Uthibitisho bora zaidi wa kuwepo kwa maisha nje ya Dunia

27521x 27. 05. 2018

Huu ndio mada ambayo yameelezwa na wakazi kadhaa waliothaminiwa hadharani duniani. Tunafanya kweli ushahidi wa kuwepo nje ya dunia? Hebu tuangalie nukuu zinazovutia sana juu ya mada hii:

Wanasayansi

Carl Sagan, Ph.D. (profesa wa zamani wa sayansi ya anga na nafasi, Chuo Kikuu cha Cornell)

"Ni dhahiri kwamba dunia sio tu sayari iliyobaki. Kuna ushahidi kwamba wengi wa nyota mbinguni wana mifumo ya sayari. Utafiti wa hivi karibuni juu ya kuibuka kwa maisha duniani unasema kwamba michakato ya kimwili na kemikali inayoongoza katika maisha hutokea katika historia ya awali ya wengi wa sayari katika Milky Way. Hadi sayari milioni hukaa katika ustaarabu ambao ni mbele ya yetu wenyewe. Ndege katika nafasi ya interstellar ni mbali zaidi ya uwezo wetu wa kiufundi wa sasa, lakini kunaonekana kuwa hakuna pingamizi za kimwili ambazo zinaweza kufanya hivyo kuwa haiwezekani kuendeleza katika ustaarabu mwingine. "

Margaret Mead, Ph.D. (mwanadolojia, mwandishi)

"Vitu visivyojulikana vya kuruka zipo. Ni hakika kwamba hakuna maelezo ya kesi za msingi ngumu - uwezekano wa 20 kwa asilimia 30 ya masomo tofauti. Tunaweza tu kufikiria nini kusudi liko nyuma ya shughuli za vitu vyenye utulivu, vibaya ambavyo vinakuja tena na tena duniani. Inaonekana kwangu kwamba maelezo ya uwezekano mkubwa ni kwamba wanafuata tu kile sisi ni ... "

Allen Hynek, Ph.D. (mwenyekiti wa zamani, Idara ya Astronomy, Chuo Kikuu cha Kaskazini-magharibi, Mshauri wa Sayansi wa Mradi wa Jeshi la Air Air (1947 kwa 1969))

"Kila wimbi la uchunguzi linachangia ripoti zilizokusanyiko ambazo ziko nje ya njia ya uchambuzi na mbinu za sasa ... Wanahitaji kuchunguza ikiwa tunataka kupata majibu baada ya miaka ishirini."

"Wakati ni muda awaited ufumbuzi wa tatizo la UFOs, ninaamini litakuwa sio tu hatua nyingine ndogo katika maandamano ya sayansi, lakini nguvu na zisizotarajiwa kabisa quantum leap."

Frank B. Salisbury, Ph.D. (Profesa wa Physiolojia ya Plant, Chuo Kikuu cha Utah State)

"Mimi kukubali kwamba kuna uwezekano wa wanasayansi nzuri kutaja visahani kuruka uliokithiri uzushi na mtu ambaye hufanya kauli kama hiyo, tua katika hatari ya kutengwa theocracy kisayansi. Hata hivyo, katika miaka ya hivi karibuni mimi kuchunguzwa kesi ya moja wasiojulikana flying kitu (UFO), na mimi ni tena na uwezo wa kuchukua wazo hili kwa umakini. "

James E. McDonald, Ph.D. (fizikia, Taasisi ya Fizikia ya Anga, Chuo Kikuu cha Arizona)

"UFO ripoti kuvutia zaidi ni kuangalia vitu mbali sana unaofanana mashine ambazo ni unconventional asili na tabia unconventional utendaji, ambayo matokeo ya miinuko ya chini, na wakati mwingine hata juu ya ardhi. umma haina taarifa ya idadi kubwa ya ujumbe huu kwamba kuja kutoka mashahidi wa kuaminika. ... Mtu huanza dohledávat hali hizi, idadi yao ni ya kushangaza sana. "

Kamati ndogo ya UFO ya Taasisi ya Marekani ya Aviation na Astronautics (1967)

"Kutoka kisayansi na uhandisi mtazamo ni haikubaliki tu kupuuza idadi kubwa ya uchunguzi unexplained ... tu kuahidi mbinu ni jitihada ya mara kwa mara kwa lengo la kuboresha jumla wa ukusanyaji wa takwimu na uchambuzi lengo ... ikiwa ni pamoja na chaguzi inapatikana extrasensory mtazamo na baadhi ya mabadiliko ya programu."

Kuhusu Mradi wa 1986 Blue Book:

"Kutoka Ripoti Condon inawezekana kufanya uamuzi tofauti, yaani, kwamba jambo na kama kiwango kikubwa cha matukio yasiyoelezeka (kuhusu 30 asilimia) unapaswa kuamsha shauku ya kutosha kitaaluma katika yafuatayo katika studio yake."

Peter A. Sturrock, Ph.D. (Profesa wa Space Sayansi na Astrophysics na Naibu Mkurugenzi wa Kituo cha Sayansi ya Anga na Astrophysics, Chuo Kikuu cha Stanford)

"Hatimaye, siri ya UFO haitakuja mpaka tatizo hili lifunguliwe na inafanyika kwa uchunguzi wa kisayansi kwa kutumia viwango vya kawaida vya sayansi na wanasayansi katika vyuo vikuu."

"Pamoja na ... jamii ya kisayansi huelekea kupunguza umuhimu wa UFO uzushi, baadhi ya watafiti binafsi wanasema kuwa jambo hili ni kweli na muhimu ... chanzo kikuu cha habari kuthibitishwa na wanasayansi (isipokuwa majaribio yao wenyewe [na] uchunguzi) ni makala katika majarida ya kisayansi. Ila kwa vichache vichache, majarida ya sayansi hayashiriki ripoti juu ya uchunguzi wa UFO. Uamuzi wa kutochapisha makala hizo hufanyika na wahariri ambao hufanya hivyo kwa ushauri wa washauri. Utaratibu huu alitumia nguvu yenyewe: ukosefu wa data unathibitisha mtazamo kwamba UFO uzushi haina dutu halisi na mtazamo huu kuzuia kuwasilisha data muhimu ... "

Helmut Lammer, Ph.D. (fizikia, taasisi ya utafiti wa nafasi, taasisi ya fizikia ya nje, Austria)

[Rekodi ya idara katika Cydonia juu ya Mars]

"Ni imani ya mwandishi kuwa data Viking si ya ubora wa kutosha kwa kuruhusu kitambulisho kwa utaratibu uwezekano wa vitu hivi, ingawa baadhi ya matokeo hadi sasa zinaonyesha kwamba inaweza kuwa ya asili. Ni wazi kwamba vitu hivi vya ajabu vinastahili uchunguzi zaidi wakati wa misioni ya Mars ijayo. Ikiwa moja ya misioni haya hupata kuwa uso kwenye Mars, piramidi, na miundo mingine ya ajabu ni bandia, basi "uwezekano" wa ukosefu wa ukoloni wa awali au ustaarabu uliopita utaweza kujibu jibu. "

Profesa Hermann Oberth (1894-1989) (mtaalamu wa roketi wa Ujerumani na mwanzilishi wa umri wa cosmic)

"Ni imani yangu kwamba sahani za kuruka ni za kweli na kwamba ni ndege za ndege kutoka kwenye mfumo mwingine wa jua. Nadhani labda hutumiwa na waangalizi wenye akili ambao ni wanachama wa mbio ambayo inaweza kuwa kuchunguza sayari yetu kwa karne nyingi. Nadhani wangeweza kupelekwa kufanya uchunguzi wa muda mrefu - watu wa kwanza, wanyama, mimea, na hivi karibuni, vituo vya atomiki, silaha na silaha. "

Dk. Carl Jung Justav

"Maelezo rena kisaikolojia ni ilitawala nje ... diski huonyesha dalili za usimamizi wa busara wa nusu-binadamu marubani ... serikali kuwa na taarifa muhimu lazima usisite kutoa taarifa hadharani baada na kama kabisa kama iwezekanavyo."

Astronaut Edgar Mitchell, Ph.D. (mtu wa sita ambaye alitembea kwa mwezi)

"Mimi ni astronaut wa Marekani na mwanasayansi mwenye mafunzo. Kwa sababu ya msimamo wangu, watu katika maeneo ya juu wananiamini. Matokeo yake ni kwamba mimi sina shaka kwamba wageni wametembelea sayari hii. Serikali ya Marekani na serikali duniani kote na maelfu ya UFO uchunguzi ambayo haiwezi kuelezwa. Kwa sababu mimi ni mwanasayansi, inaonekana kuwa ni ya maana kwamba angalau baadhi yao lazima aangalie meli ya mgeni. Kwa sababu mimi ni astronaut wa zamani, mawakala wa kijeshi ambao wanapata mafaili haya wanatamani kuzungumza na mimi kuliko watu wanaofikiri kuwa raia. Hadithi ambazo nimesikia kutoka kwa watu hao ambao wana ujuzi zaidi kuliko mimi kuzungumza juu ya UFOs siini na shaka kwamba wageni tayari wametembelea Dunia ... "

"Nilipojifunza kwamba wageni walikuwepo, sikuwa na kushangaa sana. Lakini nilipoanza kujifunza uchunguzi wa uchunguzi wao miaka kumi iliyopita, nilishtuka kwa kiwango ambacho ushahidi wa TUTLAN ni. Serikali ya Marekani sio kimya kuhusu ziara za wageni. Ingekuwa kiburi kutoka kwa Marekani kama nadhani wageni waliamua kutembelea nchi yangu tu. Kwa kweli, nimesikia hadithi zinazoshawishi kutoka kwa serikali duniani kote, ikiwa ni pamoja na serikali ya Uingereza inayojua kuhusu ziara za wageni. "

Kisiasa, kijeshi na akili za kibinadamu

Rais Harry S. Truman

"Ninawahakikishia kuwa sahani za kuruka, ikiwa ni zingine, hazijengwa kwa nguvu yoyote duniani."

Rais Dwight D. Eisenhower

"Angalia kwa ajili ya tata ya kijeshi-viwanda."

Rais Gerald Ford

"... Mimi binafsi, alikuwa na haja sana katika uchunguzi huu [UFO] kwa sababu wengi wa muandamo karibuni iliripotiwa katika nyumba hali yangu ya Michigan ... Kwa sababu naamini kwamba katika baadhi ya ujumbe haya inaweza kuwa mbegu ya ukweli, kwa sababu naamini kwamba Wamarekani wana haki kwa maelezo ya kina zaidi kuliko wao Air nguvu alitoa leo, i kupendekeza kwamba ama Kamati ya Sayansi na Space Administration au Kamati ya silaha kusikilizwa vikosi ratiba popote UFOs, ambayo itakuwa kushuhudia jinsi watu kutoka kwa watendaji wa serikali, na pia baadhi ya watu wanaodai tumeona UFO ... V imani imara kwamba wananchi wa Marekani inastahili maelezo bora kuliko wao walikuwa awali aliwahi na Jeshi la Anga, mimi kupendekeza kwamba tume ya uchunguzi ilianzishwa ili uFO uzushi. Nadhani tuna deni la habari kuhusu uFO na tunapaswa kuwapa zaidi kutoka kwa mada hii. "

Rais Jimmy Carter

"Ikiwa nitakuwa rais, nitawapa wananchi na wanasayansi kila kipande cha habari ambacho nchi hii ina kuhusu uoneo wa UFO. Ninaamini kuwa UFOs zipo kwa sababu nimeona moja mwenyewe ... "

Rais Ronald Reagan

"... wakati kuacha kufikiri kwamba sisi ni watoto wa Mungu, iwe wanaishi popote duniani - sikuweza kusaidia na nilimwambia [Gorbachev] - kufikiri jinsi ilivyo rahisi itakuwa ni kazi ya yake na yangu katika mkutano ambayo itafanyika kama ulimwengu wetu ulikuwa umehatarishwa na aina nyingine kutoka sayari nyingine nje ya ulimwengu ... "

"Labda tunahitaji tishio la nje, la ulimwengu wote kutusaidia kutambua dhamana yetu ya kawaida. Wakati mwingine nilifikiri jinsi mapenzi yetu yatakavyopotea ulimwenguni pote ikiwa tulikutana na tishio la kigeni kutoka nje ya ulimwengu huu. "

Edgar Hoover

"Ningefanya [masomo ya UFO], lakini kabla ya kuidhinisha, tunapaswa kusisitiza juu ya kurejesha upatikanaji kamili kwa sahani. Kwa mfano, katika kesi ya LA, yeye alikuwa amepangwa na jeshi, na hakuruhusu sisi kuchunguza. "

Mkuu Nathan D. Twining

Wakati alikuwa mkuu wa amri ya Amri ya Aviation, aliandika yafuatayo:

"Ni maoni yangu kwamba:

  1. Matukio yaliyoripotiwa ni ya kweli na sio uwongo.

  2. Vitu hivi vinaweza kuwa na sura ya kawaida ya disk na vipimo ambavyo vinaonekana kuwa kubwa kama ndege za binadamu.

  3. Inawezekana kwamba baadhi ya matukio yanaweza kuwa kutokana na matukio ya asili kama vile meteors.

  4. Taarifa uendeshaji sifa kama vile kiwango uliokithiri wa kupanda, maneuverability (hasa katika pembe) na tabia ambazo lazima kuzingatiwa ujanja evasive wakati wenye kuona au kuwasiliana na ndege yetu na rada kuturuhusu kuamini kwamba baadhi ya vitu kudhibitiwa aidha mwenyewe, moja kwa moja , au kwa mbali. "

Mkuu Walter Bedell Smith (Mkurugenzi wa CIA, 1950-1953)

"Shirika la Habari la Central upya hali ya sasa kuhusu UFO, ambayo kuundwa uvumi mkubwa katika vyombo vya habari na kuwa chini ya mashirika ya wasiwasi wa serikali ... Kwa kuwa 1947 2000 ilipitishwa kuhusu ripoti rasmi juu ya uchunguzi wao, ambayo juu 20% bado ni unexplained. Ni maoni yangu kuwa hali hii ina madhara makubwa kwa usalama wetu wa kitaifa zaidi ya maslahi ya shirika moja. Ni lazima ulioanzishwa mpana, uratibu juhudi sauti ufahamu wa kisayansi ya matukio kadhaa ambayo inaonekana ni vitu ya uchunguzi huu ... "

1.Marshall Chadwell (Mkurugenzi Mtendaji, Scientific Intelligence, CIA)

"Tangu 1947, ATIC imepokea takriban ripoti za uchunguzi rasmi za 1500 na kiasi kikubwa cha barua, simu na rekodi za habari. 1952 tu ilikuwa habari rasmi za 250 mwezi Julai. Ya jumla ya idadi ya ujumbe katika kundi la Jeshi la Anga 1500 20 asilimia kama unexplained na wale kupokea kuanzia Januari hadi asilimia Julai 1952 28 huainisha hauelezeki. "

Kapteni Edward J. Ruppelt (aliyekuwa mkuu wa [1951-1953] Mradi wa Blue Book US Air Force)

"Ujumbe huu ulikuwa vigumu kuandika kwa sababu inazungumzia kitu ambacho hakipo rasmi. Inajulikana kuwa tangu Bonde la kwanza la Flying limeandikwa mwezi wa Juni 1947, Jeshi la Air linadai madai kuwa hakuna ushahidi wa kuwepo kwa meli ya interlanetary space. Lakini haijulikani sana kwamba hitimisho hili ni mbali na umoja kati ya Jeshi na washauri wake wa kisayansi kwa neno moja: ushahidi. Hivyo uchunguzi wa UFO unaendelea. "

Admiral Roscoe Hillenkoetter (Mkurugenzi wa kwanza wa CIA, 1947-1950)

"Ni wakati kwa ajili ya ukweli kuja mwanga ... Nyuma ya pazia la maafisa waandamizi wa Jeshi la Anga Jeshi la Anga umakini wasiwasi kuhusu UFO. Bali kwa usiri rasmi na kejeli ni wananchi wa kawaida ni kuongozwa na kuamini haijulikani flying vitu ni upuuzi ... nawasihi haraka Congressional hatua za kupunguza hatari yanayotokana na UFO usiri ... "

Jenerali Mkuu EB LeBailly (Mkurugenzi wa Kompyuta, Ofisi ya Katibu wa Anga)

"... Ripoti nyingi ambazo haziwezi kuelezea huja kutoka kwa watu wenye ujuzi na wenye ujuzi ambao uaminifu hauwezi kuwa na shaka. Kwa kuongeza, ripoti zilizopokea rasmi na Jeshi la Air ni sehemu tu ya ripoti za ajabu zilizochapishwa na mashirika mengi ya utafiti wa UFO binafsi. "

Mwenyekiti William Stanton (Pennsylvania)

"Jeshi la Anga wameshindwa katika majukumu yao ya kuchunguza tukio hili [17.4.1966 UFO sightings katika Pennsylvania] ... Mara baada ya kuwa wale ambao wamekabidhiwa faida kwa wananchi, wao kuacha kufikiri kuwa watu wanaweza kushughulikia ukweli, watu tena imani na serikali."

Wilbert Smith (Wizara ya Usafiri wa Canada, Mhandisi Mkurugenzi wa Radi, Kiongozi wa Mradi wa Magnet)

"Suala zima ni lililofichwa sana na serikali ya Marekani, yenye kiwango cha juu kuliko bomu la hidrojeni. Kuna sahani za kuruka. Modus operandi haijulikani, lakini kikundi kidogo kilichoongozwa na Dr Vannevar Bush kinazingatia hili. Inachukuliwa na mamlaka ya Marekani kama jambo muhimu sana. "

Bwana Hill-Norton, ndege wa nyota wa nyota tano wa Uingereza

"Mara nyingi mimi hujiuliza kwa nini ninavutiwa na UFO. Watu wanadhani kuwa ni ajabu kwamba mtu ambaye amehusishwa sana na ulinzi kwa miaka mingi anaweza kuwa mwizi. Ninawavutia kwa sababu kadhaa. Kwanza, nina akili mdadisi ambaye anapenda mambo kuridhisha alielezea, na hali moja ya jambo hili zima ni kwamba mimi ni kabisa na wazi kabisa kwamba UFO walikuwa alielezea. Mbali na mimi nina wasiwasi, "U" ina maana zaidi ya kutoelezwa kuliko haijulikani. Pili, kuna mambo mengi ambayo hayajaelezewa yanayotokana na UFO, lakini nimeona kuhusiana na UFOs. Tatu, naamini kuwa kuna rasmi uchunguzi wa siri wa serikali UFO, angalau kwa hakika katika Marekani ... ushahidi kwamba kuna vitu ambavyo kuonekana katika anga yetu na hata kwenye nchi ambayo haiwezi wanasayansi wetu kuonekana wala kama miundo manmade , wala kwa nguvu za kimwili au matukio, ni kiasi kikubwa. "

Jenerali Mkuu Wilfred de Brouwer (Naibu Mkuu wa Wafanyakazi, Jeshi la Ubelgiji la Ubelgiji)

"Katika hali yoyote, Jeshi la Anga alihitimisha kuwa chini ya airspace Ubelgiji ilitokea idadi ya matukio ya ajabu ... bado aliona si ladha moja ya uchokozi, usafiri wa anga au wa kiraia haujaathiriwa au kuhatarishwa. Kwa hiyo, tunaweza kudhani kwamba matukio ya ajabu hadi sasa hawana tisho maalum ... Nina uhakika siku itakuja ambapo hali hii itaendelea kuzingatiwa kwa njia hiyo ya teknolojia ambayo kuondoka hakuna shaka kwa asili yake ... "

Makala sawa

Acha Reply