Ubaya wa mtoto aliyeumiwa

29384x 21. 01. 2015 Msomaji wa 1

Nilipokuwa na miaka kumi, nilikuwa mwanamke kutoka mtoto. Baba aliiona na vizuri kupendezwa: alianza kunigusa, kupiga panya, alinifanya ngono ya mdomo, akaniamsha kumfikia. Ilirudiwa kuhusu kumi na moja kabla ya dada kuzaliwa. Nilimpenda, lakini wakati huo huo nilisikia hatia: kwa baba ni kwa mama yangu na mimi kumdanganya? Nilihisi kama mpenzi ambaye alivunja furaha ya familia. Wakati huo huo, nilikuwa nikisema kuwa bila baba yangu sikuweza kuwa na ngono yeye hakuja, kwa kweli ni nzuri kwamba ni mimi ilionyesha, Nilifikiri lazima nijue kuhusu kumi hadi kumi. Wakati huo sikufikiri kwamba ilikuwa mbaya au sio, kinyume chake, nilifikiria familia yetu ilikuwa mfano. Bila shaka sikumwambia mtu yeyote. Nilipokuwa mbaya zaidi shuleni na kuanza kuwa na mazoea ya neurotic, wazazi wangu walinipeleka kwa daktari ili kunipata ilitengenezwa. Pamoja na daktari wangu yamehamasishwa, ili kudhibiti jitihada yangu ya kunyonya bila kudhibitiwa kwa kila siku ambapo haonioni, nadhani nitapata taji. Na Daktari amekwishabadilika, akifikiri wakati unapokuwa kwa mwezi mzima, ninaweza kuwa na taji thelathini! Wakati niliokuwa nikisema, hakika, wakati wa kawaida, hakuna mtu atanipa chochote. Nilianza kujaribu kudhibiti mwenyewe juu ya nguvu. Kwa kiasi fulani, ilifanya kazi.

Katika miaka ishirini, nilikuwa na uasherati. Nilibadilisha wavulana wangu kwa usiku mmoja. Nilidhani hawakupenda mimi ikiwa sikuwa. Pia nilipenda kuwa na nguvu juu yao. Wakati huo huo, nimebakwa mara tatu - lakini nilifikiri ninaweza kufanya hivyo mwenyewe. Sikumwambia mtu yeyote. Sikuenda na hawa watu popote.

Katika thelathini, nilikutana na mume wangu. Ujinsia umegeuka zaidi ya miaka kumi iliyopita: sasa sitasema mengi juu ya mabadiliko. Uhusiano wetu unatokana na hili.

Miaka mitano iliyopita, niliamua kuvunja ukimya wangu na kuandika baba yangu barua. Niliwaambia familia nzima nini kilichotokea kuhusu robo ya karne iliyopita katika familia yetu na jinsi ilivyoumiza. Baba anahisi kwamba alifanya ni kwa faida yangu, na kwamba hakuweza kunumiza. Mama hawataki kusikia tena kitu chochote tena, ndugu yangu ana na wasiwasi wa kutosha. Muuguzi alimwonesha maslahi yake tu, lakini hakuweza kuamini. Angalau ilikuwa imeepukwa.

Miaka miwili iliyopita, nimewapa binti yangu sehemu ya mazoezi. Kutoka kwa tabia ya wafanyakazi fulani katika hospitali za uzazi, nilijisikia tena unyanyasaji, nikalia kwa puerperium nzima.

Hivi karibuni nitakuwa arobaini. Imekuwa miaka thelathini tangu matukio hayo, lakini bado ninaogopa. Kuhusu binti yetu, nikifanya nini ikiwa nitamwendea peke yake na babu yangu hatamdhuru? Je, mimi humdhuru, bila kujua, kwa sababu inajulikana kuwa waathirika wa unyanyasaji pia wanaidhuru? Nina matatizo ya mipaka, ugonjwa wa kisaikolojia, na nini kingine siwezi hata kuelezea, lakini kile kinachoathiri vibaya maisha yangu ya sasa. Ninasema kwamba mambo kama hayo ya zamani hawezi kumshawishi tena. Kinyume chake, hata hivyo, ni kweli, na mimi kufanya uamuzi kwamba hatimaye kuwa nzuri.

Nenda mara ya kwanza kwenye mkutano wa kundi la kujisaidia kwa waathirika wa unyanyasaji wa unyanyasaji na unyanyasaji wa watoto. Kwa mara ya kwanza, naweza kuzungumza na mtu ambaye amepata jambo lile lililofanyika. Ninahisi huko kati yangu mwenyewe. Ni mwanzo, na natumaini kuwa na kufuatilia na kuishia furaha. Wakati huo huo, ninazingatia vidole vyangu.

Makala sawa

Maoni ya 2 juu ya "Ubaya wa mtoto aliyeumiwa"

  • Kwert anasema:

    Ndio, msichana dhahabu yako si kuumiza sana baba yako kukudhuru Hysteria kwamba kampuni yetu ya ajabu inashughulikia kesi hiyo. Alisema kuwa ilikuwa nzuri. Kwa hiyo matatizo yako ya akili ni nini? Kinyume na kile sisi kufikiria kawaida na nini si. Je, unafanya nani sheria hizi? Kihistoria Church Mtakatifu, ambayo ina yenyewe Vatican, hata hivyo, kuruhusiwa kwa kutomba kutoka 12-wale wa vyombo vya habari ambao huuza x-nakala, Pisa kama "dhambi" kujamiiana na siasa kwamba safu ya maadili kabisa mamlaka ya kimaadili si kumfunga. Ingawa sheria zako zinamka na mfupa wa mifupa yako. Proc ??!

    • Budlii anasema:

      Kivuli vile KWERT kilichochangia hapa kinaweza tu kuandikwa na guy au ku.va ambaye hajijui mwenyewe!
      Bila shaka ni kosa la baba, bila kujali kama alipenda wakati huu au la. Imeweka maadili yake na ngono kwa mwelekeo tofauti kabisa.
      Mwandishi wa makala hiyo, Suene, anataka kuondoka katika mzunguko huu mbaya kama iwezekanavyo na kumsamehe baba yake mwenyewe.

Acha Reply