Robert Miller: Nilijaribu sahani ya kuruka kwenye Eneo la 51

147321x 19. 06. 2019 Msomaji wa 1

Jina langu ni Robert Miller na sababu ninaipiga video hii ni kwamba nataka kuiondoa (kunisumbua). Nini ninao karibu kusema ni kitu ambacho sikuwaambia hata ndugu zangu wa karibu zaidi. Mama yangu alidhani kitu fulani, lakini hakuwahi kumwuliza moja kwa moja.

Ninapomaliza video hii, nitawafukuzwa na mchezo kutoka kwa serikali yetu (USA). Watanikimbia na kujaribu kunipata. Ndiyo sababu nimeamua kukuambia kila kitu katika video hii. Mimi tayari nizee na watu wanataka kujua ukweli. Hizi ni baadhi ya uvumbuzi wa kushangaza zaidi na mafanikio ya wanadamu yaliyofichwa kwako.

Hadithi ya Robert Miller

Hadithi yangu huanza katika utoto wangu. Nilikulia katika mji mdogo Kusini mwa Nevada. Baba yangu alikuwa mhandisi wa anga. Nakumbuka kwamba alikuwa amefanya kazi usiku hadi usiku na hakuruhusiwa kutuambia kile alichofanya akifanya kazi. Mama yangu daima aliniambia sikumwuliza kuhusu hilo.

Alinifundisha kuruka wakati wangu mdogo, kwa hiyo nilipata leseni ya majaribio katika miaka ya 15. Na wakati nilipokuwa na umri mzuri, niliajiriwa kama majaribio ya majini. Kitu kimoja kilifuatilia nyingine na nikawa mmoja wa waendeshaji bora katika Marines. Na nilipokuwa na umri wa miaka 28, nilijiambia kuwaondoka na kupata kazi nyumbani kwangu na kuanza familia. Hili yote yalitokea kabla ya kuja kwangu barua hiyo.

Robert Miller katika Navy

Robert Miller katika Navy

Nakumbuka kuwa kifuniko hicho kilikuwa "macho tu" (tu kwa mtu) na jina pekee nililolitaja ni Robert Miller. Kwa hiyo nilifungua barua hiyo kwa faragha. Alisema kuwa nilichaguliwa kwa nafasi ya TOP SECRET kama majaribio ya majaribio kwenye msingi wa mtihani wa Groom Lake (sehemu ya Eneo la 51).

Nilidhani, hiyo ni nzuri! Pia alisema huko 03 siku ya Ijumaa: 00 ingeweza kuchukua ndege kwenye uwanja wa ndege wa Las Vegas na kunichukua huko. Uwanja wa Ndege la LA una eneo la kiraia na la kijeshi kutoka mahali ambapo ndege za eneo la kawaida za 51 zinaanza. Kwa hiyo sisi tulikwenda tam Katikati ya usiku, watu wawili wenye rangi nyeusi walinipeleka kwenye jengo la chini ya ardhi. Jengo hilo lilijengwa kutoka mlima mmoja na ndiyo, Wanaume katika rangi nyeusi ni kweli kabisa! Niamini mimi, ni kweli.

Nakumbuka kutembea chini ya barabara ndefu ambapo kulikuwa na milango mengi pande zote mbili. Tulipungua hatua chache chini - ni lazima kuwa mahali fulani chini ya ardhi, ambako waliniongoza kwenye chumba kidogo na meza moja na kitanda kimoja. Huko ndipo waliniambia kwamba hii ndio nitakaishi miezi miwili ijayo. Kuna kweli tu kitanda kidogo na moja (usiku?) Jedwali. Hakuna zaidi. Inaonekana aina fulani ya zoezi?

Wanaume katika kazi nyeusi na kazi zao

Kabla hata walinipa fursa ya kuwaambia, "Hapana", watu wawili waliondoka na kufungwa mlango nyuma yao. Hakuna sababu ya kulaumu watu hao. Unahitaji kufanya chochote unachosema, chochote kile. (Njia ya Ukatili.)

Nikaangalia ndani ya moja ya viunga kwenye dawati langu na pale nilipata brosha yenye kichwa, kitu kwa maana ya "Kazi kwenye Ziwa la Groom." Nimeketi kitandani na kuanza kusoma. Ilisemekana kulikuwa na watu wengine wa 1200 wanaofanya kazi chini, wakifanya kazi ya msingi ya siri ya SECRET, na kwamba umma haukujua kuhusu hilo. Msingi huu pia unajulikana kama Area 51 (Eneo la 51).

Inasemwa kuwa njia pekee ya kupata kazi katika Eneo la 51 ni kualikwa na mtu kutoka ndani (wanachagua). Nilidhani kuwa ndiye aliyemalika ndani, yeye alikuwa baba yangu, na ndio hasa alifanya kazi wakati nilipokuwa mtoto. Baba yangu alikuwa mstaafu wakati walipokaribisha mimi na sikuwa na uhakika wa nini walinifanyia.

Karibu saa moja baadaye, watu wa rangi nyeusi walikujia. Nakumbuka ukumbi mkubwa kwa mikoba ndefu na mwanga mkali. Tulipanda ngazi tena na kunileta kwenye chumba kingine. Waliniambia niketi karibu nao kwenye meza na kuanza kueleza kwa nini nina hapa.

Mtihani wa majaribio - Nilichaguliwa

Waliniambia nilichaguliwa kama jaribio la majaribio kwa teknolojia mpya. Teknolojia ambayo watu hawakuumba - waliniambia. Waliniambia kuwa wamepata mabaki ya chombo katika 1947 ... mnaona kile ninachokiona? Na wao walifanya kazi kwa kutumia uhandisi reverse. Nilipaswa kuwa mmoja wa majaribio ya kwanza ya majaribio. Na kwa kweli, pia wamenitishia mara kwa mara nikimwambia mtu yeyote, hata mtu kutoka kwa familia yangu, itakuwa na matokeo mabaya kwa kila mtu - kwa ajili yangu na wapendwa wangu.

Niliuliza nini asili halisi ya chombo walichopata ilikuwa, na mwanzoni nilifikiria maana yake ilikuwa tu kutoka nchi nyingine (haikuwa tu kutoka Marekani). Waliniambia kwamba haitoki kutoka ulimwenguni (na kutoka duniani), na kwamba viumbe vilivyouumba vilikuwa vilivyo na mwelekeo mwingine (wageni). Waliniambia kwamba viumbe hawa bado wana hai na kuwekwa mahali pa siri ya msingi usiojulikana.

Ndege yangu ya kwanza ya mtihani ilipangwa kufanyika asubuhi iliyofuata. Niliamka siku ya pili mapema asubuhi na kusubiri maelekezo zaidi. Mwanamume mmoja alikuja kwangu kunipeleka kwenye buffet kubwa ambako nilikuwa na kifungua kinywa na majaribio mengine ya majaribio. Nilikutana na watu wengine kutoka kwenye msingi. Kila sehemu ya msingi ilikuwa imetengwa kwa ukamilifu. Ulikuwa na nafasi ya kukutana na watu tu ambao walifanya kazi kama wewe.

Walinipeleka kwenye chumba ambako walinipima, waliwahesabu-walichukua hatua juu ya suti ya ndege, wakafanya vipimo vingi, na kuniacha huko saa moja au mbili peke yake-mbili. Hakukuwa na masaa, hivyo nadhani. Nikavaa suti yangu na kunipeleka kwenye ghala kubwa ambako mimi niko kwa aliona. Kulikuwa na diski kubwa ya mviringo katikati ya ghala. Kiwango chake cha wastani kitazingatiwa mita za 15. Juu yake ilikuwa dome ya uwazi. Nilidhani itakuwa mahali pa kuendesha gari.

Mwanga kasi

Wahandisi wa mitaa wameelezea ujuzi wangu wa hila na kuniambia jinsi inavyofanya kazi. Ilikuwa imetumiwa na reactor ya antimatter. Mhandisi mmoja alininiambia kwamba reactor ilikuwa inazalisha nishati kubwa ya nishati, ambayo ilikuwa na uwezo wa kuunda shimo nyeusi kuruhusu kusafiri kwa kasi karibu na kasi ya mwanga. Kisha walielezea kuwa safari yangu ya mtihani itakuwa kuahirishwa hadi siku inayofuata kwa sababu ni lazima kwanza kuelezea kila kitu nilichohitaji kuendesha jambo hili.

Baadhi ya kumbukumbu zangu huanza kupoteza. Kulikuwa na mambo mengi, sheria na vitu ... hivyo wazee mimi, ni vigumu kukumbuka. Ninawaambia ninachoweza kufanya. Nakumbuka jinsi walivyonichukua ndani ya hila hiyo. Kulikuwa na nafasi ya jaribio moja katika hila hiyo. Nilitazama kando ya cockpit na kuona kiti moja, hakuna furaha, hakuna popo, usukani, hakuna udhibiti, viashiria maalum, lakini hakuna udhibiti. Lakini kulikuwa na kofia waliyoweka juu ya kichwa changu na kuniambia kuwa chombo kilikuwa kikidhibitiwa telepathically. Helmet ilipima shughuli za ubongo wangu na kuniruhusu nipate kudhibiti chombo kwa mawazo tu.

Baada ya usiku mgumu wakati sikuweza kulala wakati nilifikiri juu ya yote, alikuja asubuhi. Ni wakati wa kukaa chini na kujaribu jaribio la kwanza la mtihani. Waliondoa utawala na kuamuru kila mtu katika msingi waingie ndani ya majengo. Wanataka kiwango cha chini kabisa cha watu kujua kuhusu teknolojia hii isiyojulikana. Mbali na timu ya mtihani, kulikuwa na wanasayansi wachache tu na wahandisi na wasafiri wa ndege kwenye mnara.

Nilivaa suti walinipa, na baada ya kila mtu alikuwa mahali pangu, walichukua mashua na kuniambia ni wakati mzuri. Kulikuwa na kamera nyingi ambazo zilikuwa kwenye mashua. Wakati huu nilikwenda juu ya ngazi na nimekuja kwenye cockpit ikiwa unataka kuiita. Niliweka kofia yangu juu ya kichwa changu, nilipata kibali cha kuanza. Wakati wa mwanzo ulikuja. Niliambiwa kufikiri kwamba chombo kinaponywa mbali na ardhi. Lakini kama unavyoweza kufikiria, haikufanya kazi kwa urahisi. Badala yake, nilihitaji kujifunza kuwa chombo yenyewe, kama sehemu yake - kujifunza kutafakari kama ilivyokuwa ni kinyume na mimi.

Kuondoka

Mara tu alipofika chini, nilihisi vibration kutoka reactor antimatter ambayo ilikuwa chini yangu kama ilianza joto. Wakati wa sekunde za 10, nimeondoka duniani na mimi niruka. Niliangalia kote kupitia dome na nikawaona watu kwenye ardhi wakifunga matukio yao ya kihistoria. Niliambiwa kuruka hadi mita 300 na kurudi chini. Nimeweka wimbo wa mipangilio yote, viwango vyote. Niliona kuwa nilikuwa katika urefu wa mita 150 kutoka chini. Kisha nikasikia kuwa vibration ya injini imesimama (kusimamishwa). Niliangalia saa ya kasi na nilijikuta haraka kupoteza urefu. Hakukuwa na kifungo cha ejection au lever. Kwa hiyo nilijisikia kuwa mkosaji. Nilijaribu kufikiria chombo tena kinachoruka, lakini hakuwa na msaada, na nilikuwa bado chini. Wakati wa mwisho, nilipoteza fahamu. Kitu kingine ninachokumbuka ni kwamba nilikuwa nimelala kitandani. Miguu yangu miwili ilikuwa katika kutupwa. Inaonekana, nilikuwa bado chini ya idara ya matibabu.

Mtu Mweusi alikuja kwangu kunielezea yaliyotokea. Aliniambia kwamba tu kabla ya hila ikaanguka chini, hakuna kitu kilichopotea. Hakuna mtu aliyekuwa na uhakika duniani kilichotokea. Kila mtu polepole alirudi chini na ilichukua siku. Kisha, katikati ya usiku, waliposikia kelele kubwa kama kitu kilichokuwa kimeshuka. Walikuwa wanatoka kwenda kuona kile kilichotokea. Waliona kwamba hila hiyo ilikuwa imeshambulia mahali palipopigwa siku moja mapema. Walinikuta kwenye kiti cha cockpit. Nilikuwa na fahamu. Nilikuwa na miguu yote iliyovunjika. Wanasayansi wamesema kwamba chombo kimefanya kuruka wakati ujao saa chache baadaye.

Watu wote wanapaswa kujua kuhusu hili

Waliniambia kuwa hivi karibuni watakuwa nyumbani na majeruhi yangu kwa sababu walikuwa wamepiga magoti. Walinipa makubaliano ya siri, kwa njia, ilikuwa ya tatu tangu mkutano wa kwanza pamoja nao, ambako alisema kuwa siipaswi kumwambia yeyote kuhusu muda gani nitakaoishi - mpaka nitakapofanya. Hakika wewe kuelewa niko dhidi ya NDA hii, kwa sababu ninahisi kwamba umma lazima kujua kuhusu hilo. Fikiria juu yangu. Teknolojia hii ilipatikana katika 50. miaka, hivyo fikiria juu ya teknolojia gani watakayo nayo leo.

Ikiwa kitu kinachotokea katika siku chache zijazo, nadhani unaweza kufikiri kwa nini ... Kweli ni muhimu zaidi katika hatua hii kuliko usalama wangu mwenyewe. Tafadhali chukua habari hii na ufanye kile unachofikiri kinachofaa. Nilitaka tu hadithi hii kuondoka kwa sababu niliishi maisha ya muda mrefu katika uwongo. Nia yangu ya kweli ni kwa hadithi hii kusikilizwa na watu wengi iwezekanavyo duniani.

Labda wengi wenu watafikiri mimi ni mwongo. Mimi si nia ya kuwakaribisha watu kama wote. Ninasema hii hasa kwa watu ambao wanataka kunisikiliza. Nataka kumshukuru Apex TV, ambaye alinisaidia kufanya video hii.

Tangaza matangazo kwenye ulimwengu wa YouTube Sueneé

Tunakualika kuishi kwenye YouTube leo 19.6.2019 19: 00.

Eneo la 51, au 51 ni mojawapo ya maeneo yenye utata sana ulimwenguni ambayo huzungumzwa sana, lakini kwa kweli haijulikani sana. Sasa ni dhana ya iconic katika ulimwengu wa exopolitics. Vipengele vyote vilivyomo na maandishi vinapigwa. Inaueleza hadithi mbalimbali na hadithi zaidi au chini ya kuaminika ... Matangazo ya leo yanajitolea kwa historia na hadithi kwa mkono wa kwanza. Hebu kukusanya vipande vingi iwezekanavyo na angalau sehemu ya kufikiria asili ya mahali hapa. Ni nini nyuma ya kuta za kufikiri za msingi wa kijeshi unaojulikana kama AREA 51? Je, mabaki ya kigeni yanahifadhiwa hapa? Je, teknolojia za kupambana na uharibifu zinajaribiwa hapa? Je! Kuna mashahidi wa kuaminika ambao wanaweza kuthibitisha kwamba hii inatokea?

Makala sawa

Maoni moja juu ya "Robert Miller: Nilijaribu sahani ya kuruka kwenye Eneo la 51"

  • jpavol anasema:

    Nadhani hadithi nzima ni ya uongo. Kwa upande mmoja, mtu mwenye mafuta hakuingia kwenye kiti cha UFO, na hatuna haja ya kofia ili kudhibiti mawazo yake ikiwa UFO inaunganishwa bila vifaa vya kiufundi.

Acha Reply