Uuaji wa John F. Kennedy na Marilyn Monroe

8858x 12. 09. 2017 Msomaji wa 1

John F. Kennedy (JFK), kama rais wa Marekani, alikuwa na sahani nyingi kwenye sahani: Cove kuumwa, Cuban mgogoro. Alijua kuwa akili za Marekani zinapaswa kurekebishwa na zaidi kudhibitiwakwa sababu walikuwa na wanahusika na haya yote shughuli nyeusi ikiwa ni pamoja na hii kujificha mambo kuhusiana na uwepo wa wageni duniani.

JFK walijaribu kupata udhibiti kijeshi-viwanda tata, kusitisha Vita baridi pamoja na Soviet Union na kujadili amani naye. Alitaka kuacha Vita vya Vita na alikuwa na mipango kufutwa kwa CIA, kwa sababu alijua alikuwa amehusika katika wengi majaribio ya haki, kazi za ndani, na mashambulizi ya bendera ya bandia ikiwa ni pamoja na hii ulaghai na mauzo ya madawa ya kulevya. Pia alikuwa na jukumu la udanganyifu wa mashambulizi bandia katika Swallow Cove. Sura maalum ilikuwa jaribio la kufuta chombo cha faragha Shirika la Shirikisho (FED), ambayo ina ukiritimba nchini Marekani kwa kuchapisha pesa na kuibadilisha na fedha iliyohakikishiwa na serikali.

Inawezekana kwamba ndugu wa JFK Robert F. Kennedy, ambaye alifanikiwa kufuata nafasi ya Rais wa Marekani, alipigwa risasi kwa sababu hiyo. Alijenga sanamu yake tu juu ya kiungo cha kaka yake.
Siri - Serikali isiyotiwa chachu imesimama nyuma ya pazia la nyuki hizi za uchafu Majina ya 12 kamwe kuruhusu mtu yeyote kufungua kadi zao hata kama alikuwa rais. Nyaraka kutoka kwenye majarida ya Majina ya 12 yanathibitisha kwamba JFK imechungwa na kuonekana kuwa tishio kubwa kwa uaminifu wa shughuli za Siri za Juu. Hati moja inasema kwamba ikiwa ni kwa hiyo endelea, itabidi iwe imeondolewa: Mkuu 12: Ushuhuda wa moja kwa moja na ukweli wa kutisha kuhusu kuwepo kwa ET duniani.

Sura ya pekee ilikuwa ushiriki wa JFK katika habari juu ya tukio la Roswell, Eneo la 51 na baraka ya kutekeleza mradi wa Serpo super-kisasa.

Steven Greer alipata mawasiliano katika safu za huduma za siri za NSA. Asante kwao, alipata hati za 1962 zinazoelezea miradi nyeusi yenye alama za msimbo Mzizi (Vumbi kila mwezi) a Mradi 46. Katika folda za miradi, kulikuwa na nakala ya muhtasari wa uchunguzi wa Marylin Monroe: Hati za serikali za siri zinathibitisha kwamba Marilyn Monroe alikuwa amechomwa. Nakala inathibitisha matukio yaliyotokea siku moja kabla yake mauaji kwa sumu.

Inatoka kutoka kwa maandiko ambayo Monroe alikasirika na ndugu waliojeruhiwa kihisia John na Robert Kennedy (wawili walikuwa wapenzi wake). Alilalamika Robert F. Kennedy (RFK) na kutishia kusema kila kitu kwa umma. Alimwita rafiki yake huko New York ambaye alikuwa na mawasiliano na vyombo vya habari vya ndani. Alipenda kuandaa mkutano wa waandishi wa habari, ambako alitaka kuwaambia umma jinsi ilivyo kwa kweli, pamoja na upendo wake kati yake na JFK, pamoja na RFK. Pia alitaka kumwambia kile alichokifanya JFK alisema juu vitu ambavyo vilikuja kutoka kwenye nafasi, vilipiga, na viliokolewa na jeshi katika 40. miaka mjini New Mexico. (Tazama Tukio huko Roswell na matukio mengine.) Alijua kuwa wao ndio wanaoanzisha vitu hivi viumbe vya nje ya nchi vinatoka kwenye nafasi. Alisema alikuwa na wasiwasi kwamba kama kweli 100 ni kweli, basi ukweli huu unatishia nia ya JFK kutuma NASA mtu mwezi.

Marylin Monroe alijua kutoka kwa ndugu na shughuli zingine haramu. Alisema Msingi wa kijeshi wa Marekani huko Cuba a mipango ya kuua Castro. Pia alisema alijua kuhusu Diary ya siri na nini cha kufanya na mambo hayo.

Alikuwa hasira kama mwanamke, ambayo kwa wakati mmoja walianza kukudharau akaacha kumjua. Kwa wazi wakati huo yeye hakufikiri sana juu ya matokeo ya matendo yao, kwa Masaa ya 36 baadaye walimwona amekufa nyumbani katika kitanda chake. Sababu rasmi ilielezwa Overdose ya dawa.

Polisi ya Los Angeles (LAPD) idara masuala ya siri, ambayo ilikuwa yajibu kwa pamoja kutoa utoaji a kufuatilia kwa jumla Marilyn Monroe, alithibitisha kuwa walijua waliuawa na mawakala wa huduma za siri.

Chini ya usajili hati ya siri imeingia ndani ya mtu James Angleton, ambayo ilikuwa hadithi mlinzi wa fanatic wa CIA dhidi ya kuvuja kwa bei yoyote.

Muigizaji na rafiki yake mzuri Burl Ives alisema: Sisi sote ambao tulimjua yeye binafsi tulijua tuliuawa, hatujui kwa nini? Leo ninajua ...

Makala sawa

Acha Reply