Hadithi Zako: Je! Je! Angalia Meli za Mgeni?

175600x 31. 07. 2018 Msomaji wa 1

Sawa. Napenda kuchapisha ujuzi wangu. Labda ninaona meli za kigeni.

Kila siku mimi huenda kwa mbwa wetu. hasa kati ya 21. saa na 2 saa saa asubuhi. Kila wakati mbingu ni wazi, ninaangalia nyota. Ni ajabu kushangaza! Na kwa mwaka mzima nimeona kwamba hakuna nyota mbinguni, lakini nadhani nafasi ya meli pia!

Meli inaonekanaje?

Wao ni fedha na huangaza sana! Wana sura ya ndege na mabawa ya kupanuliwa. Kitu kimoja hicho ni karibu na kusini mashariki nyuma ya nyumba yetu. Wengine ni mbali zaidi, wakicheza kwa rangi tofauti katika utaratibu halisi! Nyekundu, bluu, njano.

Mimi nina wasiwasi sana juu yao kwa sababu nasema, "Je, wao ni amani au wasio na huruma? Sijui kuratibu halisi. Unaweza kupata sasa. Kutoka mji wa Klatov, mashua ya taa ya fedha inaonekana vizuri. Niligundua kwamba alikuwa amebadilisha mahali pake mara kadhaa.

Je! Pia una hadithi zako mwenyewe na uzoefu wa kibinafsi? Usisite kutuma kwetu kwa barua pepe au kupitia fomu, tunafurahi kuwachapisha!

Uchunguzi wa ET

Makala sawa

Maoni ya 17 juu ya "Hadithi Zako: Je! Je! Angalia Meli za Mgeni?"

  • Vehement anasema:

    Imejulikana kwa kawaida.

  • Vehement anasema:

    Hebu si nadhani marafiki :-) Mara moja, katika 1992 mnamo Septemba, nikaona UFO wazi, kitu kilichopuka ambacho hakiwezi kuhesabiwa kuwa kitu chochote kinachojulikana. kuhusu sigara
    au bila wingspan ambayo ilipita juu yetu kwa urefu mdogo hadi mita 1500.Ilikuwa kimya kabisa na ya rangi, ya kushangaza, ya ajabu, ya ajabu, haiwezi kuelezewa!

  • Gamplicius anasema:

    Lakini siwezi hawakubaliani na Monica kwa sababu kuna mengi ambayo anasimama kwa maelezo. Napenda kuamini kwamba kuna watu mahali fulani. Mimi mara moja watched katika majira kabla ya jioni, wakati ikiwa mwanga lakini kuwa na nyota inayoonekana katika anga na nyota na moja ilionekana kwangu kana kwamba siku zote kwa muda mfupi zilizogawanyika katika majengo mawili, ambayo akageuka katika mduara na zinaweza kuwekwa katika kitu kimoja na wakati mimi watched ni mara kadhaa katika jioni hivyo mimi ilionyesha kwa marafiki, ambao alicheka saa yangu mara ya kwanza kwamba sikuwa moshi lakini wengine kuangalia jambo hili la ajabu. Kabisa hufugwa kwa ngozi.

    • OKO OKO anasema:

      Ni vizuri kuandika mambo kama hayo, kama Standa anaandika hapa chini. Sijui wakati uchunguzi wako ulikuwa "mara moja", labda simu za mkononi hazikuwepo kawaida. Kuna pengine hakuna rekodi inapatikana. Au ni? Au tarehe na nafasi ya uchunguzi, ambayo inaweza pia kusaidia.

    • Standa Standa anasema:

      Niliona pia taa za ajabu nchini Slovakia mara moja, zikizunguka kwa uundaji mkali lakini unaobadilisha kwa umbali wa kasi juu ya mazingira ya usiku.
      Baada ya muda nilitembea mahali sawa na kuliangalia tena.
      Kisha sikunipa mimi na mimi nilisonga karibu. Iligeuka kuwa tu show ya laser, iliyopangwa katika mawingu na kuvutia disco. Ilikuwa moshi kidogo, hivyo boriti ya mionzi ilionekana kutoka kwa mradi wa juu ya paa.

  • Gamplicius anasema:

    Imekuwa kama mimi kwamba nimeona taa katika sehemu moja, lakini iko hapa. Hatimaye, ikawa kwamba maili chache mbali ilikuwa antenna, ambayo bila shaka haikuona siku.
    Na kwa kuzungumza au mabadiliko ya rangi - sitaki kuwa skeptic, lakini mimi kukubaliana na Standa kwamba flickering ni kusababisha hali ya anga, na kwa muda mrefu mambo ya kuchunguza kutokea kwa hoja.

  • UnoUno anasema:

    Hi, nimekuwa nikitazama kitu kama hicho katika anga ya usiku kwa miaka. Nyota hizi-zisizo nyota zinachanganya tofauti, kubadilisha rangi hasa kama unavyoandika. Nyekundu, njano, bluu, ni disco nzuri. Baadhi yao ni flashing kwa kiwango tofauti, wanaweza kuonekana kabla ya nyota "kawaida". Ngoma fulani, wao sio mahali pekee. Nimeona nyakati nyingi jinsi "nyota" iliyopungua polepole na kisha ikawa kutoweka na kutoweka. Hawakuwa ndege. Sio ajali kwamba nyota hizi za kuruka zinaonekana vizuri, zinaangaza zaidi kuliko wengine. Pengine watu hatimaye wataiona. Ni vizuri kuona kwa jicho la uchi. Ni ajabu kwamba "wataalam" hawajaona kile wanachoangalia angani na binoculars. Nashangaa jinsi Jirka Grygar angevyoelezea, hiyo itakuwa ya kujifurahisha. Na kwamba angeweza kwenda kwenye TV, kwa mfano, Hawa wa Mwaka Mpya :-)
    Watu huenda hawakutazama angani ya usiku, wala hawawadai wakati maonyesho ya televisheni hayo ni makubwa sana. Viti hivyo ni nzuri na bure !!

    • Martin Horus Martin Horus anasema:

      Mimi tena niliona UFO kadhaa kwenye kivuli cha mwezi Ijumaa. Kama vile unavyoandika, watu wanakumbwa nyumbani kwenye TV, PC, au kwenye pub, na kuna kitu kinachovutia sana juu ya vichwa vyao ambacho nikiifananisha na kuongezeka kwa vitu vya Alien katika Drama Drama.
      Mara watu wanaamka asubuhi na bosi mpya atawaangalia kwenye kazi :-)

    • Standa Standa anasema:

      Ikiwa utaona matukio haya mara nyingi, jaribu kuweka data yako sahihi:
      Nyakati maalum na kuratibu maalum ambapo unaweza kuona mwili kwa hatua kwa hatua. Hasa na picha.
      Ikiwa utaweka watu zaidi katika maeneo tofauti, unaweza kuchanganya uchunguzi na umbali na ukubwa maalum.

      Bila ushahidi wa uchunguzi na data maalum, madai yako kuwa umeona kitu, kila mwanasayansi atachukua kama dai bila uthibitisho.

      Kwa bahati ndege wa watu kila siku maelfu ya nzi (wastani kwa airspace Jamhuri ya Czech juu 2000 ndege kwa siku, zaidi katika majira ya joto, chini katika majira ya baridi). Je, una hakika kwamba unachoona kusonga sio mojawapo ya maelfu ya ndege?

      • UnoUno anasema:

        Kwamba bado unafurahia Stando ...
        Oh, ndio, ilikuwa ndege na sasa kwenda kulala.
        Na wale "nyota" zinazotoa pengine itakuwa ndege juu ya kutua.

        • Standa Standa anasema:

          Kwa kuangalia: kuna kile nilichoelezea, msingi kamili. Eleza kile kinachofafanua wapi, wakati na nini kilichoonekana.

          Flickering ya nyota ni jambo la kawaida la anga, lililosababishwa na harakati za tabaka mbalimbali za anga. Tena, inaweza kuungwa mkono au kukataliwa kutoka kwa kuratibu halisi kwa kulinganisha na ramani ya nyota ya angani.

          Kwa bahati au jitihada nyingine unaweza pia kuona baadhi ya satelaiti (https://cs.wikipedia.org/wiki/Z%C3%A1blesk_dru%C5%BEice)

          • Martin Horus Martin Horus anasema:

            UnoUno, wasiwasi ni bahati nzuri kushindwa na Ukweli juu ya Haki, kwa hiyo wanasema ni Babu Jag kwenye broom.
            Ulimwengu unajua nani wa kufunua Moudra yake. Huruma na upendo.

            • OKO OKO anasema:

              Lakini kwenu upendo ni sawa. Na kama unavyotaka, si rahisi kuona. Hivyo wakati Ulimwengu unafunua hekima yake, hebu tuijue.

              • Martin Horus Martin Horus anasema:

                Ndiyo, ninaipenda ulimwengu wote na nitawajulisha jinsi Celhomir Enki anavyoona.

                Lakini unachukia kuona maneno yako yote ...
                maneno ya wasiwasi Oldy alias Jicho "Ni kawaida kitu kama dhehebu, na napenda ufa mjeledi kila siku ..."

                Inquisition ya kisasa inadhoofisha njia ya watu ya kufunua Ukweli chini ya nyara. Fascism, ukomunisti, na mifumo mingine ya uhasibu iliyojaa uovu na chuki, mauaji na uharibifu yameibuka kutoka kwa kitu kimoja.
                Aibu yenu wenye wasiwasi, sisi wote kuishi kwa huo ovyoovyo na nzuri dunia kutangatanga kupitia nafasi ya kugundua kiini cha maisha.

                Uovu hutofautiana, lakini Upendo Wote.

    • OKO OKO anasema:

      Ikiwa unafikiri inaweza kuwa kitu cha kuvutia, labda unaweza kununua ziara ya mtu binafsi na uende kwenye Observatory ya Štefánik (https://www.observatory.cz/pro-navstevniky.html) na uangalie nyota hizo zinazopuka. Ingekuwa kwa msaada wa astronomeri mtaalamu, hivyo huna wasiwasi juu ya kuwa na uwezo wa kushughulikia mbinu. Sio nafuu sana, wanataka 2500 kwa mtu wa 2.

Acha Reply