Fahamu ya pamoja

Wapi tunajikuta juu ya ujuzi wetu na maarifa? Sisi sote tukaenda shuleni, basi tulikuwa na mihadhara juu na kusoma vitabu. Bila kulipa kipaumbele zaidi, tulijifunza mambo mengi kutoka kwa wazazi, kutoka kwa marafiki na, hatimaye, kutoka kwa vyombo vya habari. Lakini hiyo ni yote?

wasomi wengi kubwa kwa sababu zinahitaji Nikola Tesla, Albert Einstein, ikiwa ni pamoja na watunzi Amadeus Mozart, Ludwig van Beethoven kwa pamoja alikiri kwamba uongozi huja mahali fulani katika kina cha ulimwengu. Kila mtu alikuwa na nadharia yao wenyewe. Walikubaliana kwa moja kwamba yeye msukumo haikuwa mafanikio yao wenyewe, lakini ilikuwa inakuja mahali fulani nje...

Leo, wengi wanasema ufahamu wa pamoja, shamba morphogenetic au Akasha.