UFO / ET siri Neil Armstrong

26198x 20. 07. 2019 Msomaji wa 1

Neil Armstrong, mtu wa kwanza juu ya Mwezi, alikufa 25.08.2012 akiwa na umri wa 82 kwa miaka.

Watu wengi wanashangaa kama Armstrong alichukua kaburi na siri ya kile kilichotokea wakati wa mwaka maarufu wa 1969 wakati wa kutua kwenye mwezi. Kwa kweli, ndiyo au hapana.

Kwa miaka mingi, nimekutana na idadi kubwa ya wataalamu, wanachama wa familia karibu na marafiki wa karibu. Kama unakumbuka, mjomba wangu alikuwa designer mkuu katika Grumman (sasa Northrup-Grumman), ambayo yalijengwa Moduli mwandamo kwamba nanga kwenye mwezi Julai 1969.

Ukweli wa kweli kuhusu tukio hili la kihistoria hajawahi kuchapishwa. Tulikuwa kwenye Mwezi, lakini kile kilichotokea kilikuwa kikifichwa na halali bado ni siri mpaka leo.

Wakati tulipokuwa tukienda juu ya mwezi, moduli ya orbital ya mwezi ilipiga uso wake. Shukrani kwa hili, picha za majengo ya zamani na mpya zilichukuliwa kwenye uso wa mwezi. Ukweli huu ulithibitishwa na shahidi zaidi ya moja waliohusika katika mradi huo Mradi wa Kufafanua. Kwa hiyo wakati tulipofika kwenye mwezi, jeshi na huduma ya akili (na kundi la NASA ndogo) walijua kuwa kuna jambo la kawaida juu yake.

Kwa tukio hili, uhamisho kutoka Moduli Lunar ulichelewa kupitia NSA (Shirika la Usalama wa Taifa). Alikuwa na filamu mbadala tayari kwenda kuishi, ikiwa kitu kilikuwa kisicho kawaida.

Kwa bahati mbaya hii ilitokea. marafiki wa karibu na karibu sana wa familia wote kama Neil Armstrong na Buzz Aldrin, I kujitegemea alisema kuwa kwa kweli mwezi walikuwa nyingi kubwa ETV (ziada ya duniani vehlices; magari extraterrestrial) karibu volkeno ambapo Moduli mwandamo nanga, na kwamba hii vyombo vyote viliona. Nilizungumza na maofisa wa jeshi ambao waliona rekodi ya awali ya tukio hili. Rekodi hii haijawahi kuchapishwa. Moja wa karibu wa familia Buzz Aldrin aliniambia, "Siyo kwa mimi kwenda nje na hayo. Mara Buzz inaweza kuzungumza juu yake, atafanya hivyo ... ".

Neil Armstrong akajitokeza sana baada ya kutua mwezi, na kidogo sana alizungumzia kuhusu tukio hili la kihistoria. Marafiki zake na familia yake waliniambia ni kwa sababu alikuwa mtu mwenye heshima, na hakutaka tu kuwekwa katika hali ikiwa alikuwa na uongo kwa umma juu ya mkutano huu muhimu. Ni kusikitisha kwamba mashujaa wetu walikuwa katika hali mbaya sana!

Tulipoandaa Mradi wa Ufunua miaka michache iliyopita, tumeandaliwa 1997 mwezi wa Aprili kwa wanachama wa Kongamano la Congress. Katika tukio hilo, nikamwuliza marafiki wa Neil Armstrong kama Armstrong angeweza kuja Washington ili kuwajulisha wanachama wa Congress. Niliambiwa kuwa Armstrong alitaka aweze kuzungumza juu ya kile kilichotokea wakati wa kutua kwa mwezi. Lakini katika kesi hiyo, Neil Armstrong, mkewe na watoto wake wote wangeweza kuuawa. Nimeambiwa haya bila kufunga.

Wakati huo nilidhani ni ajabu kabisa, lakini tangu wakati huo nimepata kwamba vitisho kama hizo na uonevu kwa upande wa usalama wa taifa ni mara kwa mara. Mtafiti mmoja ambaye kwa muda mrefu kazi kwa Naval Maabara ya Utafiti katika Washington, DC hivi karibuni aliniambia (na pia baadhi ya wanachama wa timu ya Mradi Disclosure) kwamba kama Neil Armstrong kuongea kuhusu baadhi ya habari ambazo alijua, hivyo, mke wake, yake watoto na wajukuu wake wote watauawa.

Sio utani - na hakuna nadharia za njama. Hivi ndivyo njia ya wakubwa wa siri na wa fascist katika usalama wa taifa hufanya kazi chini ya kivuli cha giza. Wanaonekana kama mwili wa mafia.

Kwa sababu hii, tunawashukuru wanaume na wanawake wenye ujasiri ambao walinena na kusema waziwazi juu ya kile kilichotokea na hivyo kugeuza Mradi wa Ufafanuzi zaidi. Dunia inastahili kujua kwamba sisi sio pekee kwamba maisha ya akili katika Ulimwenguni ipo zaidi ya mipaka ya Dunia yetu. Kwamba tuna wanasayansi mpya wa ajabu na teknolojia zinazohitaji kuchapishwa mara moja. Maarifa haya yatatupa ustaarabu mpya duniani bila umasikini na bila uchafuzi wa mazingira. Tutapata haki kwa wote.

Makala sawa

Acha Reply