Huru viboko vya kike

7926x 08. 07. 2015 Msomaji wa 1

Kwa nini ni harufu hiyo juu ya viboko vya kike? Kwa nini wanapaswa kuwaficha na kuwaacha tu katika chumba cha kulala? Nina maana, lengo kuu la viboko vya kike ni kunyonyesha. Sio tu kulisha mtoto lakini pia hujenga dhamana kati ya mama na mtoto. Vipande vya wanaume, kwa upande mwingine, hawatumii madhumuni na huonekana kila mahali.

Kwa nini wanaume wanaweza kutembea kwa uhuru bila T-shirts wakati wanatazamia mwanamke kutoka juu, hata kama anamnyonyesha mtoto wake tu. Bradavek imejaa matangazo ya ngono na televisheni, lakini hatuwezi kuionyesha kwenye Instagram. Je, kuna kitu chochote zaidi kwa hilo?

Kiwango cha bure!

Na hivyo mtandao ulikuwa jitihada za kuondosha chupi. Katika 2014, hati inayoitwa "Free The Nipple" ilitolewa. Video ya 90min iliyoongozwa na Lino Esco inalenga kutekeleza tahadhari sio tu kwa udhibiti nchini Marekani lakini pia kwa usawa wa jinsia wote kisheria na kiutamaduni. Kote New York City, wanawake wa uchi walivutiwa na umma.

uhuru wa-bure-2

Mtu Mashuhuri sehemu ya kampeni

Keira Knightley, Madonna, Miley Cyrus, Cara Delevingne, au Scout Willis. Wanawake wenye ujasiri na wengine wengi walishiriki katika kampeni hiyo.

Hasa Scout Willis, binti ya Demi Moore na Bruce Willis, walikuwa na uangalifu mkubwa wakati akipitia New York bila T-shirts siku zote. Baadaye alikiri kwamba Instagram ilikuwa imefutwa kutoka kwake.

Kisha akatoa taarifa:

"Katika 30. miaka iliyopita, viboko vya kiume vilikuwa sawa, hivyo watu wa 4 wenye ujasiri katika 1930 walikwenda Coney Island bila T-shirt na walikamatwa. Matukio kama hayo yaliendelea mpaka kiume kilichofunuliwa kifua kilikubaliwa katika kiwango cha 1936.

Kwa nini ni tatizo kama hilo kufikia sawa kwa wanawake hata baada ya miaka 80 baadaye? Kwa nini mama yangu hawezi kumnyonyesha mtoto wake kwa uhuru? Kwa nini msichana wa 17 aondoke shule yake ya sekondari kwa sababu anaonekana kuwa ya kuchochea? Kwa nini hatujisiki katika ngozi yetu wakati tunapotoka bila bra? Kwa nini Instagram hairuhusu picha za kifua kilicho wazi? "

Scout iliwasilisha hoja nzuri sana na kukuza suala ambalo wanaume wanapaswa kutibu kama vile wanawake.

scout-willis

Instagram hivi karibuni iliyotolewa masharti yao ya awali ya uchafu:

"Tunatambua kuwa watu wengine wangependa kuchapisha picha zao za uchi katika Instagram, ambazo ni za sanaa na ubunifu katika asili, lakini kwa sababu nyingi hatukuruhusu. Hii inajumuisha picha, video, na viumbe vilivyoundwa na tarakimu ambavyo vinaweza kuonyesha ngono, urithi wa kimapenzi, au ufikiaji wa asili ya uchi. Pia ni pamoja na picha za viboko vya kike, ingawa picha za kunyonyesha mama au kunyonyesha wanaruhusiwa. Picha za picha za picha nzuri na sanamu pia ni sawa. "

Unafikiria nini juu ya hilo? Je! Unashiriki chapisho na #freethenipple, au unadhani viboko vinapaswa kubaki siri kwa milele?

Makala sawa

Acha Reply