu UFO unakinzana na sera ya Jeshi la Anga na kanuni Jeshi la Anga 200 na nina hapa nakala iwapo wanataka kuona.

WALLACENaam, Meja Keyhoe, ni lazima kusema kuwa Jeshi la Anga inatuambia ... hawana shaka nia yako, lakini swali usahihi wa taarifa yako na kwa sababu hiyo wanasema kwamba ulikuwa, na kama ni - katika maana - wazi kuwaalika watu ambaye aliona UFOs kurudi kuwasiliana nao, ingekuwa na aina zote za utani, wanaopoteza, na kadhalika. Na unaona kwamba kila moja ya uchunguzi huu umepunguzwa na imekuwa kiasi kikubwa cha pesa, na haijawahi ya faida yoyote katika miaka michache iliyopita.

KEYHOE: Ndivyo walivyokuambia.

WALLACE: Waliniambia. Sasa, bwana, ningependa kukuuliza hivi: Katika miaka michache iliyopita, mamilioni ya wapendaji wamekuwa wakihuzunishwa na hadithi ya wanaume wawili katika sahani za kuruka, George Adamski a Howard Menger, wote wanadai kuwa wameona saucers za kuruka. Menger anasema kuwa katika mmoja wao alifukuzwa na viumbe wengine wa Venus. Adamski anadai kuwa amezungumza na mtu kutoka Venus jangwani la California. Nina hamu ya kujibu kwa hadithi hizi. Na sisi kupata, Mheshimiwa Keyhoe, kwa sekunde 60 (ad). Hivyo, Meja, kwa upande wa George Adamski na Howard Menger, wanaume wote wanasema wanazungumza na watu wa Venus. Menger anasema hata akamchukua kwenye sahani ya kuruka. Je! Unawaamini?

KEYHOE: Hapana.

WALLACE: Je! Unafikiri wao ni wakashtaki?

KEYHOE: Hatukubali ujumbe kutoka kwa anwani hizi zinazoitwa bila ushahidi. Tuliwaomba wafanye madai yao na kupitisha mtihani wa uongo wa detector. Hatutawafukuza, lakini tutawaambia tu: "Tutakupa fursa nzuri." Nadhani hii ni sehemu muhimu zaidi ya picha nzima. Jambo muhimu zaidi ni uzito wa ushahidi kutoka kwa mamia ya watu wenye uwezo. Napenda kuwaita wachache: Kapteni Richard Case kutoka Marekani Airlines, nahodha CS Charles kutoka Mashariki ya Ndege, Kapteni T. Kravitz kutoka TWA, Robert Dickens kutoka TWA, Kanali Don J. Blakesly, kamanda wa mrengo wa Jeshi la Marekani la Air. Niliweza kuweka orodha ya watu ambao wanajua wanachofanya na ambao bado wanafanya huduma wanayoendelea.

WALLACE: Keyhoe kuu, ungependa tufanye nini kuhusu mashine za kuruka? Je! Ungependa kuchukua hatua gani?

KEYHOENadhani wananchi wa Marekani wanapaswa kuandika kwa wabunge wao na kusisitiza kwamba kufanyika wazi Seneti Kamati kusikia ... kwenye Kamati ya Kudumu ya Serikali ya Uendeshaji, ambaye alisoma kwa muda wa miezi sita.

WALLACE: Msemaji wa Jeshi la Ndege alituambia wiki hii, akisema: "Wanachama wa kamati ndogo ya Senate tayari wamezungumza nasi na hawakuwa na riba katika kuandaa majadiliano juu ya suala hili."

KEYHOE: Katika wiki chache zilizopita nimezungumza na uchunguzi mkuu. Nilimpa taarifa nyingi na nikampa taarifa juu ya kesi moja wakati ndege moja ilipelekwa kufuata jambo hili na abiria hawakujua kuhusu hilo wakati wote. Hii inajumuisha mashirika mawili ya serikali, isipokuwa kwa vikosi vya hewa vilivyokataa kutoa ripoti. Nami nitasema hii: ikiwa unapata ... ikiwa anapata kamati basi Ruppelta, Jambo Jipya, coloniel kadhaa, na Major General Garland, ambaye alifanya kazi kwenye mradi huo, kutakuwa na ugunduzi mkubwa kwa sababu vikosi vya hewa vinatenda watu kama watoto. Hawaziamini.

WALLACE: Unajua, hapa kuna swali la kushangaza, la kuvutia sana, kubwa. Umoja wa Mataifa na Urusi wameanza usambazaji wa satelaiti mbinguni, na tunaweza hivi karibuni kutuma roketi kwenye Mars. Unaamini kwamba viumbe kutoka kwenye nafasi vina msingi kwenye Mars. Ni nini kinachotokea tunapoanza makombora juu ya Mwezi au Mars?

KEYHOE: Swali hili limefufuliwa mara moja. Tunatarajia kuwa na msingi juu ya Mwezi zaidi ya miaka mitano ijayo. Inawezekana kwamba kuna msingi huko. Sijui kuna ushahidi wowote, lakini ...

WALLACE: Je, inawezekana kwamba tutaanza vita vya kupindana wakati tukianza kutuma makombora yetu kwa Mwezi na Mars?

KEYHOE: Mkuu Douglas McArthur ilitangazwa katika 1955 kwamba vita inayofuata itakuwa vita vya kupigana na tunapaswa kujiunga na vikosi vya watu kutoka sayari nyingine.

WALLACE: Swali moja la mwisho, Major Keyhoe: Je! Umewahi kuona sahani ya kuruka?

KEYHOE: Nilitazama rada, lakini ninakumbuka neno kuhusu mashahidi bora wa 800 nchini humo na nje ya nchi.

WALLACE: Lakini wewe mwenyewe haujawahi kuona sahani ya kuruka?

KEYHOE: Mimi nilikuwa tu mwandishi, na makini sana.

WALLACE: Asante, Major Donald Keyhoe. Kama ulivyosikia tu, nadharia ya vitu vya kuruka utata imekwama katika kauli tofauti na tafsiri za ukweli. Kwa ajili ya Mjumbe Donald Keyhoe, yeye, kama wengi wetu, hakuona vitu vya kuruka, ambavyo vinamfanya tu kuwa mjuzi ambaye hajawahi kuona roho. Lakini mtu lazima akiri kwamba ana imani nyingi ndani yake mwenyewe.

Makala sawa

Maoni ya 2 juu ya "Jeshi la Jeshi la Nonald Mkuu Donald Keyhoe: wageni ni wa kweli"

Acha Reply