Mahojiano na mhariri mkuu wa Umoja wa Suene

1168393x 22. 01. 2017 Msomaji wa 1

Nini hadithi ya kurasa hizi? Walikujaje kutoka?

Ndiyo. Kila kitu kina hadithi yake mwenyewe! Hata tovuti hii imeanza safari kupitia mtandao wakati fulani uliopita Machi 2013 kama njia mbadala bora kwa barua pepe nyingi ambazo nimetuma kwa marafiki zangu. Mwaka uliopita, napenda kusema wachache, lakini orodha hiyo iliongezeka kwa kasi. Hatua kwa hatua, kulikuwa na anwani nyingi za barua pepe, na nikajia kwangu ilikuwa ni rahisi kuandika blogu ambayo ingeweza kupeleka jarida badala ya kujaribu kuunda barua pepe yenye kuvutia sana wiki iliyopita. Kwa hiyo, wakati mwingine mwanzoni mwa 2013, nilianza kuweka pamoja toleo la kwanza la Suenee.cz - leo inayojulikana kama Suenee Ulimwengu.

Leo, baada ya miaka ya 4 karibu, tovuti ina maelfu ya mashabiki kwenye facebook, kote na duniani kote. Maelfu ya watu hutu kusoma kila siku na zaidi! Tunafurahi. :)

Na umefanyaje hivyo, Suene?

Hii pia ni makubaliano ya ajabu ya hali inayoonekana kuwa nasibu. Sikufurahia kusoma katika shule ya msingi. Walikuwa wananiambia nisome Verneys na / au Mishale ya Haraka. Haikuvutia kwangu. Ni utani kwangu kwamba nimesoma tu Kretka na Sisa Kysela katika miaka kumi ijayo. Mapumziko ilianza mwanzoni mwa 90. miaka ambayo toleo la vitabu fupi NEJ lilianza. Kila mtu alikuwa na mada nyingine, lakini wote walikuwa na maoni ya kawaida: Siri kubwa duniani. Nimekuwa nikisoma baadhi ya maandishi ya karibuni ya 1998. Nilimwagika kabisa, kwa sababu ghafla kila kitu kilianza kuwa na maana kwangu. Ghafla niliona aina ya mlipuko wa hewa safi katika ulimwengu usio mwepesi ambapo kila kitu ni wazi - kwa sababu ndivyo alivyosema mwalimu shuleni (Historia, Hali).

Sikuzote nilifikiri ilikuwa hadithi ya ajabu ambayo alituambia historia. Wanawezaje kujua kwa hakika kwamba ni kweli?

Pia nimejifunza mengi na siri za siri za Arthur C. Clark, na baadaye kwenye toleo la sinema la Erich von Däniken: Kumbukumbu za siku zijazo. Niliona mambo ambayo kawaida sayansi hakuwa maelezo, naye alikuwa anajaribu kufagia chini ya sakafu kama suala pembezoni - kitu kuhusu nini cha kufanya majadiliano kwa sauti kubwa, kwa kuwaaibisha mwenyewe.

Ninakumbuka tukio hilo wakati msichana mwenzako alileta gazeti la kugundua kwamba mtu alikuwa akiangalia UFO. Kila mmoja alimcheka kwake kwamba hakuna wageni walikuwa. Kwa bahati mbaya, nilikuwa mmoja wao wakati huo. Hata ingawa nilikumbuka kwamba sikujua kabisa kwangu. Kulikuwa bado: na nini ikiwa ni tofauti?

Kutoka utoto nimekuwa nimefikiria mengi juu ya hisia na nini kinachotokea kwangu. Hata ingawa sikuwa na dhana kwa hilo, ni kweli kunigusa mimi katika kuelewa ukweli. Kwa hiyo, naweza kusema kuwa nia yangu katika kila kitu ya ajabu na inaonekana isiyo ya kawaida imetoka kwa asili yangu ya kuwa.

Mengi yamefanywa na kukutana na hasira shuleni ya sekondari na rafiki yangu wa karibu sana, Almyr. Wote leo exaggeration kusema kwamba kama ni zaidi ya electrotechnic, ilikuwa juu ya kikao cha mchana, tulipokuwa kukaa muda mrefu baada ya shule na kujadili nini cha wanaosoma vitabu katika yake au si kuhusu moja au nyingine alikuwa kufikiri. Ilikuwa imara sana, na sisi wote wawili tulihamia kiroho na kiakili. Bila shaka mtu alikuwa na kusimama nasi. riba ya juu au madaraka au baadhi Malaika (wageni? :)), kwa sababu mizinga wakati mwingine kabisa curious Synchronicity.

Tunakutana leo. Ikiwa kuna fursa, mjadala wetu ni kweli tu kwa waliochaguliwa - akili wazi na moyo wa kuona mambo zaidi ya mipaka inayoonekana ya uwezekano. Mikutano mingine pia inafunguliwa kwa umma: Funga kukutana na chai. Daima mara moja au mara mbili kwa mwezi. Mtu yeyote ambaye tayari anahisi kukabiliana na ukweli mwingine anaweza kuja.

Bila shaka, timu yetu ya wanachama wawili (Sueneé - Almyr) imeongezeka ili kuwa na marafiki wengine ambao wamekuwa wabunifu wa tovuti hii. Kwa hiyo ikiwa unajiuliza ni nani aliye nyuma ya pazia, unaweza kukaa pamoja nasi na chai. :)

Ulitafsiri mamia machache ya makala ya kwanza mwenyewe. Ulikuwa na Kiingereza?

Hii ni jambo la kupendeza. (Angalau inakuja kwangu kwa muda.) Katika shule ya msingi nilijifunza kutoka kwa shahada ya pili kwa Kijerumani. Nilijaribu kwenda kwenye pete ya Kiingereza kwa nusu moja, lakini sikuelewa kabisa. Lugha ilinijia kwa ajabu. Kijerumani ina mantiki mengi sawa na sarufi kama Kicheki, kwa hiyo shukrani kwa kuwa nilijifunza Ujerumani mzuri kabisa. Kiingereza imenipita kabisa.

Kwa wazalishaji wa viwanda, wakati mwingine tulijaribu kwenda kwenye madarasa binafsi ya Kiingereza huko Almyra, lakini ilikuwa masomo machache kwa waanziaji.

Mimi nitaukata. Nilijifunza lugha ya Kiingereza tu kwa kutamani kujua nini anasema na kuandika kwenye tovuti za kigeni kuhusu exopolitika a historia mbadala. Nilianza kutafsiri kwa msaada wa kamusi za kamusi. Nilijaribu kutafsiri kutoka waya. Ilikuwa ngumu, lakini ililipwa. Kwa hiyo hata makala ya kwanza kwenye wavuti hutafsiriwa na mimi. Leo, maudhui yanafasiriwa na faida nyingine. :)

Kama wanasema: Nouzi alijifunza Dalibor kizazi. Yeye alinifundisha Kiingereza. Lakini kwa sababu ninawahurumia wale ambao hawana ujuzi wa kujifunza Kiingereza, Kirusi, Ujerumani, na kadhalika, tunaandika tovuti hii ya kushangaza.

Kwa njia, nimesahau Kijerumani kamili. Ambapo ni joke kubwa kwangu kwangu kwamba kuhusu miaka ya 8 ya kufundisha mimi ni kidogo sana. Sitaki kutafsiri kifungu hiki. :)

Una mpango gani kwa siku zijazo?

Inaonekana wazi kwamba watu (ikiwa ni pamoja na mimi) wana njaa kwa habari kuhusu historia ambayo huwezi kupata vitabu vya shule. Lazima utafute kwenye kumbukumbu au usome tovuti za kigeni kwa lugha za kigeni. Kicheki na Kislovakia ni lugha nzuri sana. Tu katika kesi hii ni ulemavu mdogo. Sisi ni wachache, kwa bahati mbaya tunakosa habari nyingi. Ndiyo sababu kuna tovuti hii ambayo inajaribu kuwa daraja la kufikiri kati ya kinachotokea ndani na karibu na sisi katika ngazi nyingi.

Hakika tunataka kupanua mandhari ambazo zinaweza kuvutia msomaji au kuvutia zaidi watu ambao hawajui kuhusu mambo tunayoandika au tu kuwa na wazo hilo - niliyokuwa nayo katika utoto wangu.

Sisi hakika tunahitaji kupanua timu yetu kwa moja kubwa wenzakenani atakusaidia kuunda maudhui ya tovuti: watafsiri, wahariri, majarida, graphics. Kuna kazi kubwa mbele yetu!

Tungependa kuweka wimbo wa maendeleo ya sasa nje ya nchi. Kuandika juu ya kile kinachotokea sasa - kinachozungumzwa na kujadiliwa katika mikutano mbalimbali duniani kote.

Mambo mengi yanaathiri pesa. Bado kuna mambo ambayo hatuwezi kufanya bila yao. Inategemea sana michango ya kifedha kutoka kwa wasomaji wetuambao watachangia akaunti ya uwazi. Kazi ya ubora inahitaji tathmini ya ubora, hivyo misaada zaidi ya kifedha inakuja, kwa kasi tunaweza kuleta maudhui ya ubora. Na kinyume chake, tunaweza kutumaini kuwa maudhui ya ubora huvutia wasomaji wengine. Imeunganishwa.

Je, ungependa kutumia tangazo kama chanzo cha fedha?

Pia ni chaguo. Tungependa kuepuka utangazaji wa kwanza kwa moja wakati kauli mbiu ya matangazo au bendera itangaza kutoka kila kona. Wale katika IT ambao wana uzoefu zaidi watachukua baadhi Piga Ad na sio tu matumizi. Tunataka kutoa nafasi ya matangazo kwa wafadhili na watangazajiambao huleta maudhui yenye thamani ya kimapenzi. Baada ya yote, ndio ambao sasa mnaisoma maneno yangu. Tu kidogo na itafanya vortex kubwa ya matukio - athari za mabawa ya kipepeo. :)

Je, wasomaji wanatarajia nini katika wiki zijazo?

Mwanzoni Februari 2017 tuna mpango wa kujenga upya muundo wa tovuti ili makala yawe bora kugawanywa katika makundi ya makabila. Tunaamini kuwa itawapa wasomaji upatikanaji bora kwa makala za zamani ambazo zinastahili mawazo yao kwa muda. Tuna mpango wa kubadilisha muundo wa ukurasa wa nyumbani ili kupata maudhui bora ya kuvutia. Leo, kuna zaidi ya vipengee vya 1100 katika darasani, na kitu kipya kinatolewa kila siku. Tunataka kuwapa wasomaji nafasi nzuri zaidi ya kuwajua.

Tuna mpango wa kutekeleza mwaka huu mkutano wa kwanza wa mashabiki wa tovuti hii. Tamasha la mini hiyo huko Prague, ambako tunapaswa kuwasilisha kuvutia zaidi kinachotokea. Hebu tuone jinsi mambo yatakavyobadilika. Labda tunaweza kupata mgeni wa kigeni.

Hebu tushangae!

Je! Ungependa kuhudhuria mwishoni mwa wiki ya mashabiki wa Suene (tamasha) huko Prague?

View Matokeo

Loading ... Loading ...

Makala sawa

Maoni moja juu ya "Mahojiano na mhariri mkuu wa Umoja wa Suene"

  • Tino anasema:

    Hii inaonyesha kwamba watu unataka kujua ukweli inahusishwa na mpya Aquarian Umri kuhusiana uhusiano kwamba ni kubadilisha fahamu, na kwa ajili ya watu hata zaidi ya Mwisho Anza kufikiria na kutafuta ukweli na ni chanzo kizuri shirika la FIGU na Billy Maier na mawasiliano kwake kutoka Plejaren .Kuna kila mtu anaweza kupata majibu ya masuala m mguu wa maisha na mageuzi ya fahamu.

Acha Reply