Sergeant Clifford Stone (1.): Kweli ya siri inazunguka kwa uso!

10558x 22. 12. 2018 Wasomaji wa 2

"Kukosekana kwa ushahidi sio ushahidi wa kutokuwepo. Ni kiashiria kwamba viongozi wa dunia (sio wanasiasa) wana uwezo kamili wa kuweka jambo hili chini ya hood. "

Hii ni moja ya hadithi nyingi za Marekani Clifford Stone, ambaye alihudumu jeshi, na hivi karibuni, kwa shukrani kwa talanta yake, alikuja habari na miradi inayohusiana na "Wageni wetu" kama mtu huyu anayeita. Bila shaka, hatuzungumzii kuhusu wageni kutoka nchi nyingine au kutoka kwa mabara mengine, lakini juu ya wale ambao wanatutembelea kutoka kwenye giza, mandhari ya kifahari.

Clifford sio pekee inayozungumzia vyombo vya nje (EBE). Yeye mazungumzo kuhusu wao mengi ya watu - ndoto, watu kiu ya utambuzi wa kibinafsi na bila kutambuliwa, lakini pia watu wengi kuaminika kama vile polisi, askari, marubani, wanaanga na watu wengine ambao nzuri hukumu na rationality mara nyingi kutegemea.
Mimi daima kufurahia hoja kwamba bado tunasubiri ushahidi thabiti wa kuwepo kwao na ukweli kwamba wanatutembelea. Ushahidi - kabisa bulletproof - ni isitoshe.
47% Wamarekani wanaamini tumewahi kutembelea wageni. Hii si namba ndogo. Katika historia ya kisasa, karibu kila rais wa Marekani au mgombea amekwisha kushawishi kufunua kila kitu anachojua kuhusu extraterrestrials. Kwa nini, wakati wa suala la watu walio na shida au watu wenye macho maskini sana. Nchi kadhaa - kama vile Uingereza au Australia - zimefunua vifaa vya UFO. Kuna makumi ya mamilioni ya mashahidi juu ya uzushi wa uharibifu peke yake. Mahali mahali niliposikia maneno yenye kusisimua na ya kweli kwamba hii ingeshinda madai yoyote duniani. Watu katika hypnosis walizungumza - katika hali hii ni vigumu sana - ya wengi waathirika Implants, ambazo mara nyingi hutengenezwa kwa vifaa ambavyo hazipatikani duniani, zimeondolewa. Kulikuwa na uchafu wa mashine za kuruka zilizoanguka, kuna nyaraka, picha, video, kumbukumbu za rada ambazo uhalali hauna shaka. Matukio kadhaa hujulikana kwa maelfu ya watu (vita vya Los Angeles 1942, UFO juu ya Washington DC 1951). Matukio haya yalifuatiwa na vichwa vya "inch" katika gazeti hilo.

Lakini Clifford Stone ni tofauti. Yeye ni mtu ambaye aliangalia sungura yenye heshima kama watu wa chini sana. Hata watu wachache walio na elimu hii walikuwa tayari kuja mbele ya umma na kusema kila kitu. Clifford alifanya hivyo - hebu tuangalie kile alichotuambia.

Tunapunguza mwanzo wake katika jeshi, ambalo alipata kupitia licha ya shida za afya, na tutakwenda kwa wakati aliingia katika huduma kwa mara ya kwanza katika kuwasiliana na UFO.

Katika Fort Jackson, alihitimu kutoka Mafunzo ya Juu ya Mtu binafsi, South Carolina, kuwa mwandishi wa mwandishi. Haikuwa ndoto yake ya kila siku kwa sababu alitaka kuwa majaribio ya helikopta, hata hivyo, na kupewa afya yake, hii haikuwa kweli.
Kisha, hebu tuzungumze na Clifford mwenyewe.

"Lakini mimi nilikwenda huko na siku moja katika darasani. Siku hiyo hiyo siku nyingine, ambayo mimi tu nilihitimu. Siku nyingine, kabla ya kufika kwenye darasa, walichagua mimi kupunguza utulivu wa makao makuu, hasa sehemu waliyoishi na mwandishi.
Nilipofika, kulikuwa na mtu mmoja aliyeyetembelea, akidai kutoka Washington DC, na akajaribu kuzungumza na mimi.
Naam, mama yangu hakupata mpumbavu. Sikumaanisha kumwambia nilikuwa nia ya UFO. "
Alikuja kwangu akasema, "Sawa, unafikiria nini kuhusu UFOs?"
Nami nikasema, "Sawa, sijui. Sikufikiria mengi kuhusu hilo. "
Anasema: "Njoo, kila mtu anafikiria kuhusu UFO. Je! Unaamini katika UFOs au hawaamini? "
Nakumbuka kujibu. "Sijui kweli. Sikufikiria mengi kuhusu hilo. "
Anasema: "Nadhani hivyo. Mimi binafsi ninaamini ndani yao. Hapa nataka kukuonyesha kitu. "

Naye akatazama hati ambapo alikuwa na ujumbe tofauti. Nilipomtazama, nilifikiri, "Labda sioni hii." Kwa sababu sikuwa na hundi ya usalama. Nilijua ni nini maana yake "Siri ya juu." Na nilijua kwamba kile ninachokiangalia nikikiuka sheria ya shirikisho la Marekani - sheria juu ya ujinga. Sikujua nini kilichokuwa nyuma ya maneno "Siri ya Juu".
Sasa najua kwamba inaweza kutambuliwa kama nyaraka chini ya Mpango wa Habari Zenye Kuibiwa au Nyaraka chini ya Programu za Upatikanaji Maalum.
Sikujua hilo kabla.
Kwa hiyo nakwambia: "Unajua, sidhani ni lazima nipate kuiangalia. Sina kibali cha usalama. "
Naye akasema: "Mwana, mimi sionyeshi kitu ambacho sijaambiwa kukuonyesha."
Sasa najua kwamba kwa namna fulani walijua tangu umri mdogo kwamba nilikuwa na ushirikiano unaoendelea na - napenda kuwaambia kama ifuatavyo: "Wageni wetu". Ilikuwa aina moja, lakini najua kwamba aina nyingine zilikuwa hapa na kuzunguka na aina hii.
Lakini moja ya vyombo hivi tu ikifuatiwa yangu katika maisha yote. Lakini hata hivyo, kulikuwa na siku zote kushirikiana na taasisi hizo nyingine. Najisikia kuwa sababu Army kuruhusiwa mimi kukabiliana na ilikuwa na mimi kwamba jeshi itaruhusu. Walikuwa ilichukua watu katika sekta ya umma, ambao vinginevyo hawataweza kuingia katika jeshi, ambaye alikuwa na uhusiano wa kudumu na "Wageni wetu."

Nini walinitumia wakati wa UFO waliitwa "ushirikiano. " Na ndivyo wakati ulivyowasiliana na wageni wetu - ikiwa wamejeruhiwa, au kama walikuwa sawa na tuliwashika mpaka wanyama wao walipofika na hawakupata. "

Baada ya muda, Clifford Stone alihamishiwa Alabama, Ft msingi. McClellan, ambapo angeweza kushiriki katika kipindi cha wiki tatu cha nyuklia-biolojia-kemikali (NBC) kwa maafisa wasioagizwa.

"Nilipofika huko," anasema Clifford, "Nimeona mambo ambayo sikuwa na ufahamu, hasa jinsi inavyomilikiwa na NBC.
Walinionyesha movie hii:

Tarehe ilikuwa 1968 .. "Lakini hatupaswi kuwa na teknolojia ya aina hii." Sasa ninajua kwa utafiti wangu, na hasa wakati mimi kufikiwa nyaraka yangu na NRO (National Reconnaissance ofisi) kwamba tuna satelaiti uwezo wa kufanya hivyo katikati ya 60-Mwanachama na pengine mapema. "Anasema Clifford.

Katika kazi inayofuata, tutafuata Clifford sio tu kwenye safari zake na Pentagon, lakini pia chini yake, lakini pia kwenye maeneo ya ajali ya ETV ambayo aliita.


Zaidi kuhusu maisha ya Clifford Ston na ufanyie kazi YT Universe Universe

Sergeant Clifford Stone

Sehemu zaidi kutoka kwa mfululizo

Acha Reply