Wageni wanataka amani, lakini tarumbeta na trumps

9302x 10. 08. 2018 Msomaji wa 1

Kama alivyosema kwenye seva yake iDnes, Makamu wa Rais wa Marekani Mike Pence Alhamisi, 9.8.2018 ilitangaza kuwa Marekani ina mpango wa kuunda muundo mpya wa askari wa nafasi. Pence ya haki na haja ya kuhakikisha ukuu wa ulimwengu (nini kama wageni hawataki amani, haki?), Na kabla ya mwaka 2020.

IDnes anaongeza kuwa kuundwa kwa vikosi vya nafasi ni umuhimu muhimu wa kuhakikisha uongozi wa Marekani katika ulimwengu juu ya China na Urusi. Rais wa Marekani tayari ametoa wito wa kuundwa kwa vikosi vya nafasi Donald Trump Mei 2018. Balozi Jim Mattis, ambaye alikuwa na hofu kubwa ya gharama kubwa, ameelezea azimio lake la kufanya mpango wa kiburi, lakini hatimaye aliunga mkono wazo hilo. Kama jambo la msingi, kibali cha Congress kinazingatia. Pence iliwahimiza Wawakilishi kutolewa mabilioni ya dola (taji za bilioni 8) katika miaka mitano ijayo,.

Media rasmi ukweli

Lakini ukweli ni nini? Miaka kumi iliyopita, maoni ya nguvu kama vile China, Russia na hata Marekani zilikuwa sawa - silaha, angalau rasmi, sio wa ulimwengu. Lakini nchi zote tatu ni ngumu-msingi. Inaonekana kwamba tata ya kijeshi-viwanda inatafuta maduka mapya ya matumizi ya teknolojia zilizotengenezwa tangu nusu ya pili ya karne iliyopita.

Philip J. Bila shaka katika kitabu chake cha kibiografia Siku baada ya Roswell (1997) kwenye mada hii inasema:

"Wakati huo huo, ni wanasayansi gani kutoka 50. kwa 70. Miaka akisema kuhusu kiasi kama silaha gharama na kama hakutaka kudhoofisha hali vinginevyo haki imara duniani, wengine wamesema kuwa siku moja inaweza kuonekana tishio katika mfumo wa adui mgeni. Wanaweza kuokoa misuli ya nyuklia sio tu kwa Marekani! Hakuna hata mmoja wa wanasayansi, hata hivyo, alisisitiza hadharani kwamba baadaye tunaweza kulinda sahani za kuruka.

Kwa hiyo ilibakia mpaka 1980 wakati Ronald Reagan alichaguliwa. Mshimo wa boriti ya chembe ulipata msukumo mpya wa maisha kama mkakati wa kupambana na kushindwa na hatimaye uliofanikiwa, Mipango ya ulinzi ya kimkakati au Star Wars. Pamoja pinzani upinzani wa baadhi ya wanasiasa ambao walidhani kwamba kitu tu gharama ya fedha nyingi mno, Rais Reagan kuendelea. Mkakati yenyewe Star Wars, kupelekwa na kupima kwa vipengele vingine vya kutosha kufanya hivyo Umoja wa Mataifa ulipigana na vita EBE ilionyesha Soviet kwamba hatimaye tulipata silaha halisi ya kupambana na atomi.

habari kamili Mkakati wa Ulinzi Initiative na njia ni kufanywa wageni na mabadiliko mikakati yao kwa dunia hii, ni hadithi kwamba hajawahi bado ni habari. Kwa mujibu wa hadithi ya ubinadamu alishinda duwa yake ya kwanza na ustaarabu teknolojia ya juu. Alipaswa kushangazwa na ukweli kwamba ubinadamu unaweza kujikinga kwa ufanisi. Naam, sio kama hadithi ya kushangaza na ya ajabu? "

Ronald Reagan na taarifa yake

Wakati wa 70. na 80. alisema basi rais wa rais Ronald Reagan katika Umoja wa Mataifa:

"Je! Nafasi zetu zingebadilikaje ikiwa sote tungepaswa kukabiliana na adui moja ya kawaida nje ya nafasi ...?"

Ilikuwa kuhusiana na ukweli kwamba katika 1978 ilikuwa Ronald Reagan anafahamu kabisa kuhusu kuwepo kwa wageni duniani. Kama Corso anavyoandika, imesababisha, kati ya mambo mengine, mazungumzo ya siri kati ya Marekani na USSR:

"Katika 80. miaka imefanyika mkutano kati Rais Reagan na kiongozi wa Soviet Union, Mikhail Gorbachev, ambalo lilishughulikia suala la ushirikiano. Ingawa kamwe rasmi alikiri tishio kutoka wageni, na pande zote mbili alikubali kwamba Marekani na Umoja wa Kisovyeti lazima kuweka kando tofauti zao, kusimama upande kwa upande na kubadilishana wa nafasi ya sera ya ulinzi kuzunguka Dunia, ambayo ni walinufaika Wakubwa zote mbili. Rais Reagan, kwa hiyo, ameanza kushinikiza sana juu ya maendeleo ya haraka na kupelekwa kwa ulinzi wa nafasi kulinda sayari. Iliitwa jina la Mkakati wa Ulinzi wa Mkakati, na waandishi wa habari walikuwa wamepigwa ridimu "Star Wars." Mpango wa Ulinzi wa Mkakati ulielezewa na Rais Reagan katika 1985 kama "ngao ya kujihami ambayo haitaudhuru watu, lakini itapunguza silaha za nyuklia kabla ya kuumiza watu."

Mradi wa Star Wars

Ukweli ni, hata hivyo, kwamba mifumo ya silaha ya mradi Star Wars sio lengo la malengo ya ardhi, lakini katika nafasi. Jambo zima lilishughulikiwa na hofu kubwa, kwa wageni tayari wamekuwa kutoka 50. miaka yameingilia kati ya besi za kijeshi za Kirusi na Amerika, wakati wa kurudia silaha nzima ya nyuklia. Hata hivyo, hii kwa ujumla ilikuwa inavyoonekana kwa miundo ya jeshi kama shambulio la nafasi yao, ambayo inapaswa kulindwa.

Kupitia mradi wa Star Wars, timu inayozunguka General Trudeau (mwandamizi Philip J. Corsa) imekuwa ikifanya kazi tangu 60. miaka. Kwa ufahamu wake, Jimmy Carter (aliyemchagua R. Reagan) hakuwa na ufahamu wa kutosha. J. Carter alikuwa mmoja wa marais wachache wa Marekani ambao walikuwa na fursa ya uzoefu Funga mikutano.

Steven Greer - Haijulikani

Steven Greer katika kitabu chako Haijulikani (Kicheki Wageni) alifanya wazi kuwa suala zima la silaha katika nafasi ilikuwa kashfa moja kubwa, na hiyo Ronald Reagan alidanganywa kwa makusudi, hivyo fedha nyingi hutumiwa kwenye mradi ambao umesababisha matatizo zaidi kuliko faida.

Wageni tayari katika 50. Miaka kuitwa nguvu mwakilishi wa kuacha kutumia silaha za nyuklia kama batting yao unaharibu nafasi ya muda si tu katika ngazi ya kimwili lakini pia katika nyanja nyingine za asili na utendaji kazi sijui. Sisi pia tuliorodheshwa katika 60. Miaka kutoka mwezi kwamba kwa muda mrefu kama sisi kuwapatia silaha, basi tuna nafasi ya kufanya! Mashahidi Steven Greer pia kwamba jitihada yoyote ya kijeshi katika anga za juu, katika hali nyingi kuishia katika fiasco, kwa sababu yote ya dunia ET ghala Duniani obiti neutralized, dematerialized au risasi chini. Pia ni pamoja na jaribio kamili kuzindua silaha za nyuklia kwenye uso mwandamo, ambayo inapaswa kuonyesha silaha wa Marekani Umoja wa Kisovyeti. Roketi iliharibiwa kabla ya kuondoka stratosphere.

Mashahidi katika nafasi ya kawaida infantry au hewa nguvu akili huduma alithibitisha kuwa, pamoja na maoni ya mambo mengi juu ya nafasi za veliteských, ET juhudi imetokana na hamu ya kudumisha amani ulimwenguni. Ilikuwa ni kweli kwamba mtu aliyepiga kwanza, tulikuwa - watu!

Mandhari ni nini?

Katika roho ya uzoefu huu unaoingia ndani ya 20 iliyopita. karne, Jitihada ya Trump ya kulinda ulimwengu ni kitambulisho. Swali ni, ni nini nia halisi za hatua hiyo? Ikiwa ni nyuma ya hili ni tata ya kijeshi-viwanda ambayo inajaribu kupanua upeo wake wa miradi ya covert USAP kwenda kwenye sekta ya umma? Hii itakuwa ni sehemu nyingine ya teknolojia zilizoendelea. Au, ikiwa ni sehemu ya mchakato usiojibika wa kugundua. Naam, basi kugundua teknolojia ambayo itatakiwa kuwa mpya, hata kama hutumiwa kwa udanganyifu na 60. miaka. Chochote ni, itakuwa inevitably kusababisha mambo machache:

  1. Umma utaandaliwa kwa akili ili kukubali silaha katika nafasi.
  2. Watu watasema kuwa ikiwa tishio la nafasi limetokea, tuko tayari.
  3. Itawaongeza propaganda kwamba wageni ni tishio.

Maoni yangu

Kwa maoni yangu (na mimi kukubaliana juu ya suala hili na watafiti wengine) kwamba ustaarabu kwamba wanaweza kusafiri katika ulimwengu, na mifumo silaha kujihami inakabiliwa silaha za nyuklia inaonekana kama toy. Hii ni somo ambalo kupima nguvu katika mtindo wa wapiganaji wa Marekani wasiogopi ni fiction tupu. Ikiwa mtu amekuwa akitafuta maisha yetu kwa kiwango cha kimwili, ustaarabu wetu umekwisha kuwepo kwa muda mrefu. Na kama mtu anataka nafsi yetu, basi kwa sababu yeye amepoteza mwenyewe - kwamba yeye mwenyewe amepoteza imani na upendo ndani yake. Hebu tuwe mfano mzuri wa hili, badala ya kuanguka zaidi na silaha za mkononi, kwa sababu unyanyasaji wowote unatoa msingi kwa mwingine. Ni ngumu sana ya karmic mduara / madeni.

Hebu tu tuongeze kwamba hata wahusika wa Star Wars wenyewe wamekubali kuwa walipiga risasi sahani zao. Ambayo ni rahisi kutafsiri, kama-tulifanikiwa kwa gharama ya hasara kubwa.

Ni kwa kila mmoja wetu jinsi haraka tunaweza kubadilisha mawazo yetu ya maisha katika nafasi hii ya kawaida tunayoiita Ulimwenguni. Hakuna mimi-wao. Kuna Dunia moja tu tunayoshiriki.

Je! Unakubaliana na kuwekwa kwa silaha katika nafasi?

View Matokeo

Loading ... Loading ...

Makala sawa

Acha Reply