Watu wenye afya hawawezi kuishi katika wagonjwa

25929x 02. 07. 2013 Msomaji wa 1

Mtazamo wa afya ya mtu binafsi, kama vile kampuni nzima kutoka kwa Mr Hnízdil, ina ukweli wake mkubwa katika maisha ya kila mmoja wetu. Tunaweza kujisikia vizuri zaidi, kuwa na afya na kuishi katika jamii nzuri, lakini ni muhimu kuacha kuvuka kwa maadili ya binadamu ya maisha. Kuacha kupandamizwa na unyanyasaji na unyanyasaji katika kila aina ya uchumi wa kisasa, afya, kilimo, elimu, nk. Kiburi, wasiwasi, psychopath ya kijinga hawezi kupuuzwa na kushoto kwao kutawala. Kupiga funguo haitoshi! Ni muhimu kubadili njia ya kufikiria na kuishi katika mwelekeo tofauti.

Zdroj: Mkutano wa Kicheki

Makala sawa

Maoni ya 2 juu ya "Watu wenye afya hawawezi kuishi katika wagonjwa"

  • PK anasema:

    Hm ... mfumo hauvutia "psychopaths", yeye huzalisha :-))); kama sisi ni wanaofaa, tunabadilika. Na kwa sababu ya mtindo wa maisha, sio bora!
    Kwa muda (labda tangu mwanzo), kuna njia kwa watu pekee. Mungu, au Mageuzi.
    Btw, sijawahi maelekezo yoyote ya kubadili! :-))). Maneno tu, maoni ambayo ninakubaliana zaidi au chini.
    Shukrani kwa tovuti hii ya kuvutia, naongeza uzoefu wangu mwenyewe :-))): phobias yangu zote zina sababu katika "kinachojulikana kama ustaarabu", yaani pombe na sigara. Nimewaondoa miaka 25 iliyopita. Tangu wakati huo, nimekuwa (kiasi) zaidi ya bure.
    Nina hisia kwamba Ustaarabu wetu juu ya madawa ya kulevya, ikiwa ni pamoja na wale "madaktari ambao hawatendei", anasimama; kama vile Misri, ambayo, badala ya piramidi "ya kushangaza," pia ilizalisha bia na kuuuza mama kwa paka zaaminifu. Inaonekana kwangu kuwa ulimwengu haubadilika sana :-); yaani, msingi ...

  • jirkajb anasema:

    daktari ina pravdu.Ale kabisa hii si lazima kuwa daktari najua taky.stručně hii aliiambia pokavadtato thieving jamii kwa hasa wanasiasa na wamiliki wa viwanda wa ncha mbalimbali kuelewa kwamba matatizo yote na magonjwa hasa bunda watu wanaoishi katika umaskini na kutokuwa na uhakika, kwamba ni psichika yao kukiukwa stack, kisha ugonjwa, lakini pia suicides, kuna ongezeko stack kriminalita.To sevším souvisí.Pokavad sababu watu hawa hawaelewi jamii tek hauwezi kuwa na afya.

Acha Reply